Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mới DIY xong quả cặp mạch để hàn mọi người cho ý kiến đi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mới DIY xong quả cặp mạch để hàn mọi người cho ý kiến đi

xong khiddochj xong bài này:
    http://www.dientuvietnam.net/forums/...o-sinh-122019/
    en thấy hơi sợ sợ nên 2 hôm nay quyết tâm làm quả cặp mạch khi hàn cho chắc ăn, show hàng cho mọi người ném đá
    Attached Files

Nguyên văn bởi hungtrinh36 Xem bài viết
    xong khiddochj xong bài này:
    http://www.dientuvietnam.net/forums/...o-sinh-122019/
    en thấy hơi sợ sợ nên 2 hôm nay quyết tâm làm quả cặp mạch khi hàn cho chắc ăn, show hàng cho mọi người ném đá
    Bác làm quả này thì khi hàn hay đo kiểm thì chắc chắn quá còn gì. Nếu làm thêm cái giá đỡ phía dưới có thể xoay được thì ok quá. Hay là em đặt hàng bác 1 chiếc
    Trần Quang Định
    0932299590

Comment

Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
      Bác làm quả này thì khi hàn hay đo kiểm thì chắc chắn quá còn gì. Nếu làm thêm cái giá đỡ phía dưới có thể xoay được thì ok quá. Hay là em đặt hàng bác 1 chiếc
      hehe.mới xong lúc chiều đang định gắn thêm mấy chân cao su cho chắc,gắn thêm quạt gió

Comment

Nguyên văn bởi hungtrinh36 Xem bài viết
        hehe.mới xong lúc chiều đang định gắn thêm mấy chân cao su cho chắc,gắn thêm quạt gió
        bác định dùng quạt để hút mùi và khí của thiếc hàn và nhựa thông hả? nhưng cái này của bác phải làm sao cho có thể gá được cả vỉ mạch to như mạch tivi và cái lòng của nó phải sâu xuống cho nhũng mạch có linh kiện cao to. Chém gió vài câu. Hehe
        Trần Quang Định
        0932299590

Comment

Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
          bác định dùng quạt để hút mùi và khí của thiếc hàn và nhựa thông hả? nhưng cái này của bác phải làm sao cho có thể gá được cả vỉ mạch to như mạch tivi và cái lòng của nó phải sâu xuống cho nhũng mạch có linh kiện cao to. Chém gió vài câu. Hehe
          hehe em có định theo ngành sữa chữa đâu, hàn mấy cái mạch nhỏ thôi bề ngang bằng nữa tờ a4 là vừa rồi

Comment

chà DIY mà thế này hàn thì chắc chắn phết nhỉ .tổng chi phí hết em nó bn vậy bác , có dính dáng j tới cơ khí không bác .
            à bác học PTIT hả ,miền bắc hay nam vậy bác

Comment

Em thường lấy cái quạt gió của nguồn máy tính loại to để hút mùi nhựa thông và thiếc thôi.. Kiểu này phải học bác rồi. Có phiên bản nào cao hơn không bác
              caoson.vnatr@gmail.com
              Thiết kế mạch điện tử
              0914024690

Comment

Nguyên văn bởi heotaplt Xem bài viết
                chà DIY mà thế này hàn thì chắc chắn phết nhỉ .tổng chi phí hết em nó bn vậy bác , có dính dáng j tới cơ khí không bác .
                à bác học PTIT hả ,miền bắc hay nam vậy bác
                chi phí hết 2 ngày toàn đồ trong cái đầu vcd thôi với mấy cái tản nhiệt trong tivi mình tháo ra đục đẽo cho hợp, tui học ptit hcm đây thế bạn học ở đâu

Comment

mình học năm 2 DTVT spkt ,thế bác học ngành nào

Comment

Nguyên văn bởi heotaplt Xem bài viết
                    mình học năm 2 DTVT spkt ,thế bác học ngành nào
                    mình năm 3 ngành điện-điện tử bên ptit hcm

Comment

đang ôn thi nhưng ngồi 1 chỗ ngứa quá hum nay lắp thêm đèn và quạt để có thể "hàn em trong đêm"
                      Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

hungtrinh36 Tìm hiểu thêm về hungtrinh36

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X