Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi mr_bui Xem bài viết
    bác có thể dùng bánh này nếu yêu cầu thẩm mỹ không caO[ATTACH]83191[/ATTACH]
    Bánh này là bánh đặc ợ ? nếu bánh đặc thì nặng lắm , với lại sóc nữa . hix .
    Bánh như thế này dùng hơi hoặc nhỏ hơn cũng dc , có bác nào biết chỗ bán ko ạ ?
    Hay có loại vành 12in mà 36 lỗ ko nhỉ , về đan nan hoa vào cái moay ơ cũng được ?

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
      Bánh này là bánh đặc ợ ? nếu bánh đặc thì nặng lắm , với lại sóc nữa . hix .
      Bánh như thế này dùng hơi hoặc nhỏ hơn cũng dc , có bác nào biết chỗ bán ko ạ ?
      Hay có loại vành 12in mà 36 lỗ ko nhỉ , về đan nan hoa vào cái moay ơ cũng được ?
      bánh như thế này mà bánh hơi mình có nhé , đã chế ren sẵn chỗ lắp líp và lắp phanh trước sau mới chạy được mấy vòng cả bộ trước sau liền săm là 600k, công tiện đắt thôi , còn bánh không cả vành có 170k
      các bác cần linh kiện gì pm em
      ch1 số 132 Đường Mạc Đăng Doanh Anh Dũng Dương Kinh Hải phòng
      Hotl 01679..582..888, 0976.623.586
      tk ngân hàng techcombank
      phạm xuân trường 190.2738.7059.012

Comment

• Nguyên văn bởi truongdk Xem bài viết
        bánh như thế này mà bánh hơi mình có nhé , đã chế ren sẵn chỗ lắp líp và lắp phanh trước sau mới chạy được mấy vòng cả bộ trước sau liền săm là 600k, công tiện đắt thôi , còn bánh không cả vành có 170k
        chẾ ren lÀm gÌ bÁc,bÁc lẤy cÁi mayo xe ĐẠp thÁo trỤc ra cẮt ĐÔi ra rỒi hÀn vÀo bÁnh,rẤt rẺ mÀ lẠi hiỆu quẢ khi thÁo lẮp hay thay sĂm lỐp cŨng dỄ

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
          E ở nam định bác à , e đặt ở mấy nơi bán phụ tùng oto cũ mấy tháng rồi mà ko có
          cái này mua đồ cũ thì rẻ chứ đồ mới thì hơi chát không biết kích thước xe của bác thế nào nhỉ?

Comment

• Nguyên văn bởi phongth58 Xem bài viết
            Xe của tôi không đi nhanh được có động cơ như thế này :
            [ATTACH=CONFIG]77351[/ATTACH]
            cac bac cho y kien con xe nay la xe gi ma la the???

Comment

14 tính cả lốp ý bạn ! Mình thấy nó to thế mà , bạn đo lại dumg mình nhé . Mấy con nhỏ ko có cái nhông là sao bạn ? Mình có sẵn nhông rồi mà , có con nhỏ hơn cũng được , có chỗ bắt líp dc càng tốt .
              đo cả đk ngoài là 50cm, răng ở nhông đi kèm vs bánh xe là 22 răng, hay bác chơi quả bánh xe cút kít của mấy bác thợ xây cho máu, vừa rẻ vừa khủng

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
                bảo ông ấy chụp cả hình cái xe trợ lực là biết ngay mà

Comment

cái này mua đồ cũ thì rẻ chứ đồ mới thì hơi chát không biết kích thước xe của bác thế nào nhỉ?
                  bác lắp quả líp đôi đi, nói thì khó hình dung nhưng truyền động tới 2 bánh sau bằng 2 xích và 2 líp độc lập, như vậy khi vào cua vẫn ngon, khi đi thẳng cả 2 bánh sau đều có lực đẩy

Comment

• Các bác cho e hỏi có cách nào chuyển cái bộ đèn, còi, báo bình của 36v xuống 24v k các bác ?, hoặc bác nào có bán loại 24v k ạ ?

Comment

Đây là xe.trợ lực của nhật, động cơ chổi than. Chạy.chậm thì xem cái.chổi.than nó. Còn khá ko. Xem điều tốc có ok.không

Comment

Nó là cái thanh răng để lái 2 bánh chước của xe latda , trên 4rum otofun có bác mua ở vĩnh phúc là 300k , nhưng e tìm ở nam định ko có , xe e chỉ còn thiếu mỗi cái này là bon bon

Comment

Thuộc loại động cơ gần giống của cụ lộc trang 1 , loại này e còn chục chiếc nữa

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                            đo cả đk ngoài là 50cm, răng ở nhông đi kèm vs bánh xe là 22 răng, hay bác chơi quả bánh xe cút kít của mấy bác thợ xây cho máu, vừa rẻ vừa khủng
                            50cm thì là bánh 20in rồi mà , bánh này thì nhiều đâu cần tìm , hix . Ý mình là bánh 12 - 14in (30- 35cm )cả lốp cơ , nhỏ nó mới gọn ợ .
                            Ko biết có loại vành nhỏ này mà 36 lỗ ko nhỉ ?

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
                              Các bác cho e hỏi có cách nào chuyển cái bộ đèn, còi, báo bình của 36v xuống 24v k các bác ?, hoặc bác nào có bán loại 24v k ạ ?
                              sửa thì sửa đc nhưng còn tùy từng loại đèn mà sửa nữa!

Comment

50cm thì là bánh 20in rồi mà , bánh này thì nhiều đâu cần tìm , hix . Ý mình là bánh 12 - 14in (30- 35cm )cả lốp cơ , nhỏ nó mới gọn ợ .
                                Ko biết có loại vành nhỏ này mà 36 lỗ ko nhỉ ?
                                Lấy bánh xe đạp trẻ em ý. Có loại bánh hơi vành nhôm đấy. Mỗi cái nó ít nan hoa lắm. Khoan them lỗ đan dày như vành xe máy bây giờ ý. Mà ko biết có nan hoa ngắn như vậy ko nữa

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X