Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
    ở chợ giời đòi mình 350k 1 cái 80 răng , mình thấy đắt quá thôi , vì mua cái động cơ cũng có 350k . Bạn thử hỏi hộ mình xem tiện cái răng bao nhiêu vậy , 80 răng , bước răng bằng với nhông xích cam xe máy đấy !
    À bạn cho mình hỏi bộ dk 250w có chổi ý , mình muốn lắp vào động cơ 350w có được ko nhỉ ? mình tháo bộ dk đấy ra thấy nó dùng 1 con fet , tra datasheet thì nó chịu được dòng ~ 40A .
    Hay lắp thêm 1 con fet nữa // với con đấy nhỉ ?
    cho mình xem cái hình với

Comment

• Nguyên văn bởi phanvanmam92
      minh co may cai nhong 80 rang. thich thi to de lai cho ma dung
      Bạn ở đâu vậy ? nhông vừa với xích cam chứ ạ ? hay bạn chụp mình xem cái ! có lắp dc cái líp vào ko ạ ?
      à giá bao nhiêu thế bạn ?
      bạn cho xin sdt đi .

Comment

ban vẽ truyền chuyển dong sai het roi.............ko biet cái nao la chủ động .cai nao la bi dong
        bạn máy móc quá he!!! vẽ thế con người dùng muốn giảm hay tăng tốc thì cần chủ vs bị động chứ...

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong4 Xem bài viết
          thấy nhiều người bảo cháy mà trước mình lắp chạy chả sao chỉ có điều đc yếu hơn thôi!!! cũng chả thấy nóng, bác cứ hàn // đi, làm chuột bạch cái hi, em cũng chả phải dân điện tử nhưng liều đi, con điều khiển rẻ ề ấy mà!!! à khiển bn vol vậy bạn???
          Động cơ 24v bạn ạ , tại mình tìm mua ko có dk 24v350w ko có . Hix!

Comment

[ATTACH=CONFIG]75933[/ATTACH]
            cai nay ha
            Đúng rồi bạn , cái này bn tiền vậy bạn ? Để lại cho mình 1 cái với . Đang tìm mỏi mắt ko thấy !

Comment

Động cơ 24v bạn ạ , tại mình tìm mua ko có dk 24v350w ko có . Hix!
              uh cái nay ít lắm

Comment

• Chào Bác Lộc!
                Em tính sửa chiếc xe đạp củ thành xe đạp điện. Thấy trên diễn đàn Bác có bán.
                hiện nay giá 1 bộ gồm : moto 24v-250w bánh trước, bộ tay ga, 1 bộ sạc, 1 điều khiển . Bác Lộc để giá bao nhiêu vậy ?
                Rất mong bác giúp đỡ.
                thân chào Bác
                nguyentan1000@yahoo.com

Comment

ở chợ giời đòi mình 350k 1 cái 80 răng , mình thấy đắt quá thôi , vì mua cái động cơ cũng có 350k . Bạn thử hỏi hộ mình xem tiện cái răng bao nhiêu vậy , 80 răng , bước răng bằng với nhông xích cam xe máy đấy !
                  À bạn cho mình hỏi bộ dk 250w có chổi ý , mình muốn lắp vào động cơ 350w có được ko nhỉ ? mình tháo bộ dk đấy ra thấy nó dùng 1 con fet , tra datasheet thì nó chịu được dòng ~ 40A .
                  Hay lắp thêm 1 con fet nữa // với con đấy nhỉ ?
                  Nhắm mắt mà mua thôi em ạ. ăn chơi thì phải nghiến răng kèn kẹt ấy chứ. Phay thì ở đâu chả làm được nhưng cái giá cho đơn chiếc chẳng kém. Với lại chất thép và trình độ tôi luyện mang về đố em dùng qua 1 tuần. Mua cho lành, đỡ đau cái đầu để time làm việc khác lại có ra 350k

Comment

ban vẽ truyền chuyển dong sai het roi.............ko biet cái nao la chủ động .cai nao la bi dong
                    Cái này đơn thuần là motor chuyền động cho tải bằng hai dây đai. Tỉ lệ 1:1

Comment

Cái này mà lắp con sanyo có bò ra đường . Vành 660 còn đi dc có hơn 20km/h tý .
                      Lắp chạy chậm lắm hả bác?

36v thì em khó bố trí ACcu quá. Nhìn nó cồng kềnh quá . Hic

Comment

bạn máy móc quá he!!! vẽ thế con người dùng muốn giảm hay tăng tốc thì cần chủ vs bị động chứ...
                        Không đồng ý

Comment

• Nguyên văn bởi quangvinh06 Xem bài viết
                          Nhắm mắt mà mua thôi em ạ. ăn chơi thì phải nghiến răng kèn kẹt ấy chứ. Phay thì ở đâu chả làm được nhưng cái giá cho đơn chiếc chẳng kém. Với lại chất thép và trình độ tôi luyện mang về đố em dùng qua 1 tuần. Mua cho lành, đỡ đau cái đầu để time làm việc khác lại có ra 350k
                          Vâng cảm ơn bác đã tư vấn , tại thấy cái nhông đắt bằng cái motor nên cũng lăn tăn ạ !

Comment

• Nguyên văn bởi GioLangLe Xem bài viết
                            Lắp chạy chậm lắm hả bác?

36v thì em khó bố trí ACcu quá. Nhìn nó cồng kềnh quá . Hic
                            lắp như vầy nè!!!Click image for larger version

Name:	1231643_243749682439628_195202748_n.jpg
Views:	1
Size:	89.2 KB
ID:	1386899

Comment

lắp như vầy nè!!![ATTACH=CONFIG]75934[/ATTACH]
                              3 bình 7A vậy đi đc nhiêu km vậy bác? Như hình trên?

Comment

• Nguyên văn bởi GioLangLe Xem bài viết
                                3 bình 7A vậy đi đc nhiêu km vậy bác? Như hình trên?
                                đi 1 người, kéo ga vừa phải đc 30km...

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X