Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hàng 24V 3 fa bánh sau em đầy nhà, bác xem chữ kí nhé, hàng 3 fa chạy đc 24 và 36, nhật có, taiwan có. nhật thì mayo số bên trong, taiwan thì líp tầng bên ngoài.

Comment

• Nguyên văn bởi linhkienxedd Xem bài viết
      em này giá nhẹ nhẹ tí thì đẹp hihi, tiếc con khiển giá lại cao!!! sao bác ko săn mấy em 24v 3fa bánh sau bác???? em nghĩ sẽ hót lắm, mấy bác già ở quê nhát lắm chả dám đi mấy em bánh trước kéo...
      e bán giá mềm nhất khu vực miền bắc. các bác google ra ngay, một số chỗ lên giá vài lần rồi, hic, để e test con china new 100% này rồi gửi các bác thợ dùng thử chứ hàng sanyo càng ngày càng ít.

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
        hàng 24V 3 fa bánh sau em đầy nhà, bác xem chữ kí nhé, hàng 3 fa chạy đc 24 và 36, nhật có, taiwan có. nhật thì mayo số bên trong, taiwan thì líp tầng bên ngoài.
        bác ơi loại 36v 3fa em dùng khiển 24v 3fa nguồn 24v mà chạy 1 tí nóng ran, của bác đã test thử kỹ chưa???

Comment

• Nguyên văn bởi hanchjcha Xem bài viết
          phuộc nhún trước tầm bao nhiêu các bác nhỉ , e google ko thấy , toàn thấy mấy cái chục củ
          Quất đại cặp phuộc dream tàu xài rùi ấy bác , chừng 150k à

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthanhlam Xem bài viết
            Quất đại cặp phuộc dream tàu xài rùi ấy bác , chừng 150k à
            bác xui dại trẻ con rồi, chế em nay vao xe đạp thì có mà ... nhọc

Comment

bác xui dại trẻ con rồi, chế em nay vao xe đạp thì có mà ... nhọc
              he he thì đúng là có hơi nhọc 1 chút nhưng mà đảm bảo OK

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthanhlam Xem bài viết
                he he thì đúng là có hơi nhọc 1 chút nhưng mà đảm bảo OK
                thôi bác ơi! rẻ ề à, em đang chế đây! kiếm em nào có giảm sóc ở giữa nữa thôi, bác có mẫu nào cho em coi cái!!!

Comment

• chào bác Lộc hôm rồi có nói chuyện bác nói có loại xe của bác đc 3fa để ở cặp giò xe bác có thể up lên cháu xem với đc ko à???

Comment

• Các bác cho e hỏi làm ntn để xe đạp điện chạy nhanh hơn ạ ?

Comment

thôi bác ơi! rẻ ề à, em đang chế đây! kiếm em nào có giảm sóc ở giữa nữa thôi, bác có mẫu nào cho em coi cái!!!
                      Em có mỗi con xe bữa giờ build chưa xong nữa , bận đi làm quá . Nếu bác muốn xe lạ lạ thì mua chiếc xe đạp nào cũng đc , thiết kế theo ý mình rùi cắt , hàn chế cháo gì đấy . Kiểu xe của em đây

Comment

• Nguyên văn bởi ->TVXQ<- Xem bài viết
                        Các bác cho e hỏi làm ntn để xe đạp điện chạy nhanh hơn ạ ?
                        nếu muốn xe chạy nhanh hơn thì cứ tăng công suất động cơ lên thui =>> $$$ cũng tăng theo

Comment

• Nguyên văn bởi quoctuy Xem bài viết
                          Có phải
                          2 dây đen đỏ của hall là nguồn ko bác. Cò lại 3 dây đỏ vàng, trắng, xanh tương đương với 3 dây pha của động cơ ko bác nhỉ?
                          đúng rồi bác ơi

Comment

bác ơi loại 36v 3fa em dùng khiển 24v 3fa nguồn 24v mà chạy 1 tí nóng ran, của bác đã test thử kỹ chưa???
                            em chả biết động cơ của bác là loại ji, bao nhiêu W, cái khiển 24 thì nó chỉ cho ra công suất nhỏ thôi 250W mà bác tương cái động cơ 36 công suất lớn 350-400w vào thì nó tèo cái khiển ấy chứ , động cơ 36 sao bác ko dùng khiển 36

Comment

• Nguyên văn bởi ->TVXQ<- Xem bài viết
                              Các bác cho e hỏi làm ntn để xe đạp điện chạy nhanh hơn ạ ?
                              mỗi động cơ thiết kế với tốc độ và momen nhất định, động cơ chổi than cứ tăng áp là tăng tốc độ và momen, tuy nhiên cẩn thận cháy cổ góp chổi than, động cơ 3Fa BLDC tăng áp đc nhưng chỉ 1 giới hạn thôi
                              còn muốn tăng tốc độ một cách chuẩn mực nhất thì mình ko can thiệp dc, nó phụ thuộc tần số xung mà bo khiển đóng cắt mấy con fet. trừ khi các bác tự làm bo ...
                              Last edited by namdc; 16-10-2013, 15:40.

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                                Bo đa năng có nhiều loại lắm, có loại đa năng về điện áp, loại đa năng vì không dùng cảm biến. Và cũng có rất nhiều hãng sản xuất. Mỗi hãng đều có chất lượng khác nhau. Thông thường loại đa năng cảm biến khi sử dụng sẽ có cảm giác trượt lúc đề pa . Trường hợp của bạn nếu dùng đa năng mà vẫn có cắm dây cảm biến thì cảm biến Hall của bạn đã lên đường.
                                Còn 1 nguyên nhân là do nguồn, bạn mới thay ắc quy nhưng vẫn nên kiểm tra qua nhé. Giờ nhiều ắc quy lỗi lắm
                                Thank bạn nhiều nhé, mình kiểm tra lại thấy dây cấp nguồn cho 3 con hall nó bị oxy hóa , hàn lại không thấy hiện tượng đó nữa,. mình mua ĐC of một bạn trên 4r này tí nhầm bạn ấy bán đc đểu hihi. mong trong 4r có nhiều cao thủ nhiệt tình như bạn

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X