Thông báo

Collapse
No announcement yet.

XIN TƯ VẤN

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• XIN TƯ VẤN

Tôi có bạn đưa xem cái hộp như hình. Mọi người chỉ giúp nó là thiết bị gì ? Vì mình thấy bên trong có 2 con LED đỏ và xanh + trở 120 k . Làm gì tiêu thụ 8000 w
    Đời là một chiếc bậc thang Sự học là một quyển vở không trang cuối cùng

Chào bạn, mình đã tra ra tổ tiên nguồn gốc em này rồi, em là thiết bị siêuuuuuuuuuuuuuuuu... tiết kiệm điện, bạn chỉ cần cắm em nó vào ổ cắm, trong nhà là hàng tháng hầu như KHÔNG PHẢI TRẢ TIỀN ĐIỆN.......cho em nó. Thông số 8000W không phải công suất tiêu thụ của nó mà theo như các bố già tạo ra nó bảo đó là công suất tải hệ thống mà em nó có khả năng xử lý. Còn 50% là mức điện năng mà em nó tiết kiệm được cho bạn. Thú thật rất thấy bẩn mắt, bẩn não, bẩn kiến thức của mình nhưng vẫn cứ cố dò ý nghĩa của những thông số mang tính chất lừa đảo này để giải thích cho mọi người hiểu để ko bị biến thành con LỪA.
    Có hàng nghìn bài viết tố cáo ... ý lộn khen em nó. Bác đọc 1 bài cho vui mắt, thư giãn tinh thần trước khi làm việc.
    http://www.tietkiemnangluong.vn/d6/n...-156-8558.aspx
    http://www.baomoi.com/tiet-kiem-hay-.../c/2989382.epi
    Chúc vui vẻ. và.... thôi bác lấy hai con Led dùng làm gì thì thì làm, còn lại vứt sọt rác cho đỡ chật nhà.
    Làm sao mà bạn dám nói là không làm được khi bạn chưa từng thử một lần nào.
    Ngay cả khi bạn đã làm 1 lần và thất bại bạn cũng không có quyền nói là không làm được vì bạn chưa làm lần thứ 2,3...

Comment

Cảm ơn hoahauvn2 hôm nay mới mở máy thấy bài của bạn nên trả lời bạn kẻo bảo vô duyên. Mình hỏi để người hỏi khỏi cho mình là nói không chuẩn thôi, còn led và trở đó nó đúng y chang cái đèn báo ở các ổ cắm ý mà. Lần nữa xin cảm ơn hoahauvn2 nhé
      Đời là một chiếc bậc thang Sự học là một quyển vở không trang cuối cùng

Comment

Về tác giả

Collapse

maitienloc Tìm hiểu thêm về maitienloc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X