Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Altium Designer Summer 09 Build 9.3.1.19182

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• trannguyenhg
    replied
    mh tai altium ve rui sao khong cai dc vay,ban nao biet tai sao khong bao mh voi
    mh dung win7 64bit;gmail of mh la:trannguyenhg@gmail.com,gui gmail cho mh nha

Leave a comment:

• TieuCai
    replied
    Híc, thử cả 2 link để lấy part 5 mà ko đc .

Leave a comment:

• huutien
    replied
    các bác giúp em sử dụng cái phần mềm này với, em thấy nó rất hay mà không biết dùng

Leave a comment:

• thangdajnhan
    replied
    DIE thật rồi

Leave a comment:

• quaximono
    replied
    part 5 DIE rồi anh ơi

Leave a comment:

• kien9618
    replied
    Xin hỏi

Bác nào có phần thứ 5 trong MF ko up lên cho mình với. trong tệp tin ko thấy phần 5

Leave a comment:

• dunght163
    replied
    Bác nào có Part5 MF ok up lại giùm cho em với, Part5 lỗi rùi! Thanks nhiều!

Leave a comment:

• dunght163
    replied
    Cám ơn các bác đã chia sẻ, em mới nghe đến phần mềm này, xem chừng ngon hơn ORcad nhà mình (nặng ngót nghét gấp 6 lần còn gì). Nhưng part5 die rùi, hix ...

Leave a comment:

• vinasheva
    replied
    Part 9 MediaFire bị lỗi

Leave a comment:

• tranhoangbac
    replied
    Nguyên văn bởi Lenh Ho Xem bài viết
    các bác ơi sao em khi vẽ xong mạch chạy xong mạch in em muốn xem 3D nhưng không được. hay máy em không chạy được 3D? máy em là con HP nhưng cạc onboard. hic...giúp em với
    Chắc tại máy bạn ko hỗ trợ 3D chuẩn rồi, bạn xem tạm chế độ 3D cũ thì bạn ấn lệnh T, T, 3
    rồi chọn ok là được

Leave a comment:

• Lenh Ho
    replied
    các bác ơi sao em khi vẽ xong mạch chạy xong mạch in em muốn xem 3D nhưng không được. hay máy em không chạy được 3D? máy em là con HP nhưng cạc onboard. hic...giúp em với

Leave a comment:

• Lenh Ho
    replied
    Thanks anh nhiều. hic, em mất cả tuần không làm ăn gì được. giờ thì ok rồi. à mà học altium thế nào vậy anh. chỉ cho em ít kinh nghiệm với. em cảm ơn anh nhiều

Leave a comment:

• hocas
    replied
    Nguyên văn bởi quoc_kwok Xem bài viết
    em có tải phần mềm này về nhưng ko biết font chữ gù để đọc file c_ra_ck để cài .Các bác chỉ dùm em với . Em xin cảm ơn nhiều!

Bạn để ý sẽ thấy có nút "English" phía bên phải nhé.

Leave a comment:

• tranhoangbac
    replied
    Nguyên văn bởi quoc_kwok Xem bài viết
    em có tải phần mềm này về nhưng ko biết font chữ gù để đọc file ***** để cài .Các bác chỉ dùm em với . Em xin cảm ơn nhiều!
    Font chữ gì nhỉ, không hiểu, bạn chỉ cần cài bản Vietkey2000 Full ra rồi reset lại máy là đã đủ hết font rồi mà.
    Còn File c_rack thì bạn chỉ cần chạy trực tiếp nó từ thư mục bạn tải về là ok mà.

Leave a comment:

• quoc_kwok
    replied
    giúp đỡ dùm em font của file c_rac_k là gì?

em có tải phần mềm này về nhưng ko biết font chữ gù để đọc file c_ra_ck để cài .Các bác chỉ dùm em với . Em xin cảm ơn nhiều!

Leave a comment:

Về tác giả

Collapse

k11 Tìm hiểu thêm về k11

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X