Thông báo

Collapse
No announcement yet.

help me

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• help me

mình làm đồ án tốt nghiệp về máy đóng lắp trai tự động.tụi mình đang gặp vương mắc ko biết làm sao để có thể nhận biêt được lắp trai úp hay lật.tụi mình ko biết dùng cảm biến j cho việc này.mong các bạn jup đỡ

mình học về s7 300

Comment

Về tác giả

Collapse

what Tìm hiểu thêm về what

Bài viết mới nhất

Collapse

• Quynhtram369
      những ích lợi TIẾP THỊ kết liên CHO SENDO
      bởi Quynhtram369
      những ích lợi TIẾP THỊ kết liên CHO SENDO

Sendo là một trong 05 ông lớn về TMĐT Việt Nam, cộng với phổ quát danh tiếng khác trên thị phần TMĐT Việt Nam như Lazada, Tiki, Shopee, Adayroi. Sendo cũng là một sàn TMĐT được...
      hôm nay, 09:46
    • trthnguyen
      Trả lời cho Hỏi đáp Điện tử
      bởi trthnguyen
      Ko hiểu chỗ nào thì hỏi chỗ đó, hỏi thế này bó tay...
      hôm nay, 09:34
    • heront
      Trả lời cho [Mạch Lọc LC cho mạch vi điều khiển AVR]
      bởi heront
      các mạch sử dụng vi điều khiển thông thường người ta chỉ cần "tụ" và "ferrit bead" là đủ để tạo ra nguồn tương đối ổn định rồi. Và vdk mới bây giờ cũng có những bộ analog và digital filter cho riêng nó, nên bạn không cần cố gắng tạo ra nguồn quá hoàn hảo đâu
      hôm nay, 09:30
    • heront
      Trả lời cho Hỏi đáp Điện tử
      bởi heront
      bạn mang cái mạch của máy nào lên đây làm khó anh em rồi. Thường thì bạn phải break mạch thành các khối chức năng như tạo dao động, nhân tần, khuếch đại, lọc nhiễu, ... sau đó khối nào không hiểu thì bạn hãy nhờ mọi ng. Chứ kiểu này thì khó lắm
      hôm nay, 09:05
    • heront
      Trả lời cho Hỏi về điều khiển PWM động cơ bruhless thông qua driver có sẵn.
      bởi heront
      bạn đã viết được chương trình PWM cho PIC chưa?
      Nếu chưa hãy lên youtube rồi làm theo một ví dụ nào đó, đơn giản là điều chỉnh độ sáng của đèn led thôi.
      hôm nay, 09:02
    • heront
      Trả lời cho Phép nhân 32 bit
      bởi heront
      bạn thử xem giá trị có lớn hơn 64 bit không? nếu không thì có thể khai báo result dạng "uint64_t" hoặc "unsigned long long".
      Nếu lớn hơn phạm vi 64 bit thì chỉ có thể tách thành 2 số 64 bit rồi tự quản lý 2 số 64 bit đó thôi
      hôm nay, 08:53
    • tuyennhan
      Trả lời cho Mạch hạ áp bằng tụ
      bởi tuyennhan
      Lý thuyết chắp vá lấy chổ này , chổ kia mỗi chổ 1 tý ráp lại may chó ngáp phải ruồi mạch chạy được nên dùng luôn chứ có bền đâu mà bàn nhiều vậy .

Mạch này như kiểu lấy sắt mạ đồng hay nhôm thay cho đồng , cứ làm bài...
      hôm nay, 08:15
    • T.L.M
      bởi T.L.M
      Con zener này nằm trong cầu nên 1 bán kỳ nó phân cực thuận để chỉnh lưu. 1 bán kỳ nó phân cực ngược để ghim áp....
      hôm nay, 00:33
    • T.L.M
      bởi T.L.M
      Người ta không mắc song song zener vì điện áp không tuyệt đối bằng nhau. Con có Vz thấp nhất sẽ ghim áp và ăn dòng lớn nhất....
      hôm nay, 00:28
    • vandong1111
      bởi vandong1111
      Bác đoán mò thì em cũng đoán mò. Em đoán bác còn đọc datasheet chưa thạo...
      Hôm qua, 22:20
    Đang tải...
    X