Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần mua 1 chiếc xe đạp chế điện dùng cho nam tính có yên để chở bạn gái nhá giá 4 triệu > 4 triệu 5 ai có post hình lên nhé. Đc mình xúc. Mình ở Phú Yên. Nếu TP HCM cũng đc. Tks

Comment

• có bác nào làm vỏ để bình 12Ah đẹp đẹp post lên cho anh em hoc hỏi tham khảo đc không nhỉ???

Comment

• Nguyên văn bởi rockynsammy Xem bài viết
        Bánh xe em dùng bánh có ruột, 220K cái
        hình như cái ghế ngồi hơi xa tay lái bạn nhỉ,có giảm sóc không nhỉ?

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong4 Xem bài viết
          có bác nào làm vỏ để bình 12Ah đẹp đẹp post lên cho anh em hoc hỏi tham khảo đc không nhỉ???
          Mình thì chưa làm hộp cho bình 12Ah , nhưng mình toàn lắp 4 bình 7ah hoặc 9ah vào , tại vì bình 7ah làm hộp rất dễ . Lắp song song 2 cụm 24V là được

Comment

• Hôm nay đi chợ trời , lúc đi thì nắng , gần đến nơi mưa tầm tã . Nhưng cũng đã mua được ít đồ để làm xe
            Cái mô tơ là 24V250W mua 350k với cái nhông 180k .

Comment

hình như cái ghế ngồi hơi xa tay lái bạn nhỉ,có giảm sóc không nhỉ?
              Ngồi vừa đấy bác ạ. Kích thước xe 1200x800

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
                Mình thì chưa làm hộp cho bình 12Ah , nhưng mình toàn lắp 4 bình 7ah hoặc 9ah vào , tại vì bình 7ah làm hộp rất dễ . Lắp song song 2 cụm 24V là được
                bạn up hình lên mình tham khảo với! 4 bình thì để sau à? mà sao không lắp 2 cái 12ah kt 150x100x105 có gọn hơn ko? bạn làm kiểu gì? ống nhựa à?
                Last edited by song_hong4; 08-09-2013, 21:19.

Comment

• Nguyên văn bởi rockynsammy Xem bài viết
                  Ngồi vừa đấy bác ạ. Kích thước xe 1200x800
                  điện đóm tới đâu rồi bác? làm em này xong chắc cũng phải mất ít nhất 5,6 chai nhỉ

Comment

bạn up hình lên mình tham khảo với! 4 bình thì để sau à? mà sao không lắp 2 cái 12ah có gọn hơn ko?
                    Cũng có thể gọn hơn nếu có chỗ để ! Mình đang nói cái hộp đựng bình mà , mình toàn uốn từ ống PVC 140mm mua 1 cây 4m thì phải , dùng mãi chưa hết .
                    Còn nếu dùng bình 12a thì mình chưa mua dc ống nào để vừa cả , hix ! Mà có chắc cũng đắt ( Vì chỗ mình ống to thế người ta ko bán lẻ ) Nên mới lắp kiểu 2 bình một . 4 Bình thì có 2 cục chứa 2 bình .

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết

Hôm nay đi chợ trời , lúc đi thì nắng , gần đến nơi mưa tầm tã . Nhưng cũng đã mua được ít đồ để làm xe
                      Cái mô tơ là 24V250W mua 350k với cái nhông 180k .
                      động cơ của trung quốc à bạn, cái nhông này vs cái nhông trên đọng cơ có cùng loại ko bạn,nó mà khác nhau thì cũng mệt!!!? mình thấy nó rao bán tên là zongsheng thì phải!!! ở thủ đô mua gì cũng dễ haizzz!!!
                      Last edited by song_hong4; 08-09-2013, 21:33.

Comment

điện đóm tới đâu rồi bác? làm em này xong chắc cũng phải mất ít nhất 5,6 chai nhỉ
                        Hiện tại là 20 chai rồi đó bác, mấy cái đồ điện em nhập. VN không đáp ứng được yêu cầu của em

Comment

động cơ của trung quốc à bạn, cái nhông này vs cái nhông trên đọng cơ có cùng loại ko bạn,nó mà khác nhau thì cũng mệt!!!? mình thấy nó rao bán tên là zongsheng thì phải!!! ở thủ đô mua gì cũng dễ haizzz!!!
                          Động cơ chắc của "tung của " rồi
                          Chỉ vì cái nhông đấy mà mình đi bao lâu mới mua dc đấy ! Cũng đắt 180k cái nhông về phải đi tiện thêm
                          Mình cũng tỉnh lẻ như bạn thôi , mỗi lần đi mua đồ là vất vả Hix .

Comment

• Nguyên văn bởi locto Xem bài viết
                            Gởi Bác 71 hình chiếc xe .
                            - xe khung sắt , bánh 680,xe nam
                            -chạy động cơ đùm trước ,24v. 250w
                            -đùm sau có 3 số , sang số trên tay lái
                            -chạy 2 bình 7.5ah. tốc độ 20-25km.h. 20-25km sạc 1 lần. Giá 3.500.000.

[ATTACH=CONFIG]73660[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]73661[/ATTACH]
                            em cũng có xe gần như thế này.bánh 660.em định lắp đc đùm trước như vậy nhưng không biết lắp đc vào bánh thế nào.bác chỉ bảo em với

Comment

• Chào bác locto! em đọc bài viết trên này cũng nhiều, rất ham làm 1 cái. bác có thể báo giá cho em con này được ko? đùm 36v-400w, 3 binh 12v-12ah, tay ga, bo dieu khien, sạc bình. em ở tỉnh lẻ nên rất khó kiếm đồ bác bán cho em tăm, niềng luôn nhá. tương tự như con này nè: Click image for larger version

Name:	xe locto 36v 350w.jpg
Views:	3
Size:	121.7 KB
ID:	1384725

số đt của em: 0968 138 588 Mr Hậu
                              Về em chế xe 3 bánh cho con trẻ nghịch, yêu cầu khỏe, tốc độ ko cần cao lắm (15-20km/h là ok), nếu loại này ko phù hợp bác có thể tư vấn giúp em nha. Loại này là phanh bó trục sau luôn phải ko ạ
                              Last edited by hhcpr01; 09-09-2013, 10:28.

253 Hùng Vương - Chư Prông - Gia Lai

Comment

• Nguyên văn bởi trungkien12 Xem bài viết
                                em cũng có xe gần như thế này.bánh 660.em định lắp đc đùm trước như vậy nhưng không biết lắp đc vào bánh thế nào.bác chỉ bảo em với
                                xe mình lắp càng trước phải banh ra đi chứ két két vừa đi vừa sợ gãy, nếu xe có nhún truớc thì đỡ

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X