Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
    Bạn gần Bắc TL à ? Mình ở KCN Quang Minh này , hihi.
    Mà cái nhông 80 răng kia nghe vẻ khó tìm nhỉ ? Nhông 60 răng thì nhỏ quá , với lại đắt , mua về lại còn phải gia công thêm .
    Trước mình có mua dc 1 bạn trên này cái nhông 80 răng cũ +líp là 200k . Hix , thực ra giá cái nhông này chỉ có 80k thôi , nhưng chẳng còn nơi nào bán cả , thế mới buồn .

The ah. Ai còn cái nhông 60 hay 80 răng để cho mình.
    Hôm nào xuống chợ Yên giao lưu đê.
    Last edited by doctor; 15-01-2014, 12:59.

Comment

• Nguyên văn bởi kimty6796 Xem bài viết
      em có 1 động cơ sanyo 24 v 250w giờ muốn đổi lại động cơ zongshen 200-250w và 1 đc 100-150w. có bác nào có thì đổi hoặc bán lại cho em. có cả bo đk nữa
      em có nè, có cả pab để bắt vô xe, có khiển luôn bác alo 0983818955 nhá

Comment

• Nguyên văn bởi 201289 Xem bài viết
        nhìn cái khung của bác chắc đi ko nổi đâu! vấn đề ở chỗ giảm sóc đó...e dự là như vậy, cái săm lốp bé thì thiếu gì

Comment

• các bác cho em hỏi cái động cơ này giá bao nhiêu tiền và bán ở đâu ạ Click image for larger version

Name:	amz1338450135.jpg
Views:	5
Size:	30.0 KB
ID:	1391436
          01628337724

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
            các bác cho em hỏi cái động cơ này giá bao nhiêu tiền và bán ở đâu ạ [ATTACH=CONFIG]81498[/ATTACH]
            chợ trời có đấy!
            hôm nọ đi mua mấy thứ có thấy đấy!

Comment

các bác cho em hỏi cái động cơ này giá bao nhiêu tiền và bán ở đâu ạ [ATTACH=CONFIG]81498[/ATTACH]
              550 000 ng

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                nhìn cái khung của bác chắc đi ko nổi đâu! vấn đề ở chỗ giảm sóc đó...e dự là như vậy, cái săm lốp bé thì thiếu gì
                Hái thằng trên 50kg chèo lên vẫn đi tốt nha bác.cái chỗ giám sóc e mới chỉ hàn tạm vào để đi thử thôi vậy mà hai thằng cheo lên vẫn đi oosit.
                Hưng yên

Comment

500k động cơ 24v 250w.mình vừa mua ở chợ trời.
                  Hưng yên

Comment

con này mình mua nhà phưong thọ 600k cơ mà nó có cái bát để bắt nữa

Comment

tình hình là hôm nay em đi hỏi nhưng họ không có bán loại nhông 80 răng, em vẫn phải dùng cái nhông cũ nên chưa bán cho bác đc, thành thật xin lỗi
                      hôm nay ra chợ trời hỏi đc rồi!
                      định mua cái 60 răng thôi, nhưng thấy có anh 80 răng nên múc luôn, xót ruột đắt vãi

Comment

• Nguyên văn bởi doctor Xem bài viết
                        hôm nay ra chợ trời hỏi đc rồi!
                        định mua cái 60 răng thôi, nhưng thấy có anh 80 răng nên múc luôn, xót ruột đắt vãi
                        Có răng 80 à bác ? bao nhiêu thế ?

Comment

Có răng 80 à bác ? bao nhiêu thế ?
                          hic 330n. ko thèm mặc cả lấy về luôn. cái 60 răng 200n. về nhờ phay cho vào lip. sáng mai mới phay đc
                          là có xe chạy thôi. mà ông xuống chợ yên chơi đê. quang minh xuông chợ yên 3km thì phải

Comment

hic 330n. ko thèm mặc cả lấy về luôn. cái 60 răng 200n. về nhờ phay cho vào lip. sáng mai mới phay đc
                            là có xe chạy thôi. mà ông xuống chợ yên chơi đê. quang minh xuông chợ yên 3km thì phải
                            Trước mình hỏi nó đòi 350k cơ , nhưng cái 60 răng có 180k , hehe .
                            Mình làm ở quang minh thôi , nhà ở Phúc Yên cơ

Comment

Trước mình hỏi nó đòi 350k cơ , nhưng cái 60 răng có 180k , hehe .
                              Mình làm ở quang minh thôi , nhà ở Phúc Yên cơ
                              nghe qua giá cả rồi nên thôi ko mặc cả gì cho mệt!
                              ko biết vành xe 406 dùng mô tơ cải tạo trang 1. nhông truyền 12 răng. nhông líp 80 răng chạy đc bao nhiêu km/h nhỉ? nhanh quá lại đái ra quần
                              xe mình gấp lại quá gọn. tết về quê có xe chạy vè vè

Comment

330k cơ ah!!!! hic

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X