Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về mạch thu phát rf315

Collapse
X
  • Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về mạch thu phát rf315

Cho em hỏi, em dùng bộ thu phát rf315 như hình , sao nó bị gì mà toàn mất kết nối với remot, em phải rút điện bộ thụ 1 hồi cắm lại mới được, các anh cho em hỏi nó như thế là bị gì ak .em tìm mãi mà cũng không rõ nguyên nhân

Về tác giả

Collapse

Trada69 Tìm hiểu thêm về Trada69

Bài viết mới nhất

Collapse

• ICIC
    Trả lời cho Kích điện , Inver tổng hợp các loại
    ICIC
    hình như đúng chuẩn sin cho lắm,vì lúc căm vào quạt thì quạt chạy è è..còn tivi thì bị nhiễu có mấy cái nhiễu chạy ngang giữa màn hình. vậy nên có cách nào khắc phục không b ơi...
    hôm nay, 13:43
  • mèomướp
    Trả lời cho Cần giúp đỡ về amply 5.1 panasonic
    mèomướp
    đành nhờ ai đó tư vấn cùng nghịch với chủ thớt vậy mình hông còn nhìu tgian nữa sắp đến điểm dừng rùi. bạn thử nhờ bạn thtr... xem sao bạn ấy nhiệt tình với mọi người lắm...
    hôm nay, 13:33
  • trthnguyen
    Trả lời cho CÁC BÁC GIÚP EM VỚI
    trthnguyen
    Vds chứ. Đó là điện áp lớn nhất được phép đặt vào giữa chân D và S....
    hôm nay, 11:58
  • kaak3
    Trả lời cho Mong giúp đỡ sửa mạch nghịch lưu dùng mosfet
    kaak3
    cảm ơn bạn đã phản hồi!
    +theo mình việc nối gnd giữa 2 áp cũng không thực sự quan trọng lắm (điện trở giá trị nhỏ). vì trước đó mình cũng đã chạy được
    +mình nối gnd như vậy dựa trên tham khảo mạch này: http://www.gohz...
    hôm nay, 11:52
  • anhtidn
    Trả lời cho Cần giúp đỡ về amply 5.1 panasonic
    anhtidn
    Chào bạn. Mình mới về rồi. Giờ mình bắt đầu tiếp nha bạn. Trước mắt là mình kiểm tra nguồn vào. Sau đó thì mình làm gì nữa bạn...
    hôm nay, 11:43
  • khanhquang
    xin giúp vẽ mạch nguồn
    khanhquang
    mình cần làm mạch nguồn này nhưng vì lâu rồi không làm nên không biết có làm được không nay nhờ anh em vẽ giup
    trước kia mình có học điện tử nhưng giờ chuyển sang điện thoại rồi , mình làm mạch này để phục vụ công việc
    ...
    26-05-2017, 17:09
  • trthnguyen
    Trả lời cho xin giúp vẽ mạch nguồn
    trthnguyen
    Bác dùng cho cái máy gì đó nó ko truyền điện ra vỏ và khi sử dụng ta cũng ko phải chạm vào linh kiện của máy thì được chứ dùng cho bộ nguồn của chủ thớt đâu có được, vì nguồn này dùng để sửa điện thoại,...
    hôm nay, 11:29
  • tranhoangbac
    TUYỂN KỸ THUẬT CHUYÊN SỬA NGUỒN XUNG
    tranhoangbac
    Chào các bạn! Bên mình đang cần tuyển nhân viên kỹ thuật như sau:
    - Yêu cầu công việc chính: Sửa tốt các loại nguồn xung, hoàn thành tối thiểu 7/10 công việc được giao
    - Mức lương: 7 đến 9 triệu + thưởng theo khối lượng công...
    hôm nay, 10:38
  • Thanh Ng
    Trả lời cho xin giúp vẽ mạch nguồn
    Thanh Ng
    Nguồn xung Buck là một trong ba bộ nguồn căn bản của ngành nguồn xung( Buck, Boost, Buck-Boost, đúng nó là dạng không cách ly nhưng rất là thông dụng vi tính chất đơn giản của nó và hiệu suất cao. Tôi đi làm trên 30 năm về ngành nầy. Xài hàng...
    hôm nay, 09:56
  • tranhoangbac
    SỬA NGUỒN XUNG VÀ MẠCH KIỂM TRA BIẾN ÁP XUNG
    tranhoangbac
    Chào các bạn, mình đang sửa nguồn xung, nhiều lúc hỏng biến áp xung mà ko biết kiểm tra, đo như thế nào để biết là do hỏng biến áp xung. Xin hỏi có bạn nào đã làm mạch kiểm tra biến áp xung chưa ạ. Có thê hướng dẫn giúp mình được...
    hôm nay, 09:48
Đang tải...
X