Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm việc làm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm việc làm

Chào các bác. Cháu là sinh viên mới ra trường tìm việc làm sao mà khó quá, đi đâu người ta cũng đòi hỏi tay nghề, kinh nghiệm. Không biết có bác nào tuyển sinh viên mới ra trừơng như cháu không, cho cháu xin vào với. Cháu học ngành điện-điện tử.

Nguyên văn bởi quochien9999 Xem bài viết
    Chào các bác. Cháu là sinh viên mới ra trường tìm việc làm sao mà khó quá, đi đâu người ta cũng đòi hỏi tay nghề, kinh nghiệm. Không biết có bác nào tuyển sinh viên mới ra trừơng như cháu không, cho cháu xin vào với. Cháu học ngành điện-điện tử.
    Cháu ở đâu? học điện tử mà biết làm những gì?
    Mãi đi tìm vàng.

Comment

Dạ cháu đang ở Bình Dương, bên điện tử thì cháu biết lập trình vi điều khiển, thế bác làm gì và ở đâu ạ.

Comment

Có việc gì cho em làm hok các bác, e đang ở Đà Nẵng
        0979.316.957
        0905.028.957

Comment

mới ra trường tìm mấy cty nào mà mới thành lập ấy ,nó tổ chức thi đầu vào thì dể đâu hơn và dc training cho có kinh nghiệm.sau khi có kinh nghiệm rồi đi đâu mà chẳng dc.

Comment

Vâng. Cám ơn bác đã góp ý.

Comment

SV mới ra trường thì cần nắm bắt thêm nhiều kiến thức thực tế, nếu chỉ đơn giản là dùng tấm bằng để xin việc thì có thể xin vào một số công ty trong các khu công nghiệp về lĩnh vực đó. Còn để làm và có thêm kinh nghiệm thực sự cần xin vào một số công ty mang tính chất dạng tự làm ra sản phẩm.
              Bạn phải xác định rằng : mới ra trường đi làm cũng là đi học, đừng bao giờ nghĩ nó là đi làm, nhất là đừng có theo đuổi mức lương quá sớm.
              Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

Chà. Kinh nghiệm quý báu đây. Cám ơn bác đã chia sẻ, cháu onl bằng đt nên kô thấy nút thank.

Comment

Nguyên văn bởi quochien9999 Xem bài viết
                  nếu em thấy công việc phù hợp thì liên lạc với chị

Comment

Nguyên văn bởi quanghungdak Xem bài viết
                    nếu em thấy công việc phù hợp thì liên lạc với chị
                    dạ làm sao để liên lạc với chị được ạ. chị ở đâu

Comment

bạn tham khảo link này, trong đó có số điện thoại. Chi Quang có 13 post, đâu mất nhiều thời gian để bạn đọc .
                      http://www.dientuvietnam.net/forums/...ien-tu-114191/
                      Mãi đi tìm vàng.

Comment

Em là sv trường cao đẳng nghề .hiên đang học năm thứ 2 nhưng em thấy mơ hồ về công việc của mình quá ,các bạn em thì nhà có đk họ ra trường là 3ma họ sẽ sắp xếp họ vào chỗ này nọ còn em thì gia đình 3ma đi là thuê hết lên em chẳng biết sau này mình sẽ đi đâu có đc làm đúng ngành mình yêu thik ko nữa.
                        Tổng thống + điện = Ăn mày + điện = die => Tổng thống = ăn mày

Comment

cám ơn các bác đã góp ý, hiện tại em đã xin được việc làm trong kcn đúng với chuyên ngành

Comment

ra trường cần giúp đỡ

các bạn ơi em ra trường đươc một năm rồi mà chưa tìm đươc chỗ nào làm điện tử giờ toàn làm trái ngành các bác có biết địa chỉ nào hay chỉ cho em với .em cám ơn nhiều
                            <học học mãi> duy tới
                            điện tử -hà nam 01674662632

Comment

Nguyên văn bởi toi7 Xem bài viết
                              các bạn ơi em ra trường đươc một năm rồi mà chưa tìm đươc chỗ nào làm điện tử giờ toàn làm trái ngành các bác có biết địa chỉ nào hay chỉ cho em với .em cám ơn nhiều
                              các bác ấy đã hướng dẫn ở trên rồi đấy, bạn thử đọc và tham khảo đi, tôi đã đọc và làm theo, và bây giờ đã có đc việc làm đúng chuyên ngành rùi

Comment

Về tác giả

Collapse

quochien9999 Tìm hiểu thêm về quochien9999

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X