Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm chỗ đào tạo CNTT uy tín

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm chỗ đào tạo CNTT uy tín

Có anh chị nào ở đây biết 1 chương trình nào đào tạo từ xa qua mạng không ạ? Em đang muốn tìm một chương trình học về lập trình hoặc CNTT mà hiện nay đang đi làm rồi muốn học bổ sung thêm. Nhưng nghe nói là phải ôn thi này nọ rắc rối lắm, có chương trình nào không cần thi không nhỉ ?

Nguyên văn bởi Ky.SiRong Xem bài viết
    Có anh chị nào ở đây biết 1 chương trình nào đào tạo từ xa qua mạng không ạ? Em đang muốn tìm một chương trình học về lập trình hoặc CNTT mà hiện nay đang đi làm rồi muốn học bổ sung thêm. Nhưng nghe nói là phải ôn thi này nọ rắc rối lắm, có chương trình nào không cần thi không nhỉ ?
    Em đang ở đâu, nếu em ở Sài Gòn thì có cái này được nè em, thằng em của chị hiện đang học ở ĐHKHTN TPHCM, nó học hệ chương trình đào tạo từ xa ngành CNTT đó, nó vừa học vừa làm, thấy khá ổn, mà ra trường có bằng cử nhân CNTT do ĐHKHTN cấp nữa. Mà trường này hồi thằng em chị vào học chỉ xét hồ sơ thôi, không phải thi nghe em. Có gì em tham khảo trang web này nè. Hệ thống hỗ trợ đào tạo từ xa qua mạng
    Chúc em thành công.

Comment

CNTT của KHTN có đào tạo liên thông ngành toán - tin không? Mình đang muốn theo học ngành này lắm

Comment

Nguyên văn bởi Bautroi_xanh Xem bài viết
        Em đang ở đâu, nếu em ở Sài Gòn thì có cái này được nè em, thằng em của chị hiện đang học ở ĐHKHTN TPHCM, nó học hệ chương trình đào tạo từ xa ngành CNTT đó, nó vừa học vừa làm, thấy khá ổn, mà ra trường có bằng cử nhân CNTT do ĐHKHTN cấp nữa. Mà trường này hồi thằng em chị vào học chỉ xét hồ sơ thôi, không phải thi nghe em. Có gì em tham khảo trang web này nè. Hệ thống hỗ trợ đào tạo từ xa qua mạng
        Chúc em thành công.
        Em cũng đang ở Sài gòn nè, học xong cao đẳng rồi nhưng giờ không còn nhớ cái gì cấp 3 nữa mà thi đại học liên thông.
        Có thật là trường KHTN chỉ xét hồ sơ không ạ?
        Mà chất lượng đào tạo thì sao ạ?

Comment

Nguyên văn bởi batxa Xem bài viết
          Em cũng đang ở Sài gòn nè, học xong cao đẳng rồi nhưng giờ không còn nhớ cái gì cấp 3 nữa mà thi đại học liên thông.
          Có thật là trường KHTN chỉ xét hồ sơ không ạ?
          Mà chất lượng đào tạo thì sao ạ?
          Ừ, chỉ xét hồ sơ thôi, không cần thi bạn àh.
          CÒn chất lượng đào tạo, thì hệ đào tạo này sẽ do giảng viên trường Đh KHTN giảng dạy hết đó bạn.

Comment

Ừ, chỉ xét hồ sơ thôi, không cần thi bạn àh.
            CÒn chất lượng đào tạo, thì hệ đào tạo này sẽ do giảng viên trường Đh KHTN giảng dạy hết đó bạn.
            anh/chị bautroi_xanh sao biết thông tin này thế ạ. có đáng tin không? à mà cho em hỏi xíu nữa. Trường này có đào tạo theo hình thức tín chỉ không?

Comment

Nguyên văn bởi sinhvienit8 Xem bài viết
              CNTT của KHTN có đào tạo liên thông ngành toán - tin không? Mình đang muốn theo học ngành này lắm
              Hiện tại thì trường ĐHKHTN hình như chưa có mở ngành toán -tin bạn.^^

Comment

Nguyên văn bởi batxa Xem bài viết
                anh/chị bautroi_xanh sao biết thông tin này thế ạ. có đáng tin không? à mà cho em hỏi xíu nữa. Trường này có đào tạo theo hình thức tín chỉ không?
                àh, chị biết vì em chị nó đang học ở đây mà^^ Trường này đào tạo theo tín chỉ đó e. Nếu em sắp xếp thời gian hợp lý thì ra trường sớm được luôn.

Comment

àh, chị biết vì em chị nó đang học ở đây mà^^ Trường này đào tạo theo tín chỉ đó e. Nếu em sắp xếp thời gian hợp lý thì ra trường sớm được luôn.
                  Cho em hỏi thêm tí nữa ạ, em đi tìm hiểu thông tin nhiều rồi, cũng có nhiều người khen về chương trình đào tạo của trường ĐH KHTN, nhưng em vẫn băn khoăn. Bởi vì chường trình này còn khá là mới mà học từ xa em vẫn sợ không hiệu quả. Mặc dù biết nếu được các thầy cô của trường ĐH KHTN giảng dạy thì yên tâm nhưng em vẫn muốn tham khảo ý kiến của chị xem sao. Dù sao chị cũng hiểu rõ tình hình. K biết học cái đó cơ hội ngề nghiệp có đến với mình nhiều không chị?

Comment

nhiu chu batxa, nhung c nghi wan trong la ban than minh thui, co gang la co ket qua ah.ma e nop ho so chua, hinh nhu truong doi han nop rui do,nhieu ban nop tre wa ma,chac la biet thong tin tre

Comment

chỉ còn có 4 ngày nữa để nộp hồ sơ thui đó mọi người ơi, sắp tới trường còn nghĩ lễ nữa nên ai chưa nộp hồ sơ thì lẹ lẹ đi, ai không nộp trực tiếp được thì chuyển phát nhanh cũng được nhé

Comment

KHTN là ổn đó, ông anh mình cũng học ở đó, h đi làm roài!!!!!!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

Ky.SiRong Tìm hiểu thêm về Ky.SiRong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X