Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Ai biết mua hàng này ở đâu..........?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bxngoc
    replied
    Ừm đọc bài này xem gái Việt bây giờ cần gì mà bác lại phải đi mua đồ giả về nhá.

Nhạt nhẽo như đàn ông tử tế! - Yahoo! Thế giới sao

Leave a comment:

• chungdt
    replied
    Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
    Chuyện này thì liên quan gì tới điện tử ? Hay là dân điện tử kém đến mức không tìm nổi người thật để đáp ứng nhu cầu ?

Xã hội Nhật, Mỹ hay một vài nước phát triển khác sức ép công việc quá nặng nề, phụ nữ đòi hỏi cao, nguồn lực của người đàn ông hạn chế (thời gian, tiền bạc, sức khỏe ...), luật xử khi ly dị rất ưu đãi phụ nữ ... nên mấy ông loser mới phải tìm đến thứ đồ giả này. Xứ Vịt Ngan vẫn còn tương đối dễ sống, phụ nữ nói chung vẫn chưa đòi hỏi nhiều, chịu thương chịu khó tốt nết xinh đẹp vẫn còn vô số. Tội gì phải dùng đồ giả ?

Đấy là xét về khía cạnh xã hội.

Xét thuần túy về mặt kinh tế thô thiển : mua hàng tàu khựa giá rẻ thì không yên tâm, chóng hỏng, dễ rước bệnh vào người; mua hàng Nhật xịn thì đắt. Để giành tiền mua búp bê đấy đắp vào chính mình (tập thể hình, mua xe máy ... mua được khá nhiều thứ vì búp bê hàng Nhật giá cả ngàn USD) đi cưa gái, thuê nhà nghỉ ... còn hiệu quả hơn nhiều. Nếu nghĩ xa hơn một chút thì để giành tiền lo cho gia đình tương lai mới là thượng sách.
    ok bái fhucj bác em chưa lấy vợ nhưng mà cũng fair học cách nào là tốt nhất

Leave a comment:

• bqviet
    replied
    Chuyện này thì liên quan gì tới điện tử ? Hay là dân điện tử kém đến mức không tìm nổi người thật để đáp ứng nhu cầu ?

Xã hội Nhật, Mỹ hay một vài nước phát triển khác sức ép công việc quá nặng nề, phụ nữ đòi hỏi cao, nguồn lực của người đàn ông hạn chế (thời gian, tiền bạc, sức khỏe ...), luật xử khi ly dị rất ưu đãi phụ nữ ... nên mấy ông loser mới phải tìm đến thứ đồ giả này. Xứ Vịt Ngan vẫn còn tương đối dễ sống, phụ nữ nói chung vẫn chưa đòi hỏi nhiều, chịu thương chịu khó tốt nết xinh đẹp vẫn còn vô số. Tội gì phải dùng đồ giả ?

Đấy là xét về khía cạnh xã hội.

Xét thuần túy về mặt kinh tế thô thiển : mua hàng tàu khựa giá rẻ thì không yên tâm, chóng hỏng, dễ rước bệnh vào người; mua hàng Nhật xịn thì đắt. Để giành tiền mua búp bê đấy đắp vào chính mình (tập thể hình, mua xe máy ... mua được khá nhiều thứ vì búp bê hàng Nhật giá cả ngàn USD) đi cưa gái, thuê nhà nghỉ ... còn hiệu quả hơn nhiều. Nếu nghĩ xa hơn một chút thì để giành tiền lo cho gia đình tương lai mới là thượng sách.

Leave a comment:

• kidteam
    replied
    như cái xác chết
    nhìn thấy ớn

Leave a comment:

• huukhanh
    replied
    ưu điểm của nó là không bao giờ nói không với chủ nhân nhưng vẵn thấy king dị nửa đêm thức giất chết khiếp luôn
    bác làm thế nào mà nó hỏng đến nổi ko bảo hành dc thì bác là đờn ôn đấy nói thế thôi chúc bác vui và giử gìn sức khỏe

Leave a comment:

• vuongvanminh
    replied
    Nguyên văn bởi kidteam Xem bài viết
    tầm vài chục triệu (gần trăm M tiền đó ta làm được vô số việc có ích thay cho cái sở thích bệnh hoạn đó)
    bạn lên mạng tìm sex toy nó ra cả đống
    Trời ơi! cái đó không phải là bệnh hoạn mà là sở thích, thể hiện bản lĩnh đàn ông!

Leave a comment:

• vuongvanminh
    replied
    Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
    Tình hình là e thấy có món hàng này hay quá mà không biết ở đâu bán,Hỏi AE xem coa ai biết hok
    Hàng đập hộp nhé các bác
    Khoản này ở Tứ Kỳ có nhiều lắm nha! khi nào rảnh lên Kẻ Sặt chơi!

Leave a comment:

• linhmoi.vp
    replied
    Bác nói là ý giâys nhẩy em chả hiểu gì cả
    Chẳng phải là có bạn gái đi Nhật hay sao ?

Leave a comment:

• phuongdt_hd
    replied
    Nguyên văn bởi linhmoi.vp Xem bài viết
    Tưởng gì , hàng đập hộp thật nhưng chưa chăc ăn thua đâu . Không phải cái gì của Nhật cũng tốt đâu nhé , có nhiều thứ của nhật hay của ... còn gọi Việt Nam bằng cụ cơ đấy . Phương không phải mua , chỉ cần lôi cổ cô bạn gái bên Nhật về quê là được rùi .
    Bác nói là ý giâys nhẩy em chả hiểu gì cả

Leave a comment:

• toanddt
    replied
    bó tay mấy bác này. sao lại phải dùng cái hàng này chứ. mấy em việt nam xinh sắn đi mỗi lần đi ra đường là nhìn không hết mà không dùng lại thích dùng đồ nhựa

Leave a comment:

• linhmoi.vp
    replied
    Tưởng gì , hàng đập hộp thật nhưng chưa chăc ăn thua đâu . Không phải cái gì của Nhật cũng tốt đâu nhé , có nhiều thứ của nhật hay của ... còn gọi Việt Nam bằng cụ cơ đấy . Phương không phải mua , chỉ cần lôi cổ cô bạn gái bên Nhật về quê là được rùi .

Leave a comment:

• Ck33spkt
    replied
    Tình hình là e thấy có món hàng này hay quá mà không biết ở đâu bán,Hỏi AE xem coa ai biết hok
    Hàng đập hộp nhé các bác
    Đợi khi nào có tiền em sẽ mua một con biếu bác!

Leave a comment:

• hongnguyen83
    replied
    nhưng mà xinh thật đấy ,,,,,,,,,hiiiiiiiii

Leave a comment:

• kidteam
    replied
    tầm vài chục triệu (gần trăm M tiền đó ta làm được vô số việc có ích thay cho cái sở thích bệnh hoạn đó)
    bạn lên mạng tìm sex toy nó ra cả đống
    Last edited by kidteam; 13-08-2012, 17:27.

Leave a comment:

• hoang_3i
    replied
    Hàng đập hộp nhé các bác
    tưởng gì hàng nhật còn có nữa là, chỉ cần $$$

Leave a comment:

Về tác giả

Collapse

phuongdt_hd Tìm hiểu thêm về phuongdt_hd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X