Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cac bac co ai biet cho ban dong hong bao nang luong binh k vay

Comment

• bac co ban dong ho bao nang luong k

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
        Test rồi hả bạn ? Tốc độ lên cao ko ? Bình 12Ah đi dc bao xa ? Mình dùng pin mà , 42 quả chạy liên tục cũng dc tầm 1h thôi , có thể do pin cũ nên cũng kém đi nhiều .
        Động cơ thấy no nóng thế thôi , đi tốt bạn ạ , Mình chạy liên tục dc hơn 1h mà chả xi nhê j .
        Bạn có thấy nó có khỏe ko ? Chạy thì chắc là tít rồi .
        ban xai pin cho xe ha,có thể chia sẻ cho mình 1 chút kiến thức k.minh cung tinh xai pin,nhung k có sạc,lay sạc laptop sac dc khong ban.pin ban xai có mạch bảo vệ k

Comment

• Nguyên văn bởi đinhnam243 Xem bài viết
          bình thường lắp như vậy thì bác phải đạp lấy đà , chứ đề hại moto lắm
          Hic cái dk mua cho gioi be tý ah. Bác nào có anh cho em xem voi ah

Comment

• thì mọi người hay chế xe đạp điện bằng đc này nè Click image for larger version

Name:	9908858_2013.jpg
Views:	1
Size:	22.6 KB
ID:	1391535
            cái động cơ của bác chắc công xuất yếu
            01628337724

Comment

em vừa mua cái dc có răng giảm tốc ở trợ giời như mấy bác chỉ, lắp vào xe đi max đc có 25km/h nhưng được cái khỏe, lên dốc phăng phăng
              Bạn lắp con có giảm tốc rồi à > Cảm giác thế nào vậy ?
              Mà bạn chụp hình cách lắp cho mọi người tham khảo với , bạn lắp thẳng vào líp à ?

Comment

• Mình dùng moto cải tạo của trang 1. Nhong chính 12 rang. Nhong líp 80 rang mà sao ko chạy nỏi vay? Ai giúp mình voi?

Comment

Bạn lắp con có giảm tốc rồi à > Cảm giác thế nào vậy ?
                  Mà bạn chụp hình cách lắp cho mọi người tham khảo với , bạn lắp thẳng vào líp à ?
                  Hic ong bạn mai có nhà ko? Tui len nhà tham khảo voi.

Comment

• bác cứ làm giống như thế này là chạy ok ( hình em lấy của 1 bác trong forum )
                    01628337724

Comment

bác cứ làm giống như thế này là chạy ok ( hình em lấy của 1 bác trong forum )
                      Tui cũng lap nhu vay? Nhung chạy yeu lam. Ko dạp xe chạm dan.

Comment

bác cứ làm giống như thế này là chạy ok ( hình em lấy của 1 bác trong forum )
                        Cái này mình lắp rồi , chạy ngon rồi , ý mình đang hỏi là cái motor có giảm tốc ý .

Comment

• Nguyên văn bởi doctor Xem bài viết
                          Hic ong bạn mai có nhà ko? Tui len nhà tham khảo voi.
                          Mình vẫn đi làm bạn ạ , cuối năm nhiều việc nên phải làm đến 28 tết ko dc nghỉ ngày nào

Comment

• Nguyên văn bởi doctor Xem bài viết
                            Tui cũng lap nhu vay? Nhung chạy yeu lam. Ko dạp xe chạm dan.
                            còn tùy vào đc của bạn là 250w hay 350w, vành bánh xe to hay nhỏ nữa và nếu 350w thì khiển cũng phải 350w nữa, cái khiển trên thị trường đa số là 24v 250w thôi nên có lắp vào xe cũng chỉ chạy với công suất 250w, xe sẽ yếu....

Comment

Cái này mình lắp rồi , chạy ngon rồi , ý mình đang hỏi là cái motor có giảm tốc ý .
                              mình cũng mua con có nhông giảm tốc nhưng chưa lắp , ko biết nên lắp bên phanh hay bên líp nữa, dạo này nhìu việc nên ngại đi chế quá, có bạn đinhnam243 lắp rồi có thể up hình tham kháo vs ko?

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                                còn tùy vào đc của bạn là 250w hay 350w, vành bánh xe to hay nhỏ nữa và nếu 350w thì khiển cũng phải 350w nữa, cái khiển trên thị trường đa số là 24v 250w thôi nên có lắp vào xe cũng chỉ chạy với công suất 250w, xe sẽ yếu....
                                Mình cũng có 1 con 350w mà chưa kiếm dc điều khiển 350w để lắp , dự định lắp thêm fet // với con fet trong dk nhưng chưa thử . ( trong bộ dk mua về có 1 con fet thôi ) . Nhưng đang chạy motor 250w thấy cũng ổn rồi , đi khá nhanh !
                                À mà bộ dk mua về nó ngắt bình sớm quá , hôm đi về nó giật giật rồi mà đo bình vẫn dc trên 23v , hix , thế thì bền bình nhưng quãng đường đi dc ngắn xuống . ( bộ dk daao của con dc sanyo mình lắp thì còn tầm 21 22v nó mới ngắt . hix .
                                Có khi mai về sớm mua thêm 2 bình acquy lắp thêm vào đi cho dc xa , tết đi uống rượu cho nơ an toàn

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X