Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giup minh tim linh kien trong Capture va footprint trong layout voi .

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Giup minh tim linh kien trong Capture va footprint trong layout voi .

minh co cap con so C5200-A1943,cặp trans bù trong khếuch đại công suất.Mình ko biet kiểu chân nào phù hợp với nó trong lay out .Và mình ko tìm thấy linh kiện A1943 trong capture.ai co kinh nghiệm giúp mình với .Mình cũng chưa rành về footprint lắm,down datasheet về thì thấy ghi là TO-264,nhưng vào thư viện kiếm ko thấy .Giúp mình với .Help me plese!
    |

Nguyên văn bởi baondbk12 Xem bài viết
    minh co cap con so C5200-A1943,cặp trans bù trong khếuch đại công suất.Mình ko biet kiểu chân nào phù hợp với nó trong lay out .Và mình ko tìm thấy linh kiện A1943 trong capture.ai co kinh nghiệm giúp mình với .Mình cũng chưa rành về footprint lắm,down datasheet về thì thấy ghi là TO-264,nhưng vào thư viện kiếm ko thấy .Giúp mình với .Help me plese!
    Nguyen Viet Ngoc Tram
    Cellphone: 0903 123 085
    Email: nguyen.tram@awspl.com
    Website: http://sg.farnell.com - www.aws-quocviet.com
    Head Office:
    780A Nguyen Kiem Street, Go Vap Dist, HCM City, VN.
    Tel: 84-8-3588 8329 84-8-3588 8330 Ext: 101
    Fax: 84-8-35885191

Comment

Nguyen Viet Ngoc Tram
      Cellphone: 0903 123 085
      Email: nguyen.tram@awspl.com
      Website: http://sg.farnell.com - www.aws-quocviet.com
      Head Office:
      780A Nguyen Kiem Street, Go Vap Dist, HCM City, VN.
      Tel: 84-8-3588 8329 84-8-3588 8330 Ext: 101
      Fax: 84-8-35885191

Comment

Bạn ah. Một kinh nghiêm khi thiết kế mạch bằng orcad là bạn phải tra trên datasheet linh kiện có trong mạch rồi linh kiện nào không có bạn tự tạo cho mình một libary linh kiện riêng. trong layout củng vậy, bạn tra datasheet xem kiểu chân linh kiện, kích thức rồi tự tạo cho mình một thư viện chân linh kiện riêng. chúc vui
        ★♀♥♂Oº°(¯`◦_ _◦´¯)°ºO♂♥♀ღ ★

Comment

TO-247V nếu tranistor đứmg,TO-247H nếu nó nằm.

Comment

mấy anh có tài liệu nào hướng dẫn chitiết về cách tạo thư viện trong layout và trong capture nào chi tiết k ạ,có thì share cho bọn e tham khảo với

Comment

Nguyên văn bởi luugiadat93 Xem bài viết
              mấy anh có tài liệu nào hướng dẫn chitiết về cách tạo thư viện trong layout và trong capture nào chi tiết k ạ,có thì share cho bọn e tham khảo với
              tìm trên google, hầu như tài liệu nào cũng có hướng dẫn tạo thư viện
              Học Điện Tử - Learn Electronic

Comment

Về tác giả

Collapse

baondbk12 Tìm hiểu thêm về baondbk12

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X