Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Diễn đàn http://diendan.dientudk.com/?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Diễn đàn http://diendan.dientudk.com/?

VVM có nhận được mail giới thiệu về diễn đàn này! nội dung như sau:

Chào bạn,
    Diễn đàn suachuadientungày xưa ấy giờ đã mở trở lại để phcụ vụ anh chị em rồi, tại mấy hôm nay thấy dientuvietnamchập chờn nên mở lại .
    Ghé qua bạn nhé
    SCDT | Sửa Chữa Điện Tử

Ai có ý kiến gì không?
    * Bo mạch MX(Máy hàn, mạ, điện hóa, anot, động cơ DC, điều khiển thyristor, IGBT, Triac.
    * Tự động hóa trong công nghiệp.

Mail: Phone: 0982006716-0984163716

Nguyên văn bởi vuongvanminh Xem bài viết
    VVM có nhận được mail giới thiệu về diễn đàn này! nội dung như sau:

Chào bạn,
    Diễn đàn suachuadientungày xưa ấy giờ đã mở trở lại để phcụ vụ anh chị em rồi, tại mấy hôm nay thấy dientuvietnamchập chờn nên mở lại .
    Ghé qua bạn nhé
    SCDT | Sửa Chữa Điện Tử

Ai có ý kiến gì không?
    mới nhìn thui đã thấy nó có mùi làu đảu
    bác đã vô thử chưa
    Lý Thuyết Và Thực Hành
    Là Hai Đường Thẳng Song Song

Comment

Không liên quan gì tới diễn đàn này. Diễn đàn suachua gì đó thuộc sở hữu của một đơn vị bán LED, muốn lợi dụng dientuvietnam để PR.
      Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Chào các bác, em xin tự giới thiệu em là cái người gửi đi 7 cái email đó và trong đó có bác vuongvanminh.
        Em xin lỗi vì việc làm đó của mình. Em cũng xin thanh minh một chút về vấn đề này ạ. Diễn đàn đó ( cái mà em giới thiệu) không hề liên quan đến diễn đàn dientuvietnam.net của chúng ta đây, nó chỉ là của 1 cá nhân làm vs mục đich phi thường mại từ năm 2009.Diễn đàn đó từng được biết đến vs cái tên suachuadientu.net. Nhưng do cậu admin giờ ko còn nữa...( Cậu ấy ra đi vì 1 căn bệnh rồi ạ). Em vô tình có được toàn bộ code của nó khi mua cái máy tính của cậu ấy. Cũng lâu rồi, từ năm ngoái cơ ạ. Đáng tiếc là domain thì em ko có để quản trị. Trong đó em thấy có khá nhiều cái hay như những file Rom của bên TV, DVD... và 1 số sơ đồ nữa. Mà hầu hết thấy phục vụ các bác bên sửa tivi thôi.
        Nhân tiện em đang làm site bán LED, nên add luôn 1 cái sub domain để open cái diễn đàn đó, chứ ko hề có ý định dùng nó để PR hay quảng cáo gì đâu ạ, mong các bác hiểu và thông cảm cho em. Bên trang chủ của page bán led thì có link qua forum, nhưng từ forum em ko có để 1 link nào về trang bán lEd hết, Lỗi tại em ko có chịu sử dụng domain khác.

Thành thật xin lỗi các bác ở diễn đàn dientuvietnam về hành động vừa rồi của em.
        Nơi thảo luận của Thợ tivi

Comment

- diễn đàn bên ấy xem qua cũng thấy khá hay + chuyên nghiệp
          - chuyện admin bạn kể thấy buồn quá.
          - có lẽ sẽ tốt hơn nếu thư mời hông nói đến chuyện "dientuvietnam chập chờn"
          - chúc diễn đàn ngày càng phát triển để chia sẻ ngày càng nhìu kién thức quý báu hơn nữa...

Comment

Cảm ơn các anh chị đã rộng lượng bỏ qua cho em. Em nói chập chờn chắc tại do máy em vào dientuvietnam không có được, lúc được lúc không. Nó toàn báo "THE WEBSITE OFFLINE".
            Nên mới quyết định mở lại cái diễn đàn kia đấy chứ ạ.

PS thêm là chuyện thư mời đó em làm thật ko ra gì, viết còn sai nữa, sau này em sẽ ko tái phạm nữa đâu ạ.
            Mà trong diễn đàn đó hôm nay mới để ý có nhiều thành viên bên đấy cũng là những cao thủ bên này, thật bất ngờ hí
            Nơi thảo luận của Thợ tivi

Comment

thấy bạn nói nguồn gốc Web đó,kehuydiet092 thật thấy 1 chút buồn !!! người đã ra đi,hy vọng Web sẽ tồn tại và phát triển.kehuydiet092 cũng đăng ký làm thành viên ngay bây giờ.
              Vũ Kiên. Xã Hiền ninh - Huyện Sóc sơn - TP Hà nội

Comment

- Bạn nào vô diễn đàn bị chập chờn báo offline dùng thử phần mềm này, biết đâu ai đó lại có thể vào được:
                Tải về UltraSurf 13.01 - Phần mềm vượt tường lửa và truy cập web bị chặn, ẩn danh IP khi lướt web - Bảo mật - Windows
                - các bạn nên dùng với trình duyệt google chrome

Comment

Về tác giả

Collapse

vuongvanminh Sinh ra và lớn lên tại thôn Phù Thụy, xã Thi Sơn, huyện Kim Bảng tỉnh Hà Nam. Từ thời phổ thông rất yêu thích toán học và vật lý. Năm 1996 học xong phổ thông, thi đại học Bách Khoa Hà Nội không được. Sang năm sau thi đỗ đại học Lâm Nghiệp Việt Nam, theo học tại khoa công nghiệp- bảo vệ đồ án tốt nghiệp về lĩnh vực cơ khí và thủy lực. Ra trường làm việc tại nhà máy chế tạo phụ tùng ô tô xe máy DETECH(Dị Sử, Mỹ Hào, Hưng Yên) được 2 năm sau đó ra ngoài bươn trải với cuộc sống(tự lực) ngành nghề chủ yếu là sửa chữa điện máy công nghiệp, nhận thiết kế chế tạo điện máy và máy công nghiệp, các sản phẩm tự động hóa. Năm 2009 đến nay thêm một ngành nghề nữa là điện tử công suất... Đang dần dần chuyển nghề sang lĩnh vực khác.! Tìm hiểu thêm về vuongvanminh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X