Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chỉ giúp thay pin dung lượng lớn cho loa nghe nhạc mini

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi trthnguyen Xem bài viết

Cái đờ mờ nói năng xúc phạm người khác thế nhỉ. Người ta biết rõ nó là mạch hạn dòng nên bảo cứ dùng chứ hên xui cái éo gì, nó cũng không có mạch xả đo dung lượng đâu mà so sánh.
    Có biết gì đâu mà phát biểu như đúng rồi vậy?
    Mạch hạn dòng chỉ trong giới hạn nào đó thôi. Nếu dòng quá lớn chưa kịp hạn, thì linh kiện đã chết. Hên thì sống, xui thì chết.

Comment

bác vi van pham nói chuyện đúng chất vô văn hóa. diễn đàn mọi người trao đổi để nhiều người khác còn đọc, bác làm như bác số một ấy. Ở đời đừng xem thường người khác.

Comment

Haiz... Vấn đề có vẻ càng ngày càng thấy căng thẳng quá nhỉ.
        em thấy mỗi người một ý à, ai cũng đúng chứ k ai sai.
        thôi thì tranh luận vậy cũng nhiều rồi, chủ thớt cũng có nhiều cách tham khảo rồi, mai chủ thớt đăng cho cái ảnh để các chuyên gia biết thì sẽ có giải pháp cụ thể hơn.
        Tránh thầy bói xem voi để đỡ mất lòng nhau ạ.

Comment

Nếu xét về lý thì ai cũng đúng nhưng mình thì thấy bác Vị đúng hơn vì thực tế chưa rõ mạch nó như thế nào người cẩn thận thì phải xét mạch rồi mới nói. Cái mạch đén mình nói trên dòng nó bé tý à có nối tắt cũng chẳng có gì hư chỉ cần pin còn tốt là được nạp từ từ còn nếu tìm cách tăng dòng nạp lên thì xảy ra quá chừng vấn đề phải giải quyết .

Comment

Nguyên văn bởi MinhHoi0211 Xem bài viết
            bác vi van pham nói chuyện đúng chất vô văn hóa. diễn đàn mọi người trao đổi để nhiều người khác còn đọc, bác làm như bác số một ấy. Ở đời đừng xem thường người khác.
            Tôi có gọi đích danh MinhHoi là con bò không mà nói tôi vô văn hóa? Tôi chỉ nói những người làm việc thiếu suy nghĩ sẽ gây tác hại là những con bò. Chú em gọi đích danh tên tôi mới đúng là vô văn hóa đấy.

Comment

Về tác giả

Collapse

thocon004 Tìm hiểu thêm về thocon004

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X