Thông báo

Collapse
No announcement yet.

giới thiệu - vnstockgame, sân chơi cho các bạn trẻ yêu thích lĩnh vực chứng khoán

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• giới thiệu - vnstockgame, sân chơi cho các bạn trẻ yêu thích lĩnh vực chứng khoán

Vnstockgame lần đầu tiên được đăng tải trên trang nhất của 1 chuyên trang về kinh tế hàng đầu tại VN : SAGA.vn

Tiếp tục với những sự hoàn thiện dần cơ cấu website, đi kèm là hàng loạt dịch vụ giá trị gia tăng trong thời gian sắp tới

Vnstockgame tự hào là 1 chuyên trang về CK ảo với lợi ích khách hàng được đặt lên hàng đầu

BQT Vnstockgame xin trân trọng cảm ơn sự quan tâm và ủng hộ của gần 4000 thành viên trong thời gian qua

www.vnstockgame.com

hiện vnstockgame đang tổ chức cuộc thi anh tài chứng khoán với phần thưởng hấp dẫn, thông tin bên dưới
    Bạn là Sinh viên
    Bạn chưa dám thử sức ở sàn giao dịch thật sự
    Bạn muốn thử sức mình trước khi chơi thật ở sàn giao dịch
    bạn đam mê lĩnh vực tài chính - chứng khoán

hãy đến với chúng tôi www.vnstockgame.com , trang web cung cấp trò chơi chứng khoán ảo
    nơi mà bạn có thể học tập, trao đổi kinh nghiệm & đặc biệt là tham gia trò chơi chứng khoán ảo để giành những phần thưởng hấp dẫn

Toàn bộ hoạt động mua bán CP tại http://www.vnstockgame.com hoàn toàn như việc giao dịch tại sàn thật, với :
    Cơ chế khớp lệnh liên tục theo bảng số cập nhật từ các sàn SSI .v.v.

khi đăng kí tham gia bạn sẽ được tặng 300.000.000 , từ đây hãy trổ tài đầu tư mua bán của mình để giành những giải thưởng hấp dẫn

hãy đang kí tham gia ngay với chúng tôi, hoàn toàn miễn phí mà lại có cơ hội nhận những giải thưởng giá trị

Về tác giả

Collapse

leingod Tìm hiểu thêm về leingod

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X