Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm thiết bị chuyển tín hiệu cáp quang sang dùng cho tivi

Collapse
X
  • Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm thiết bị chuyển tín hiệu cáp quang sang dùng cho tivi

Nhờ mọi người tư vấn giúp thiết bị mình có thể gắn được đầu jack 45 của internet ngõ vào; đầu ra hỗ trợ cho tivi giống như truyền hình cáp. thanks

Về tác giả

Collapse

nghivinhlong Tìm hiểu thêm về nghivinhlong

Bài viết mới nhất

Collapse

• hahuyquyen
    Đọc dữ liệu càu đặt từ máy Seam Sealing!
    hahuyquyen
    Xin chào tất cả các tiền bối, tại hạ đang gặp phải một vấn đề cần các vị tư vấn. Công ty tại hạ đang làm(công ty balo, túi xách) có một máy Seam sealing dùng để hàn vải lại với nhau. Hệ thống dùng 1 PLC đọc nhiệt độ và điều...
    hôm nay, 08:50
  • PhuongKD
    board echo M50195P chỉ có echo 1 bên.
    PhuongKD
    tình hình là e mới mua con board echo hiếu loại 7ic, dùng M50195P nhưng ráp vô nó chỉ có hiệu ứng echo 1 bên loa, bên kia chỉ có tiếng micro chứ không có vang.
    ae nào có kinh nghiệm về vụ này giúp e với, e cũng k chuyên mò hoài mà vẫn k biết...
    27-03-2017, 21:43
  • PhuongKD
    Trả lời cho board echo M50195P chỉ có echo 1 bên.
    PhuongKD
    thank mấy bác, e dò mãi mới ra nguyên nhân là chân tụ chổ nút ấn mono/stereo nó không ăn với chì. phải soi kỹ từ chân mới thấy😵😵😵😵
    hôm nay, 07:09
  • trunghieuit
    Giảm xung của vòng tua xe máy
    trunghieuit
    Chào các bậc tiền bối,
    Em chỉ là người chơi xe nên hơi mù về điện tử mong các anh chỉ giúp.
    Xe em vòng tua 18k, em mới mua một cái đồng hồ điện tử về thay thì vòng tua maximum của nó chỉ có 10k. Một số đồng hồ có thể chỉnh...
    Hôm qua, 21:13
  • mèomướp
    Trả lời cho Giảm xung của vòng tua xe máy
    mèomướp
    trong lioa cũng có ic mà. hông tin bạn nguyen... với bạn zero... ra ve chai đồng nát tháo 1 cái ra mà xem ít nhất nó có đến 2 con ấy vừa to vừa đơn giản ít chân cái ic đồng hồ chủ thớt nhỏ xíu như con rệp ăn thua gì... phản hồi chủ thớt...
    hôm nay, 06:55
  • ongjachongay
    Biến dinamo phát điện 12v thành máy cắt sắt
    ongjachongay
    Các anh chị em trên diễn đàn cho em hỏi ngu được không. Em có dư một cái dinamo phát điện xe tải, em muốn chế thành máy cắt sắt được không vậy. Quấn lại dùng điện 220v được không? Em xin cảm ơn!
    26-03-2017, 22:36
  • mèomướp
    Trả lời cho Biến dinamo phát điện 12v thành máy cắt sắt
    mèomướp
    cái quạt con cóc rô to nó là loại lồng sóc mà. thế bạn zero có giám cược hông. chị hàng xóm còn 1 cái quạt ấy hôm nọ sang thấy vứt dưới gầm giường tớ sẽ nấu nắm xôi mang sang đủi về nghịch. cắt cái vòng đồng ấy đi. nếu ko tải...
    hôm nay, 06:42
  • zeronic
    zeronic
    He! He! Các cụ điện-điện tử gạo cội sắp nhào hết vào đây họp rồi!
    hôm nay, 00:52
  • duong_act
    duong_act
    Chày cối thì vẫn quay được. Nhưng còn vấn đề hiệu suất.
    ​Quay mà như sắp chết thì làm được gì.
    hôm nay, 00:45
  • zeronic
    zeronic
    Cái động cơ và máy phát chỉ đơn giản thuận nghịch như ... Vật lý phổ thông trung học thì giải tán mịa nó bộ môn Máy điện của trường Đại học Bách khoa đi
    Cái quạt con cóc nó có thêm 2 cực từ phụ nên bản chất là 4 cực nhé!...
    hôm nay, 00:41
Đang tải...
X