User Tag List

kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: dvd arirang 36g

Thành viên tích cực bienthuy's Avatar
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

dvd arirang 36g

mình vừa nhân đầu dvd arirang 36g bị hiện tượng như sau:
    mở đĩa karaoke thi cứ khi đầu đọc đĩa là nó hiên lên hàng số 1( ko phải chạm phím mình đã rút hẳn rắc cắm ra khỏi bo rôi). Còn mở đĩa dvd thường thì nó hiện vòng tròn nhỏ nhỏ ở góc phải màn hình và ko thể chuyển được bài. Mình nghĩ nó bị lỗi rom mà mình ko có máy nạp. Tiện đây các bạn cho mình hỏi máy nạp rom mua ở đâu thi tốt nhất và giá là bao nhiêu (mình ở sài gòn). Cảm ơn các bạn

CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

Thành viên tích cực auking's Avatar
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)
    Click here to enlarge Nguyên văn bởi bienthuy Click here to enlarge
    mình vừa nhân đầu dvd arirang 36g bị hiện tượng như sau:
    mở đĩa karaoke thi cứ khi đầu đọc đĩa là nó hiên lên hàng số 1( ko phải chạm phím mình đã rút hẳn rắc cắm ra khỏi bo rôi). Còn mở đĩa dvd thường thì nó hiện vòng tròn nhỏ nhỏ ở góc phải màn hình và ko thể chuyển được bài. Mình nghĩ nó bị lỗi rom mà mình ko có máy nạp. Tiện đây các bạn cho mình hỏi máy nạp rom mua ở đâu thi tốt nhất và giá là bao nhiêu (mình ở sài gòn). Cảm ơn các bạn
    mua o thien minh ban a gia cua no la 1tr3 pcb50pro neu co nhu cau cac socket nua thi ic dan 8 chan 250k ic flat cua dau so thi them 650k nua.day la duong link ban vao day ma tham khảo http://www.tme.com.vn/Product.aspx?id=792&CateId=164

sửa chữa chuyên nghiệp
    ĐIỆN TỬ CAO CẤP
    ĐIÊN TỬ-ĐIỆN THOẠI-MÁY TÍNH
    381 cổ nhuế từ liêm hà nội
    LH:0912207471-0163 886 8866

Thành viên tích cực bienthuy's Avatar
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Có bạn nào gặp pan này rồi giúp mình với. Hôm nay mình đem đi NHẬT TẢO nó chép lại rom mà cũng ko được nó bảo thay cả bo mới 350.000. Khách ko sửa minh đưa về trả khách thôi

Thành viên tích cực unknewlock's Avatar
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Click here to enlarge Nguyên văn bởi auking Click here to enlarge
    mua o thien minh ban a gia cua no la 1tr3 pcb50pro neu co nhu cau cac socket nua thi ic dan 8 chan 250k ic flat cua dau so thi them 650k nua.day la duong link ban vao day ma tham khảo http://www.tme.com.vn/Product.aspx?id=792&CateId=164
    bác này là dan kỳ cựu mà viết ko dấu làm em vừa đọc vừa suy ngẫm đau hết cả mắt