Thông báo

Collapse
No announcement yet.

nhờ các bác chỉ dậy

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• davidcopy
    replied
    Nguyên văn bởi vthien82 Xem bài viết
    em mua thêm rồi bác. nhưng giờ chưa biết đấu thế nào để nó theo ý của mình bác ạ
    Bạn thử lắp theo sơ đồ đấu dây này
    Attached Files

Leave a comment:

• tuyennhan
    replied
    Mỗi công tắc đóng mở 1 rờ le , rờ le có 2 hàng tiếp điểm thì 1 cấp nguồn cho bơm 1 cho van điện . Tiếp điềm chung là dây nóng nguồn AC tiếp điểm thường hở 1 bên lên van 1 lên bơm . Van điện và bơm 1 dây nguồn đấu trực tiếp vào nguội AC .

Leave a comment:

• vthien82
    replied
    em mua thêm rồi bác. nhưng giờ chưa biết đấu thế nào để nó theo ý của mình bác ạ

Leave a comment:

• davidcopy
    replied
    Nguyên văn bởi vthien82 Xem bài viết
    em đang định dùng 2 công tắc, 2 rơ le 220v/10A 8 chân để điều khiển 1 động cơ bơm nước 350w có 2 đường ra 1 là bơm lên bể 2 là tưới cây. yêu cầu: khi bật về tưới cây thì ko bơm lên bể và ngược lại. Nhờ các bác cao thủ cho e xin sơ đồ đấu dây với ạ!
    Bạn mua thêm 2 van nước điện từ nữa là được, 1 van nối với ống dẫn nước tới bể, 1 van nối với ống tưới cây.

Leave a comment:

• vthien82
    started a topic nhờ các bác chỉ dậy

nhờ các bác chỉ dậy

em đang định dùng 2 công tắc, 2 rơ le 220v/10A 8 chân để điều khiển 1 động cơ bơm nước 350w có 2 đường ra 1 là bơm lên bể 2 là tưới cây. yêu cầu: khi bật về tưới cây thì ko bơm lên bể và ngược lại. Nhờ các bác cao thủ cho e xin sơ đồ đấu dây với ạ!

Về tác giả

Collapse

vthien82 Tìm hiểu thêm về vthien82

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X