Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chiết áp 4 tầng amply victor ja s71

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chiết áp 4 tầng amply victor ja s71

các bác cho em hỏi, em có cái chiết áp ALPS 4 tầng của amply victor ja s71, bị hỏng lớp bột than ở tầng 3, em biết tầng 1 và 2 là volume và loudless còn tầng 3 và 4 là gì, em bỏ đi có được không ạ mong mọi ngươig giúp đỡ

các bác giúp em với ạ

Comment

Có thể là center hay surround gì đó .
      thường là bỏ được .
      1 là phong trào bây giờ toàn nghe nhạc mono hay stereo thôi . Dùng mấy chấm bị chê là we .
      2 khách hàng chắc cũng không muốn chi tiền mua thêm mấy cái loa , mà âm thanh cũng không rõ rệt lắm .
      Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
      nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

cảm ơn bác nguyendinhvan, Amply của em là hàng cổ, em nó sinh năm 1976 hình như là không có center hay surround đâu ạ, vì là em ở miền núi lên việc đi sửa là không thể vì không có thợ chuyên về đồ cổ này

Comment

Thử tháo dây tầng 3-4 ra câu vô chiết áp đôi rồi chỉnh xem nó ảnh hưởng thế nào.
          sau.ph

Comment

vâng, xong có gì em báo cáo, các bác thông cảm vì em là dân nghiệp dư

Comment

Nguyên văn bởi luan1575 Xem bài viết
              các bác cho em hỏi, em có cái chiết áp ALPS 4 tầng của amply victor ja s71, bị hỏng lớp bột than ở tầng 3, em biết tầng 1 và 2 là volume và loudless còn tầng 3 và 4 là gì, em bỏ đi có được không ạ mong mọi ngươig giúp đỡ
              Oiz hai tầng đó chỉ là chiết áp loudness . Bù lại tín hiệu khi chỉnh volume ở mức nhỏ thôi
              Bỏ đi được
              Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
              nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

thanks bác nguyendinhvan

Comment

Về tác giả

Collapse

luan1575 Tìm hiểu thêm về luan1575

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X