Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm thế nào Xuất video chất lượng trong Proshow Producer

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Làm thế nào Xuất video chất lượng trong Proshow Producer

Bạn muốn có một video chất lượng do chính mình làm ra, hay một video dung lượng nhỏ mà lại sắc nét chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn xuất một video chất lượng sắc nét cho bạn trong Proshow Producer

Vào Creat --> Youtube --> làm như hình sau:
    Xuất video chất lượng trong Proshow Producer

Ấn Save to My Computer
    Vậy là các bạn có một file đuôi AVI cực nét

Chúc các bạn làm việc hiệu quả trên đây là cách xuất video nét và nhẹ bạn có thể download proshow producer về để sử dụng nhé

- nhắc mới nhớ đến cái cục tức của thằng bạn, nó làm vi deo bằng pro show đến lúc xuất ra file thì chất lượng ko ra gì mà nặng kinh hồn luôn (ảnh đầu vào của nó toàn ảnh nét căng chụp máy ảnh mười mấy chấm), 1 phút cỡ 200 MB gì đó...
    - thế là đành cài sudio (mình cài trực tiếp cho nó), về sau nghe nó bảo hình như 2 cái này tương thích gì gì đó nó dùng prô show làm vi deo sau đó chuyển qua studio để xuất file cho nhẹ + chất lượng tốt...

Comment

Chủ yếu không xuất được nét là do không biết cách dùng. Tui xuất 1 phát nét như ảnh chụp. Có chỗ tùy chỉnh để được cả 4:3 hoặc 16:9, cả kích thước màn hình. Mặc định của nó thì kích thước màn hình tầm 800-600 hay 400-300 gì đấy. Chỉnh lên 1280-1024 là nét căng đét.

Comment

không liên quan cho lắm

Comment

duong_act chia sẻ 1 chút kinh nghiệm được không, mình gặp trường hợp của bạn complete kia ảnh nặng quá, giảm dung lượng xuống thì video nhìn không được nét như ảnh

Comment

Nguyên văn bởi fairyblade Xem bài viết
            duong_act chia sẻ 1 chút kinh nghiệm được không, mình gặp trường hợp của bạn complete kia ảnh nặng quá, giảm dung lượng xuống thì video nhìn không được nét như ảnh
            Bạn phải chấp nhận thôi. Ảnh + hiệu ứng sắc nét thì dung lượng video phải nặng.
            Lúc trước thời còn bản 3.0 thì chỉnh hơi rắc rối nhưng giờ có 5.0 rồi thì rất dễ. Xuất video thì Public/ Video... trong đó có nhiều mode cho bạn chọn. Nét + Đẹp thì cứ full hd 1080 mà giã

Comment

Hôm trước làm theo hướng dẫn trên taimienphi.vn : http://thuthuat.taimienphi.vn/xuat-v...cer-1179n.aspx upload video lên youtube rồi tải về, nhưng không biết đây đã phải là giải pháp tốt nhất chưa, vì thấy phải đi vòng vèo quá

Comment

Hình như khi xuất ra nó cho mình chọn nhiều loại định dạng và chất lượng khác nhau phải không bạn ?
                Tham khảo chương trình theo chuẩn BTEC

Comment

Về tác giả

Collapse

kawasai Tìm hiểu thêm về kawasai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X