Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Loa Bass bị đơ :(

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Loa Bass bị đơ :(

Chào các bác chả là em mới mua con loa Microlab , gồm 1 cục bass và 2 cục nhỏ, về nghe rất đã nhưng đôi khi cái cục bass nó lại không có dập ( ví dụ như lúc tắt máy mở lại ), phải bỏ 2 cục nhỏ kia xuống sờ sờ hồi rồi em nó mới dập dập lại, ko biết cái này nguyên nhân có phải là e để 2 cục nhỏ đè lên không nhỉ , hay là đem ra cho bọn nó xem ạ, cảm ơn các bác nhiều ạ

Nếu còn bảo hành thì mang ra cho bảo hành. Còn nếu không mang ra kiểm tra xem các mối hàn xem có mối hàn nào bị bong tróc gì không thì hàn lại thì chắc là ổn

Comment

2 cục kia nhỏ xíu sao mà đè nổi nó được chứ. chắc là cái dây chỗ củ loa bị rung mạnh lên lung mối hàn. bạn ở trên nói đúng đấy nếu còn bảo hành thì....

Comment

Xin hỏi bạn có biết hàn ko đã, nếu biết mình chỉ tiếp.

Comment

Mình biết ạ, nhưng chắc đem ra cho bọn nó, mới mua 2 ngày trước mà tháo ra hàn thì kì lắm, còn chính sách đổi trả 30 ngày mà hehe , nhưng mình thắc mắc là tắt cái loa đến sáng hôm sau hoặc tắt máy ngủ trưa mở lại thì mới thấy tình trạng đó, ko phải là đang phát nhạc bass nó lại đơ, như vậy thì hơi mâu thuẫn với ý của bác cmt 2

Comment

mối nối bị mo ve đập đập vài cái bong chỗ ô xi hóa thì dẫn điện để nghỉ lâu lâu hông dẫn điện nó lại bị han rùi lại phải dùng tay đập đập vài cái.... có gì mà mâu thuẫn đâu...

Comment

Về tác giả

Collapse

kocksock145 Tìm hiểu thêm về kocksock145

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X