Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Học bổng Thạc sỹ Cơ điện tử và công nghệ cảm biến - Đại học Việt Đức

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Học bổng Thạc sỹ Cơ điện tử và công nghệ cảm biến - Đại học Việt Đức

Chào các bạn,
    Xin gửi các bạn thông tin học bổng Thạc sĩ ngành Cơ điện tử và cảm biến - Đại học Việt Đức cho khóa năm 2019. Bằng cấp từ Karlsruhe University of Applied Science (Đức)
    - 4 Học bổng DAAD tại Việt Nam: giá trị mỗi học bổng là 5500 euro/năm nhất.
    - 3 Học bổng DAAD sang Đức học trong năm 2: bao gồm sinh hoạt phí mỗi tháng 800 euro và vé máy bay khứ hồi.
    - 4 Học bổng Ngân hàng thế giới: Miễn học phí trong vòng 2 năm và cấp sinh hoạt phí 1000 USD/ năm.
    - 4 Học bổng Woman: Miễn học phí trong vòng 2 năm và cấp sinh hoạt phí 1000 USD/ năm đối với SV nữ (100% học viên nữ có học bổng)
    - Các học bổng của các công ty: bao gồm miễn học phí trong vòng 2 năm.
    Điều kiện tham dự khóa học: tốt nghiệp Đại học (hoặc sắp tốt nghiệp trước tháng 09/2019) các ngành Cơ điện tử, Điện điện tử, Cơ khí, Công nghệ thông tin, Quản lý công nghiệp, Giao thông, Cơ học...
    Đăng ký tham gia khóa học tại https://vgu.edu.vn/study-progra…/master/…/online-application
    Ngày kiểm tra kiến thức đầu vào: 10 tháng 8 năm 2019 tại TP.HCM
    Thông tin về ngành học https://vgu.edu.vn/study-programs/master/msst
    Nhanh chân lên các bạn nhé,

Dạ, em có tìm hiểu thông tin qua mạng cũng như qua bạn bè thì em thấy rất muốn học ở đây cộng thêm đam mê tự động hóa nữa. Nhưng em có vào web trường và tìm hiểu thì yêu cầu đầu vào "điểm tích lúy trung bình bậc đh là 65%" tức là phải từ 6.5 ạ. Điểm của e nếu quy ra thang 10 thì tầm 6.3-6.4 thôi, không biết em có đủ điều kiện để đăng kí học không, tại thực sự e rất muốn học ở đây ạ, vừa luyện tiếng anh, vừa có cơ sở vật chất tốt. Em cảm ơn

Comment

Về tác giả

Collapse

codientuvgu Tìm hiểu thêm về codientuvgu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
    X