Thông báo

Collapse
No announcement yet.

cafe Saigon trao đổi, học hỏi, mua bán....

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cafe Saigon trao đổi, học hỏi, mua bán....

thỉnh thoảng tôi sẽ ghé cafe Duy khoa -Tân phước -Nhật tảo cafe vì những mục đích trên tiêu đề, nếu có tiền bối hay hậu bối nào có nhu cầu thì liên lạc và hẹn gặp nhé. tôi sẽ mang theo một số vật mẫu làm đề tài và trả tiền hết.
    số lượng 3 là đủ cho mỗi lần. offline theo kiểu vậy cho nó thấy được cái công online trên diễn đàn này gần cả năm trời....( sẽ ko bàn đến nội dung gì vi phạm pháp luật...mệt!mà chẳng tới đâu vì thường ở tầm vĩ mô! ). ở NT tôi cũng hay gặp nhiều thợ đặc biệt nhưng chủ yếu là chuyện tiền công, không biết trên diễn đàn này có đụng anh em nào làm nghề hay nghiên cứu bề kĩ thuật, mua bán....thì cũng hay nếu gặp nhau trực tiếp. có nhiều chuyện lợi ích đôi bên.

ý kiến của bác avr cũng hay đấy,hay là bác chủ trì hôm nào anh em gặp nhau giao lưu 1 chầu được ko (tui lên tp có biết quán gì nằm ngay dưới chân cầu chữ Y nhỉ)có mấy em phục vụ xinh phết
    mail:tranphuoclongtcl@gmail.com
    di động:0907145705
    chuyên LCD-LED TCL

Comment

Thỉnh thoảng lên NT mua đồ cũng ghé cafe ở đường Tân Phước. Cũng có ngồi với bác TME vì công ty bác gần đó. Hay lên đó vào T7 hoặc CN có gì hẹn bác avr ra phê pháo.
      Cheers,
      “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

Nghe danh của bác AVR và anh bxngoc, cũng thỉnh thoảng trao đổi nói chuyện nhưng chưa lần gặp mặt, DuyPhi cũng đang ở Sài gòn đây! Thứ 7 này hẹn gặp các bác cafe đi.

Comment

ok. tôi sẽ sắp xếp ổn thỏa. và hẹn.

Comment

cũng muốn đi nữa.Cho đàn em đi với .

Sông dài, Thuyền lớn, Biển rộng bao la.
            Tháo neo ngôn ngữ, lèo lái con thuyền kiến thức nhân loại.

Comment

Báo cáo các bác tuần này em bận không đi được. Để dịp khác nhé (em ở cách SG 40km lận)
              “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

tôi muốn để mọi chuyện được diễn ra thật tự nhiên, mọi người đến vì cảm thấy hữu ích và tự nguyện. tôi chưa muốn vội chuyện này, ai có ý kiến gì cứ tự nhiên bày tỏ. khi nào đến mức cần thiết sẽ tiến hành.

Comment

- avr cho beginner (phần cứng nào- tôi đang dùng avrusb -tme ? dùng thế nào? tài liệu ở đâu?và riêng biệt là vấn đề khả năng hẹn giờ lâu nhất của avr bao lâu, tùy thuộc vào cái gì?)
                  - tda8210 (ampli mini, tôi cần tinh chỉnh về phần bass cho sâu, treb rất ngon)
                  - kinh nghiệm mua sắm linh kiện ( điện tử, máy tính ở đâu, giá cả được, tốt)
                  - làm quen, trao đổi nhu cầu, mối lái...( tôi đang quan tâm về thợ sửa TV)
                  - mua bán (máy đo, tel...), post lên bị edit do xem là quảng cáo nên gặp sẽ biết ( nếu ko có mục này thì thật lãng nhách khi làm việc này)

ai có nhu cầu thứ 7 tới này hẹn với tôi.

lưu ý: ai cũng có thể đến được trừ mod Nhathung - Trương nhật hùng ( con nít)
                  Attached Files
                  Last edited by avr; 27-08-2008, 10:09.

Comment

OK, cho tôi tham gia với nhé. Nhân tiện mời các bác đến chơi, TMe cũng nằm trên đường Tân Phước mà.

Hiện TMe đang chuẩn bị một địa điểm mới: 173 Tân Phước F6 Q10 vào đầu tháng 9, hoành tráng hơn chỗ cũ rất nhiều - đối diện đó có quán cafe Quỳnh Như cũng hoành tráng không kém. mời các bác đến chơi, tôi sẽ khao cafe nhé

Comment

Nguyên văn bởi 1504 Xem bài viết
                      OK, cho tôi tham gia với nhé. Nhân tiện mời các bác đến chơi, TMe cũng nằm trên đường Tân Phước mà.

Hiện TMe đang chuẩn bị một địa điểm mới: 173 Tân Phước F6 Q10 vào đầu tháng 9, hoành tráng hơn chỗ cũ rất nhiều - đối diện đó có quán cafe Quỳnh Như cũng hoành tráng không kém. mời các bác đến chơi, tôi sẽ khao cafe nhé
                      Nghe tên đàn anh đã lâu, nay cho tại hạ tham gia với - có được ko anh TME! hi hi. Mà hôm nào nhỉ?

Comment

có lời mời thêm anh Tuyên - 595, (tôi đã phải làm nháp với anh này một lần và kết quả là cởi mở hơn).

Comment

Nguyên văn bởi MicroDuyphi Xem bài viết
                          Nghe tên đàn anh đã lâu, nay cho tại hạ tham gia với - có được ko anh TME! hi hi. Mà hôm nào nhỉ?
                          Rất vui được trao đổi và hợp tác với tất cả mọi người

.

Comment

Cho tui tham gia với ( thứ 7 thôi nha )
                            AVR sắp xếp đi, bữa nào cùng gặp để trao đổi. Offline để đổi gió một chút, hay đấy. Biết đâu gặp lại " cố nhân ".

Comment

hê hê anh Nhất Hùng không có đến đc đâu mà mơ.
                              Ổng ở ngoài Hà Nội.
                              Nhật Tảo chắc là nằm ở Cần thơ quá.
                              Ổng bơi vô thứ 2 chắc thứ 7 đến đc.
                              Thứ 7 này hả các bạn.
                              Đến đc thì đến
                              Coi như offline à.
                              Ai chủ xị.
                              Cần thì mỗi người góp thêm cho vui.
                              Đi để vui và học hỏi thôi.

Sông dài, Thuyền lớn, Biển rộng bao la.
                              Tháo neo ngôn ngữ, lèo lái con thuyền kiến thức nhân loại.

Comment

Về tác giả

Collapse

avr Tìm hiểu thêm về avr

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X