Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin hướng dẫn cài đặt cho OrCAD 16

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

có bản ***** orcad 16.0 nào cho win7 64bit ko bạn?

Comment

bạn dùng win7 32bit hay 64bit,mình dùng bản 64bit cài mãi mà ko ***** được.

Comment

Hôm rồi mình cài Orcad 9.2 trên win 7 thì bị báo lỗi. Không biết phiên bản Orcad nào dễ sử dụng cho Win 7 không. Các bạn nào đã thử qua xin hãy giúp mình nên chọn phiên bản nào.

Comment

Mình đã tải 11 files Orcad 16 dạng iso về rồi nhưng không biết cách nối và giải nén ra sao ? Mong các bạn hướng dẫn cụ thể dùm. Cám ơn nhiều.

Comment

Nguyên văn bởi quanghien54 Xem bài viết
            Mình đã tải 11 files Orcad 16 dạng iso về rồi nhưng không biết cách nối và giải nén ra sao ? Mong các bạn hướng dẫn cụ thể dùm. Cám ơn nhiều.
            Người ta thường chỉ vừa nén, vừa cắt các file có dung lượng cao bằng winzar. Như thế nó sẽ thành file *.rar thôi. Hoặc dùng chương trình cắt file HJ-Split, FFSJ, ... thường có đuôi là *.001, *.002.,... Từ đó mà nhận dạng chương trình để tải chương trình tương thích. Nếu là file *.rar thì chỉ cần giải nén 1 trong các file chia nhỏ nó sẽ tự động nối các file còn lại. Nếu là các chương trình nối file khác thì dùng chương trình khác, vd như HJ-split (Chọn chế độ Joiner rồi tìm đến thư mục chứa file, ta chỉ thấy 1 file trong đó. Chọn chính file đó nó sẽ nối các file khác). Đã xã nén rồi mà ra file *.iso thì tải chương trình tạo đĩa ảo (Nên dùng UltraISO Premium Edition v8.6.2.2011 Final) rổi chèn file đó vào đĩa ảo mà cài.

Comment

khong co pass ah

Comment

Nguyên văn bởi mvt39 Xem bài viết
                khong co pass ah
                pass nè : ut@updatesofts.com

Comment

mình có video hướng dẫn cài orcad16.0 , bạn nào cần download về xem nhé ^_^
                  _Hướng dẫn cài orcad16.0
                  Video cai orcad 16.0.rar

Bạn chờ 5s, sau đó nhấn vào "SKIP AD" phía trên bên phải màn hình để download nhé.

Comment

Nguyên văn bởi PHAMVANVU90 Xem bài viết
                    ua ko co pass sao giai nen duoc .du sao cung thank nhe
                    Pass: ut@updatesofts.com

Comment

Về tác giả

Collapse

visa7812 Tìm hiểu thêm về visa7812

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X