Thông báo

Collapse
No announcement yet.

eBook_Điện tử căn bản (hay)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Sách hay !

Cám ơn bạn đã chia sẻ .

Comment

• Nguyên văn bởi smile86400 Xem bài viết
      đừng giải nén mà đọc trong winrar luôn,thế mí đọc được.t xài win7 nên như thế,k bít các bạn thế nào
      Cứ bung ra thành folder rồi đọc file '.chm' thôi
      Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
      <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

• Trích Nguyên văn bởi tctsoft Xem bài viết
        mình tải về xem bình thường mà bạn!

Bạn dùng vista hay xp thể!
        Một số máy tải về ko thấy hình, đó là lỗi của file CHM. Mình chỉ biết là do Vista bảo mật ghê quá, nếu bạn tắt Security đi thì xem ok. Còn làm xong rồi mà hok dc thì ... chịu
        các bạn sài không được cứ để trong file nén mà dùng không cần giải nén....

Comment

• các bác cứ vào link Megaupload: MEGAUPLOAD - The leading online storage and file delivery service chờ đếm ngược xong nhấp vào regular download thế là xong . nên sử dụng IDM để download cho nhanh nhé.
          mình không biết cách up file IDM monh các bác thông cảm. nếu mình biết mình úp lên luôn rồi.
          mình down về và xem rất ok . nhưng có cái là không xem được ảnh. mình sd winxp

Comment

• Thank bác nha
            Nguyễn Hữu Đức
            Mobile : 0907.258.193 mọi lúc mọi nơi

Comment

• mình tìm mãi không thấy sách nói về điện tử, cảm ơn bạn nhiều nhé!!!!!!
              thanks

Comment

• Thank bác nhé
                Để gió cuốn đi..

Comment

• dowload ở link nào đấy mình không dowload được

Comment

• WIN XP không xem được hình. Không biết khắc phục lỗi ntn? Nhờ các bác chỉ giáo!!!TKS

Comment

• Nguyên văn bởi rainbowsmile Xem bài viết
                      Một số máy tải về ko thấy hình, đó là lỗi của file CHM. Mình chỉ biết là do Vista bảo mật ghê quá, nếu bạn tắt Security đi thì xem ok. Còn làm xong rồi mà hok dc thì ... chịu
                      Mình cũng thường hay gặp trường hợp này khi xem file chm trên ổ đĩa mạng hoặc các folder bị hạn chế quyền ghi, bạn nên lưu lại trong my document rồi mở ra xem thì ko bị!

Comment

• Cảm ơn bạn, mình là ma mới nên chưa thanks đc, đành phải cảm ơn suông vậy thôi

Comment

• Bạn ơi ,có ai mới đổi pass ah ,giải nén ko được .Pass : blogthongtin.info .nó báo sai ???

Comment

• rất có ích, cám ơn bạn rainbowsmile

Comment

• em chua donw nhung thay moi nguoi thank vay chac sach hay lắm .thank bác nha! chuc bac va gia dinh luôn mạnh khỏe

Comment

• Nguyên văn bởi sua chua Xem bài viết
                                Bạn ơi ,có ai mới đổi pass ah ,giải nén ko được .Pass : blogthongtin.info .nó báo sai ???
                                mình vẫn mở bình thường @@. Sử dụng winrar để giải nén, nếu có trục trặc thì bạn thử tải lại file ebook hay phần mềm winrar coi sao?

Chúc vui!

Comment

Về tác giả

Collapse

rainbowsmile Tìm hiểu thêm về rainbowsmile

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X