Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng kết Hội thảo Tầm nhìn Dientuvietnam lần 3

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tổng kết Hội thảo Tầm nhìn Dientuvietnam lần 3

Trước tiên xin gửi lời cảm ơn chân thành đến với trường ĐH Giao Thông Vận Tải Hà Nội vì sự giúp đỡ nhiệt tình và đã cấp phòng hội trường cho việc tổ chức hội thảo. Trong đó, xin gửi lời cảm ơn trực tiếp đến chị Nhung và Đỉnh, cùng toàn thể các bạn sinh viên GTVT HN đã tích cực tham gia hỗ trợ và tổ chức hội thảo.

Xin cảm ơn đến bác BinhAnh, VNArmy vì sự hỗ trợ trực tiếp về tài chính cho buổi hội thảo.

Cảm ơn PGS TS. Lê Hùng Lân, trưởng khoa Điện Tử DH GTVT đã đến tham dự và phát biểu khai mạc hội thảo. Cảm ơn các thầy cô ĐH GTVT đã tham gia và ủng hộ hoạt động của diễn đàn.

Cám ơn thầy PGS TS Nguyễn Quốc Bình, người đã đến tham gia buổi chuẩn bị cho hội thảo, và cũng đã đến trong buổi hội thảo để có thể nói chuyện về cách học, cách làm việc của sinh viên đối với diễn đàn. Tuy nhiên, có một vấn đề là em manguonmo nhận nhiệm vụ đón thầy, mà không đưa thầy lên bàn đại biểu ngồi, kết quả là các bạn dẫn chương trình của GTVT đã phải lược bỏ phần nói chuyện của thầy.

Cám ơn TS. Nguyễn Văn Tiến, chú Tiến đã đến trao đổi và thảo luận với các thành viên diễn đàn về công nghệ chiếu sáng, và những điều mà ngành điện tử có thể làm được đối với công nghệ chiếu sáng và tiết kiệm năng lượng.

Cám ơn tất cả các thành viên diễn đàn, thành viên ban quản trị, và các bạn sinh viên GTVT đã đến tham gia và ủng hộ hội thảo.

Cuối cùng, thành thật xin lỗi vì F đã quá bận nên chưa thể post bài tổng kết hội thảo cũng như các hình ảnh về hội thảo lên cho các bạn được.

Dưới đây là một vài hình ảnh của hội thảo, và các bài giới thiệu trong hội thảo.

Chúc vui.
    Falleaf
    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Hình ảnh hội thảo 2008

Chúc vui
    Falleaf

Comment

Hình ảnh sau hội thảo 2008

Nhà hàng Sen Hồ Tây.

Chúc vui
      Falleaf

Comment

Đây là các báo cáo của anh bqviet tại hội thảo.

Chúc vui.
        Attached Files
        Falleaf

Comment

Em cũng thấy hơi tiếc khi hôm đó thầy Bình không phát biểu được, và thầy Bình ngồi 1 lúc là thầy ý về. Cũng do hôm đó em mải nói chuyện, nên em quên mất không nói với anh Hiệp lúc thầy Bình đến. Em cũng thấy tiếc quá. Chắc thầy Bình hôm đó cũng buồn lắm nhỉ? Trưa hôm đó em về em cũng nhắn tin cho thầy Bình. Hy vọng thầy bỏ qua.
          Em thành thật xin lỗi thầy Bình, anh Hiệp và mọi người.
          Đường đi khó!
          Không khó vì ngăn sông cách núi mà chỉ sợ lòng người ngại núi e sông

Comment

Yếu tố quyết định nhất lại là sự nhiệt tình của đông đảo các thành viên rồi đến Admin và các Mod không quản thời gian, đường xa (từ cả từ miền nam lẫn miền bắc) có mặt tham gia nhiệt tình từ công tác chuẩn bị đến tổ chức. Cũng chính từ sự tham gia nhiệt tình của các anh lớn tuổi như anh Nguyễn Đình Vân, anh Nhật Hùng, ... khiến nhiều thành viên bất ngờ. Hai bài nói chuyện hết sức ý nghĩa của anh Bình Anh và anh Việt có lẽ là tâm điểm được dành nhiều thời nhất của hội thảo và mở ra cho nhiều thành viên sự quan tâm đến GPS, Open source. Không thể chánh khỏi các thiếu sót từ công tác chuẩn bị lên một lần nữa thay mặt các anh em tổ chức gửi lời cám ơn chân thành nhất tới các thầy cô giao, các anh em Admin và Mod của diễn đàn.
            http://techpal.vn
            Chia sẻ công nghệ, cùng thành công

Comment

Giá mà có chú thích, ghi tên mọi người có trên ảnh, để các thành viên ở xa hoặc nhút nhát không dám ra chỗ đông người... được biết. Sau này biết đâu vô tinh gặp nhau trên xe bus còn biết mà thực hiện màn chào hỏi.
              40 ngàn thành viên ảo nhờ cậy ở các vị "thành viên thật" này cả đấy.
              Mong lắm thay!
              Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

3 tuần rồi, vẫn chưa có bài tổng kết à các bác?
                Hội thảo hoành tráng thế thì phải có bài post tổng kết hoành tráng chứ ạ?

Mà bác fallleaf post ảnh ko ghi chú tên họ thì nhiều thành viên sẽ ko biết ai với ai đâu
                Mong các bác giới thiệu qua để em và các bác khác biết mặt biết tên với

Mà em hỏi với: file foss_emb.zip (unzip được *.odp) mà bác falleaf up mở bằng gì thế ạ?

Comment

Tập tin đuôi .odp mở bằng chương trình OpenOffice.
                  Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Ảnh thành viên BQT kèm chú thích tên họ

Dùng dia nên hơi thô, mong mọi người thông cảm.
                    Attached Files
                    Last edited by bqviet; 20-09-2008, 12:56. Lý do: Bổ sung thông tin

Comment

Nguyên văn bởi bqviet
                      (tiếp ...)
                      Hổng phải VNArmy nhe.
                      AVR đã quay trở lại: ATMEGA32: 66k, ATMEGA8A: 30k, ATMEGA48: 30k.
                      Xem thêm tại Online Store ---> Click here
                      Mob: 0982.083.106

Comment

Đã đính chính lại, xin lỗi VNarmy.

Comment

VNArmy đây: Đào Việt Dũng.

Đẹp trai ngời ngời như thế này mà bác bqviet lại nhìn lầm

Đây là bác bqviet

PGS. TS. Nguyễn Quốc Bình (HVKTQS), cùng tham gia trong buổi chuẩn bị nội dung hội thảo. (nqbinhdi), đồng thời là Mod của vntelecom.org

Techpro: Vũ Đỉnh

Bác Bình Anh và bác bqviet. Bác BA vì ngồi gần F quá, nên dùng kính fix chụp không được, phải đợi bác tí toáy mới chụp được .

Em ngồi sau thầy Bình là em Lan manguonmo82.

Ngoài ra còn có manhnd tham gia, nhưng bị khuất. (Vì lo ăn và lo nói quá nên không lo chụp hình đàng hoàng được, cáo lỗi cùng các bác bị thiếu hình).

Chúc vui.
                          Falleaf

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X