Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chế tạo động cơ + bộ điều khiển xe đạp điện ...

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi lanhuong Xem bài viết
    Tinh vi chưa chắc bằng hiệu quả.

Có nhiều thứ em tìm ra vấn đề nhanh hơn anh. Ví dụ như anh không chịu nghĩ là dùng ngay phasic driver transistor để thu hồi điện năng lúc "phanh" hay thả dốc. Thay vì đơn giản và hiệu quả thì phải tinh vi cơ !!!. Mạch nạp BB-Lan Hương có thể nạp cho accu khi đầu vào 300 VDC lẫn ... 3 VDC.

Một thành viên dientuvietnam dẫn GĐ CTy đến chỗ Lan Hương, đã nhìn thấy những "thứ như vậy" tại chỗ Lan Hương và thốt lên : "sao mà ... dễ thế ?".

Nghĩ lung tung phỏng có ích gì ? Con đường đi tới đích chỉ có một.

Thân ái.

Lan Hương.
    =================

to anh Lovecine :

- CTy M sản xuất xe đạp nổi tiếng VN. Trong "thương vụ" này tất nhiên họ dùng giá thành công nghiệp (nội bộ), do đó không quá 750.000 đ / chiếc loại "có tiếng" để thực hiện.

- Giá thành phần còn lại của Lan Hương rất thấp vì hầu hết máy móc và nguyên vật liệu là có sẵn, chỉ còn chờ phản hồi từ phía Globe về Accu là có thể khởi động.
    EM ủng hộ chị ghê lắm. Cố lên chị ơi. Em chờ! Ra sản phẩm đầu tiên chị nhớ Bzzz e. Đăng ký làm khách hàng đầu tiên nhé chị..Tất nhiên nếu giá thành hợp lý^^

Comment

• cái này còn phải nghĩ đã giá thành liên quan chất lượng sảm phẩm nếu bơm thì hơn chán về tốc độ bình ắc quy thì sàn nhau thui rẻ quá người ta ngại không mua leo dốc yếu nươc ngoài chọn 48v chẳng hạn cái sanyo 24 250w đi trượt dốc lắp vành trước em đóng góp ý kiến vậy ạ

Comment

• Nguyên văn bởi hoideptraimo Xem bài viết
        EM ủng hộ chị ghê lắm. Cố lên chị ơi. Em chờ! Ra sản phẩm đầu tiên chị nhớ Bzzz e. Đăng ký làm khách hàng đầu tiên nhé chị..Tất nhiên nếu giá thành hợp lý^^
        khởi động chưa bạn ơi? có làm ôtô điện ko? mình tham gia với?
        sợ nhất cao tần

Comment

• dự án từ 2008

Comment

• Dự án này thực hiện chưa nhỉ?

Comment

Về tác giả

Collapse

lanhuong Lan Hương's my small sister. I'm Huyền Trang, my husband's Dr.Kim.I love him Tìm hiểu thêm về lanhuong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X