Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi LHQuan Xem bài viết
    Các bác cho hỏi:
    - Chỗ nào ở Hà Nội Hàn - Cắt - Sơn được khung xe đạp CHUẨN ạ?
    - Chỗ nào có thể mua xác xe đạp cũ?

P/S: Tôi quyết định nhập môn CHẾ xe đạp điện.
    Neu ban can che tao va uan khung xe dap theo moi yeu cau thi lien he voi minh theo so dien thoai 0904399400 minh chi cho.son xe theo cong nghe son oto minh cung co van de la ban chiu dau tu bao nhieu tien vao cai xe vi lam don chiec gia khac voi lam dai tra.neu o ha noi cu alo giao luu chem gio minh cung co 2 em xe dap thuong do dien ko dunh hang voi ai o ha noi.minh se cho ban di thu xe dap dien phan khoi lon toc do toi da 69km/h cam giac khac di xe dap dien binh thuong la the nao.

Comment

• sếp cho tiền em cũng ko dám chạy xe đạp độ tốc độ 69km.h , cảm giác chắc hẳn là run lắm. he he

Comment

• co gi ma run.co lop to 20/41.1 trong tam xe thap,giam soc cua xe may xin,phanh dia dau,lip 3 tang.cuoi cung la tim cai duong nao that dep trong khu do thi vang nguoi the la keo thoi.anh da tess thu luc pin day em no chay dc 69.55km/h.di binh thuong trong pho thinh thoang vuot oto anh cung da tung keo 55km/h va den bay gio van binh thuong co sao dau

Comment

• Cho em xem tí ảnh em nó với anh, nghe ma em muốn nghía em nó quá anh ah

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthanhlam Xem bài viết
            he he Update tiếp công việc (tập 1 : http://www.dientuvietnam.net/forums/.../index984.html )

Cục máy Harley 400cc (4 bình acquy)

[ATTACH]91200[/ATTACH]

[ATTACH]91201[/ATTACH]

Ướm thử lên xe

[ATTACH]91202[/ATTACH]

Hết tập 2 , mời các bác đón xem tiếp tập 3 , Thanks mọi người
            Cái động cơ của bác 48v bao nhiêu w vậy.bác chạy vành bánh xe máy có bị giảm tốc độ ko ạ

Comment

• Động cơ 48V 500W của mấy xe máy điện đó bác , vành của nó sử dụng lốp AB nên cũng ko ảnh hưởng lắm bác ạ . Mình đổi cục 350w bù cục này hết 8 xị

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
                co gi ma run.co lop to 20/41.1 trong tam xe thap,giam soc cua xe may xin,phanh dia dau,lip 3 tang.cuoi cung la tim cai duong nao that dep trong khu do thi vang nguoi the la keo thoi.anh da tess thu luc pin day em no chay dc 69.55km/h.di binh thuong trong pho thinh thoang vuot oto anh cung da tung keo 55km/h va den bay gio van binh thuong co sao dau
                xe của anh xong chưa pót lên đi anh!

Comment

• mới hoàn thành 1 xe xin các bác cho ý kiến
                  Click image for larger version

Name:	10377437_1574434596118321_1997485045335259174_n.jpg
Views:	1
Size:	115.3 KB
ID:	1399337Click image for larger version

Name:	10675737_1574434562784991_6602753933843990556_n.jpg
Views:	1
Size:	135.2 KB
ID:	1399338

Comment

• Nguyên văn bởi phugia Xem bài viết
                    mới hoàn thành 1 xe xin các bác cho ý kiến
                    [ATTACH]91263[/ATTACH][ATTACH]91264[/ATTACH]
                    đẹp nhỉ? ko có báo pin à b? làm cái tay ga có báo pin vào cho đẹp, cái acquy để sau có lắc đít ko b? nhìn nó bé

Comment

he he Update tiếp công việc (tập 1 : http://www.dientuvietnam.net/forums/.../index984.html )

Cục máy Harley 400cc (4 bình acquy)

[ATTACH]91200[/ATTACH]

[ATTACH]91201[/ATTACH]

Ướm thử lên xe

[ATTACH]91202[/ATTACH]

Hết tập 2 , mời các bác đón xem tiếp tập 3 , Thanks mọi người
                      đẹp nhỉ, bác thử tính xem có nên hàn gia cường từ khung vào cổ trục nhùn trước ko, em nghĩ chỗ đó chịu lực nhiều đó!

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                        đẹp nhỉ, bác thử tính xem có nên hàn gia cường từ khung vào cổ trục nhùn trước ko, em nghĩ chỗ đó chịu lực nhiều đó!
                        em thấy ko cần bác ạ . Phiên bản trc của chiếc xe , góc nghiêng của cổ xe còn nhiều hơn phiên bản này nhưng vẫn chịu lực tốt, nên e thấy ko cần thiết đâu ạ

Comment

• Nguyên văn bởi phugia Xem bài viết
                          mới hoàn thành 1 xe xin các bác cho ý kiến
                          [ATTACH]91263[/ATTACH][ATTACH]91264[/ATTACH]
                          Bác. Làm kiểu phổ thông nên ko có gì đễ khen hay chê. Nhưng bác làm theo kiểu này

Thì sẽ ra dáng thể thao và nhiều điều bình luận hơn.

Comment

em thấy ko cần bác ạ . Phiên bản trc của chiếc xe , góc nghiêng của cổ xe còn nhiều hơn phiên bản này nhưng vẫn chịu lực tốt, nên e thấy ko cần thiết đâu ạ
                            Xe cua bac neu thay banh truoc bang loai ci phanh dia thi nhin se dep hon nhieu.voi bo khung to nhu the len lam bo dong co ngoai roi chay xich hoac day Bel thi se tuy ben dc ti so chuyen luc do chay co cam giac hon la loai dong co lien vanh sau chi dc mot toc do

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                              xe của anh xong chưa pót lên đi anh!
                              Xe tu lam thi chua xong vi bo lop sau chua ve nen chua tinh toan dc cac chi tiet cu the cua khung.em chopper ngay truoc bay gio da dc lap them cai thung lam xe 3 banh thinh thoang cho cu ti di dao pho thoi.may hon nua boc da cai thung xong se up anh len cho moi nguoi xem

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
                                Xe tu lam thi chua xong vi bo lop sau chua ve nen chua tinh toan dc cac chi tiet cu the cua khung.em chopper ngay truoc bay gio da dc lap them cai thung lam xe 3 banh thinh thoang cho cu ti di dao pho thoi.may hon nua boc da cai thung xong se up anh len cho moi nguoi xem
                                nhà anh ở hà nồi mà cũng có chỗ bày ra mà làm cũng ác nhỉ hi

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X