Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vuongtuka Xem bài viết
    3fa bác à , e dùng đũa 16 đan chéo 8 mà có đc đâu , bác xem lại giùm e với
    con nay dan cheo 2 vanh 26 hinh nhu dua 20cm . Minh dung vanh 24 lay dua xe may 18cm vua khit luon

Comment

• Nguyên văn bởi khaidcm Xem bài viết
      con nay dan cheo 2 vanh 26 hinh nhu dua 20cm . Minh dung vanh 24 lay dua xe may 18cm vua khit luon
      vành 26 đan thẳng đũa 20 con chả tới ấy chứ!!! con này mình cũng làm rồi

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
        vành 26 đan thẳng đũa 20 con chả tới ấy chứ!!! con này mình cũng làm rồi
        ùm có lẽ mình nhìn nhầm hiiii

Comment

• Sau một tháng nghiên cứu thì em đã ráp được chiếc xe đạp điện cho mình.Em up hình lên các bác có gì cứ góp ý nhá.Cảm ơn các đã tận tình chỉ bảo
          Click image for larger version

Name:	1012843_559780954090040_656766309_n.jpg
Views:	1
Size:	121.3 KB
ID:	1390471Click image for larger version

Name:	1464625_559780864090049_487241826_n.jpg
Size:	146.1 KB
ID:	1390472Click image for larger version

Name:	1483314_559780900756712_1398476576_n.jpg
Size:	180.6 KB
ID:	1390473Click image for larger version

Name:	1508542_559780820756720_236411358_n.jpg
Size:	116.4 KB
ID:	1390474

Comment

• bac song_hong oi cho em hoi .bac co dc 48v khong vay?

Comment

• dẹp đó bác
              Last edited by giadong9x; 16-12-2013, 18:22.

Comment

• Nguyên văn bởi youxonem Xem bài viết
                Sau một tháng nghiên cứu thì em đã ráp được chiếc xe đạp điện cho mình.Em up hình lên các bác có gì cứ góp ý nhá.Cảm ơn các đã tận tình chỉ bảo
                [ATTACH=CONFIG]80140[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80141[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80142[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80143[/ATTACH]
                đẹp đó bác.cơ mà góp ý với bác là lấy băng dính đen quấn cái đám dây kia lại cho nó gọn mà đẹp hơn bác buộc như thế

Comment

Sau một tháng nghiên cứu thì em đã ráp được chiếc xe đạp điện cho mình.Em up hình lên các bác có gì cứ góp ý nhá.Cảm ơn các đã tận tình chỉ bảo
                  [ATTACH=CONFIG]80140[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80141[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80142[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]80143[/ATTACH]
                  hịc, bác dùng dây điện đến đầu đèn dây gì mà to tổ chảng thế kia , dây chỉ cần bé = sợi tăm thui, 2 sợi nguồn, 1 sợi khóa điện , xi nhan công tắc linh tinh gì đó thì bó lại cũng = cái đũa ăn cơm thui chứ bác chế thế kia nhìn chướng quá. hôm nọ bác gửi mail bảo e là chạy lên đc 30km đúng ko, vậy cũng khá ok rồi , lĩnh lương tháng tới lên 36V chạy cho nó bốc, 36km.h hjj

Comment

• Nguyên văn bởi khoa12 Xem bài viết
                    bac song_hong oi cho em hoi .bac co dc 48v khong vay?
                    có bác à, em còn con 48v350w nữa bác, có cả khiển jin kèm luôn!

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                      hịc, bác dùng dây điện đến đầu đèn dây gì mà to tổ chảng thế kia , dây chỉ cần bé = sợi tăm thui, 2 sợi nguồn, 1 sợi khóa điện , xi nhan công tắc linh tinh gì đó thì bó lại cũng = cái đũa ăn cơm thui chứ bác chế thế kia nhìn chướng quá. hôm nọ bác gửi mail bảo e là chạy lên đc 30km đúng ko, vậy cũng khá ok rồi , lĩnh lương tháng tới lên 36V chạy cho nó bốc, 36km.h hjj
                      Tình hình là nhà em không có dây nhỏ bác ạ, lỡ mua 3 mét dây to, thôi bắt lên coi như sơn màu vàng cho xe ^^
                      CÒn vụ nhiều dây là do bắt thêm bộ đèn xi nhan có đến 6 dây

Comment

đẹp đó, bạn lên trợ giời hà nội mua cái dây nhiều lõi cho nó gọn, nếu bỏ cái đèn đi thì sẽ bớt đc rất nhiều dây, dùng đèn củ vào bánh xe ấy, vừa rẻ mà gọn hơn...

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                          đẹp đó, bạn lên trợ giời hà nội mua cái dây nhiều lõi cho nó gọn, nếu bỏ cái đèn đi thì sẽ bớt đc rất nhiều dây, dùng đèn củ vào bánh xe ấy, vừa rẻ mà gọn hơn...
                          thank bác, nhà em ở Đà Nẵng ^^

Comment

• Mấy bác cho em hỏi : Xe đạp bằng chân nặng hơn sau khi bắt thêm động cơ, có liên quan gì đến số đề của động cơ không ? Có phải bắt thêm bộ số đề để xe đạp nhẹ như trước không ?

Comment

Mấy bác cho em hỏi : Xe đạp bằng chân nặng hơn sau khi bắt thêm động cơ, có liên quan gì đến số đề của động cơ không ? Có phải bắt thêm bộ số đề để xe đạp nhẹ như trước không ?
                              đúng rồi đó bác, khi đó tỉ số truyền thay đổi dẫn đến lực thay đổi, bạn để số 2 đi thì đc như cũ

Comment

• Hôm qua mình mới đi chợ giời mua mấy thứ , thấy ở đấy cũng bán cả động cơ đùm có cả loại 24v , 35v . Cái loại to hơn sanyo nhưng mỏng hơn , nhìn bóng loáng ( quên ko chụp cái hình ) Lắp bánh sau .
                                Mình chạy vào hỏi giá họ nói 900k / cái ( chắc mặc cả được ) Hỏi lung tung 1 hồi thì họ có cả điều khiển , sạc , tay ga .... , có cả 24V , 36V . Hê hê , đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh , đang cần mua mấy cục sạc 24V mà tìm khắp HN ko có , hỏi bác dinh.dt cũng đang hết hàng .

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X