User Tag List

kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: Cho em hỏi về cái mạch trong vợt muỗi !!!

Thành viên mới dan2's Avatar
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Cho em hỏi về cái mạch trong vợt muỗi !!!

Em lấy cái mạch trong vợt muỗi bỏ phần nạp pin đi. Thay con trở 5,6k của cuộn kích thành 1k, thay con transistor (kiểu vỏ TO-92, nó xóa tên rồi) thành con h1061, tháo con tụ lớn cuối mạch tăng áp. Cấp nguồn bằng 3 cục pin Li-ion mắc nt, đầu ra nó phóng liên tục với khoảng cách 2 cực là 6mm.
    Cái em ko hiểu là: khi em để ngón tay giữa 2 cực phóng thì chỉ có cảm giác bị giật ở bàn tay thôi. Có lần em thử chích vào cánh của bằng tôn của phòng trọ thì ko biết sao nó giật từ chân lên tới cái tay cần mạch(hình như lúc đó tay em có chạm vào 1 trong 2 cực của mấy cục pin).
    Với mọi người cho em hỏi thì mạch này nếu dí vào cổ hoặc ngực thì có bị xỉu ko (tự vệ thôi nhaClick here to enlargeClick here to enlargeClick here to enlarge)

CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

Thành viên tích cực aici's Avatar
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Click here to enlarge Nguyên văn bởi dan2 Click here to enlarge
    Em lấy cái mạch trong vợt muỗi bỏ phần nạp pin đi. Thay con trở 5,6k của cuộn kích thành 1k, thay con transistor (kiểu vỏ TO-92, nó xóa tên rồi) thành con h1061, tháo con tụ lớn cuối mạch tăng áp. Cấp nguồn bằng 3 cục pin Li-ion mắc nt, đầu ra nó phóng liên tục với khoảng cách 2 cực là 6mm.
    Cái em ko hiểu là: khi em để ngón tay giữa 2 cực phóng thì chỉ có cảm giác bị giật ở bàn tay thôi. Có lần em thử chích vào cánh của bằng tôn của phòng trọ thì ko biết sao nó giật từ chân lên tới cái tay cần mạch(hình như lúc đó tay em có chạm vào 1 trong 2 cực của mấy cục pin).
    Với mọi người cho em hỏi thì mạch này nếu dí vào cổ hoặc ngực thì có bị xỉu ko (tự vệ thôi nhaClick here to enlargeClick here to enlargeClick here to enlarge)
    Ái chà. . . . coi chừng nó đến 113K đấy nhé. Click here to enlarge Click here to enlarge Click here to enlarge

Chúc vui.

Thành viên tích cực chung1608's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    on the Earth

Nhóm xã hội

Hồ Chí Minh - Nhật Tảo

Mentioned
    4 Post(s)
    Tagged
    3 Thread(s)
    thời buổi này, đợi 113 tới thì cũng bị ăn cướp xử khô máu rồi

Moderator Tuanhonglac's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sài Gòn
    Mentioned
    1 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)
    Cho dù là tự vệ hay tấn công cũng không nên phổ biến những thứ như vậy trên diễn đàn.