Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm hiểu transitor

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm hiểu transitor

Mình ko học điện tử chỉ thích nghịch ngợm tí, Bak nào biết chỉ giúp: Mình có làm mạch cảm ứng: nhưng bị hỏng con transitor tip41c có bạn nào biết dùng con nào tương đương thay thế tip41c được không, mình hỏi thêm cặp thu phát hồng ngoại bị hỏng thì có cái gì thay thế được ?

TIP41C bán đầy, ở đâu mà chẳng có. Bạn có thể đến bất cứ cửa hàng linh kiện nào mua cũng được.

Comment

trên mình không bán, hoặc là mình chưa biết chỗ. bạn biết có con nào thay đc con đó không ?

Comment

Nguyên văn bởi thanhbn3 Xem bài viết
        trên mình không bán, hoặc là mình chưa biết chỗ. bạn biết có con nào thay đc con đó không ?
        Thử hỏi D718 hoặc C5200 xem, chúng thường dùng trong Amply nên chắc bán nhiều.

Comment

Nguyên văn bởi trthnguyen Xem bài viết
          ok thanh ban, để mình hỏi xem

Comment

Nguyên văn bởi trthnguyen Xem bài viết
            Tại sao lại phải mang con trâu ra làm nhiệm vụ thay cho con chó nhỉ....một sự đầu tư quá lãng phí....

Comment

con này có nhìu trong bảng quảng cáo...

Comment

Nguyên văn bởi nguyenha7940 Xem bài viết

Tại sao lại phải mang con trâu ra làm nhiệm vụ thay cho con chó nhỉ....một sự đầu tư quá lãng phí....
                Vấn đề là chỗ người ta bán ít loại linh kiện nên những con như thế mới dễ kiếm, với lại linh kiện chất lượng Tàu thì những con đó cũng ko phải là trâu đâu.

Comment

thanhk các bak để em tìm thêm

Comment

Về tác giả

Collapse

thanhbn3 Tìm hiểu thêm về thanhbn3

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X