Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Click image for larger version

Name:	213048813.jpg
Views:	1
Size:	84.7 KB
ID:	1399603 các bác xem dùm em đó em cầm điện nhầm nên bị cháy cái bo lon'..em đang sài cái máy cải tạo 24v của bác lộc ....song em lên sài gòn mua duoc bo đk nhưng mua được bo đk nhỏ ráp vỏ xe thì chạy rất yếu không biết vì sao bác nào tư vấn giúp dùm em giờ phải làm sao đây khi bộ đk tải ko nổi ...chạy khong mạnh dx

Comment

• Nguyên văn bởi emyeu_bacloc Xem bài viết
      [ATTACH]91703[/ATTACH] các bác xem dùm em đó em cầm điện nhầm nên bị cháy cái bo lon'..em đang sài cái máy cải tạo 24v của bác lộc ....song em lên sài gòn mua duoc bo đk nhưng mua được bo đk nhỏ ráp vỏ xe thì chạy rất yếu không biết vì sao bác nào tư vấn giúp dùm em giờ phải làm sao đây khi bộ đk tải ko nổi ...chạy khong mạnh dx
      Bác mua phải bo đểu rùi, kiếm bo xịn hơn đê

Comment

• show em này tí em nó dùng pin Li-thium (56 quả) chạy đc khoảng 40km, max speed 35km/h các bác ah

Comment

• Nguyên văn bởi chinhnguyen Xem bài viết
          Bác mua phải bo đểu rùi, kiếm bo xịn hơn đê
          đây là bo chổi mà.em cũng có vài cái mà dễ cháy ghê

Comment

• em nó đã tới đây thưa các bác
            Last edited by luxubua2; 28-10-2014, 13:44.

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
              em nó đã tới đây thưa các bác
              Khung này chắc nặng nhỉ!
              bác up giúp lên cái thiết kế để ae dễ tưởng tượng

Comment

• có thiết kế gì đâu bác ơi. để vài bữa nữa là xe xong à.

Comment

• các bác cho em hỏi là e sạc 2 bình ắc quy khác dung lượng có làm sao không ạ .cụ thể là e sạc 2 bình 12v mắc nt ,1 bình 12v-14ah và 1 bình 12v-20ah .củ sạc là 24v-12ah .thank ạ

Comment

• em đang buồn quá không biết bác nào có cái bo đk này không giúp em với em đi tìm hoài mà ko có bo đk này hết Click image for larger version

Name:	Bodieukhien.jpg
Views:	1
Size:	50.5 KB
ID:	1399619 em lỡ cam' nhầm nên bị cháy , dem mua đx thì nhằm ngay bo dk nhỏ chạy ko mạnh dx huhu bác nào có hay biết đâu bán thì chỉ cho em với em dang che xe 3 banh ma bi vay thi toi roi ~~

Comment

em đang buồn quá không biết bác nào có cái bo đk này không giúp em với em đi tìm hoài mà ko có bo đk này hết [ATTACH]91733[/ATTACH] em lỡ cam' nhầm nên bị cháy , dem mua đx thì nhằm ngay bo dk nhỏ chạy ko mạnh dx huhu bác nào có hay biết đâu bán thì chỉ cho em với em dang che xe 3 banh ma bi vay thi toi roi ~~
                      thì bác lộc có bán đó bác. loại này mà mạnh gì. chạy yêu xìu à.

Comment

• uhm chax phải vậy rồi tại thấy hồi này thấy bác lộc ích lên diễn đàn hay sao ấy ...bác có lên thì xin bác gửi cho em hai cái bo đk 24v chổi than máy cải tạo .... chu ko chax em chet mat bac oi ...bac gui duong buu dien toi dia chi cua em dx ko em se gui tien qua ngan hang cho bac ...em cam on a.

Comment

• Vậy độ xe nijia lên để chạy dc 70km/h hết tầm bn tiền?

Comment

• Nguyên văn bởi 11mmm1 Xem bài viết
                            Vậy độ xe nijia lên để chạy dc 70km/h hết tầm bn tiền?
                            truoc khi muon do thi minh co may loi muon noi nhe.day tuy la dien dan chem gio chao doi kinh nghiem nhung cung co nguoi gia nguoi tre vi the ban muon noi hay hoi gi cung nen co chu ngu vi ngu chu minh thay ban toan hoi nhung cau hoi vu vo khong.it nhat cung phai ( cac ban.anh.chu.bac) cho em hoac minh hoac it nhat la toi hoi hay tham khao y kien.doc may bai viet cua ban moi nguoi co giup dc cung ko muon giup

Comment

em đang buồn quá không biết bác nào có cái bo đk này không giúp em với em đi tìm hoài mà ko có bo đk này hết [ATTACH]91733[/ATTACH] em lỡ cam' nhầm nên bị cháy , dem mua đx thì nhằm ngay bo dk nhỏ chạy ko mạnh dx huhu bác nào có hay biết đâu bán thì chỉ cho em với em dang che xe 3 banh ma bi vay thi toi roi ~~
                              Bo này 24v bao nhiêu W hả bác ? có thể e biết chỗ bán

Comment

uhm chax phải vậy rồi tại thấy hồi này thấy bác lộc ích lên diễn đàn hay sao ấy ...bác có lên thì xin bác gửi cho em hai cái bo đk 24v chổi than máy cải tạo .... chu ko chax em chet mat bac oi ...bac gui duong buu dien toi dia chi cua em dx ko em se gui tien qua ngan hang cho bac ...em cam on a.
                                sao bạn ko gọi cho bác ấy

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X