Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi mạch cầu H đảo chiều 2 động cơ RF

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• nhsak103
    replied
    Nguyên văn bởi tuyennhan Xem bài viết
    Đầu tiên phải có bộ thu phát 4 đầu ra có 4 trạm dây +- , mạch cầu H thì kiếm bên điện tử cs hay google đầy ra nên không ai đăng lên nữa đâu . Bốn đầu vào mạch cầu H là 2 trạm +- , nếu áp ra không đủ thì thêm trans đệm đầu vào .
    Tìm hiểu kỹ về nguyên lý vận hành thì sẽ thuận lợi hơn trong việc lắp ráp , sửa chữa .
    Thực ra cái mạch cầu H thì mình đã làm và chạy ok rồi,nhưng mà khi kết nối vào module của bộ phát RF315 thì motor ko chạy và trans có tình trạng nóng lên,mình cũng đã thử đấu trans theo nhiều cách nhưng đều thất bại.Vậy nên mình mới lên đây để hỏi mọi người,chứ nếu mình làm dc rồi thì hỏi làm gì.Mọi người nếu muốn giúp mình thì hãy cho mình toàn bộ sơ đồ nguyên lý của mạch cầu khi ráp vào module luôn.Mình xin cảm ơn.

Leave a comment:

• tuyennhan
    replied
    Đầu tiên phải có bộ thu phát 4 đầu ra có 4 trạm dây +- , mạch cầu H thì kiếm bên điện tử cs hay google đầy ra nên không ai đăng lên nữa đâu . Bốn đầu vào mạch cầu H là 2 trạm +- , nếu áp ra không đủ thì thêm trans đệm đầu vào .
    Tìm hiểu kỹ về nguyên lý vận hành thì sẽ thuận lợi hơn trong việc lắp ráp , sửa chữa .

Leave a comment:

• Hỏi mạch cầu H đảo chiều 2 động cơ RF

Các cao thủ cho em hỏi,em muốn tự làm 1 cái mạch cầu H đảo chiều 2 động cơ dùng sóng rf nhưng không biết phải làm sao cho đúng,vì em là gà nhưng đam mê điện tử nên hôm nay thỉnh các cao nhân ai có tâm vẽ giúp em cái sơ đồ nguyên lý,em xin cảm ơn trước.

Về tác giả

Collapse

nhsak103 Tìm hiểu thêm về nhsak103

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X