Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ai rảnh quá thì vô đây

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Bị thừa... close pls!
    Last edited by Acxen_lupine; 14-11-2013, 23:50.
    Hôm nay trời nắng chang chang.
    Mèo con đi học chẳng mang thứ gì.
    Chỉ mang một cái bút chì.
    Và mang một mẩu bánh mì con con.

Comment

Nguyên văn bởi Acxen_lupine Xem bài viết
      Trường hợp này? Trường hợp của ông bạn hả??? Nếu theo những gì ông bạn viết, hướng mọi người hiểu: Ông bạn là một người ba mươi tám tuổi, đã có vợ và đang cưa cẩm thêm một em hai mươi mốt tuổi (mịn, mềm, mát, mỏng)...
      Tôi chỉ phán một câu: "No cơm ấm cật, dậm dật khắp nơi"

p/s: Riêng cái chuyện "vất vả tìm kinh nghiệm trên diễn đàn" đủ cho thấy bản năng cua gái của ông có vấn đề..
      Đây là mục tâm tình dân kỹ thuật.Tâm tình theo kiểu của bạn là phạm luật đấy nhé,không mấy tích cực.

Comment

Đề bài thi: “Mỗi con người đều có một năng lực đặc biệt, em có thể tìm năng lực đặc biệt đó của bản thân không? Hãy lấy ví dụ”.
        Bài làm: Em có khả năng tiên đoán trước sự việc chính xác 100%. Ví dụ như em biết kỳ thi này em… sẽ trượt!
        Nếu là giáo viên thì complete cho bài này đỗ hay trượt?
        Tập đoàn MIN, MOD là đao phủ của tự do ngôn luận!

Comment

Nguyên văn bởi gianglinh Xem bài viết
          Đây là mục tâm tình dân kỹ thuật.Tâm tình theo kiểu của bạn là phạm luật đấy nhé,không mấy tích cực.
          Bạn này định lảng sang chủ đề khác thì phải... OK, không sao, nói về tích cực và tiêu cực vậy.

Ông bạn dựng lên hình ảnh một "ông cụ" gần tuổi tứ tuần, đã có vợ, làm kỹ thuật điện tử... "May mắn có vài cô" theo
          Thích gái tơ... nhưng lại không hiểu vì sao mà hơn hai tuần trăng rồi vẫn chưa làm được trò trống gì....
          Rồi ba cái trò... chống kiểm soát chát chít, email, sms gì gì đó...
          Lại còn cố tỏ ra mình là người có chí khí... có vợ mà vẫn dám...

Nên nhớ đây là diễn đàn của những người làm kỹ thuật. Việc riêng của bạn không ai cấm... Nhưng với trình độ đó mà cũng nêu ra chủ đề "Kỹ thuật - Gái" e rằng làm xấu mặt anh em kỹ thuật.... Vô cùng tiêu cực.

Ở đời không thiếu những ông tự cho mình là đào hoa, đa tình, ngọc thụ lâm phong, tình trường lãng tử.... Nhưng cuối cùng vẫn ôm mặt mà than:
          "Ở đời sao lắm kiểu ngu...
          Cái mồm ăn một, thằng cu ăn mười"

p/s: Còn nữa, thấy người ta chê một câu đã đổi luôn cái Avatar, định lực không vững vàng.... có thể gọi là tích cực không???

Thành thật xin lỗi các bác trạc tuổi tứ tuần và hơn thế nữa, tại hạ thấy vị này thích múa rìu nên nói vậy, không hề có ý vơ đũa!!!
          Last edited by Acxen_lupine; 16-11-2013, 02:37.

Comment

Nguyên văn bởi zeronic Xem bài viết
            Đề bài thi: “Mỗi con người đều có một năng lực đặc biệt, em có thể tìm năng lực đặc biệt đó của bản thân không? Hãy lấy ví dụ”.
            Bài làm: Em có khả năng tiên đoán trước sự việc chính xác 100%. Ví dụ như em biết kỳ thi này em… sẽ trượt!
            Nếu là giáo viên thì complete cho bài này đỗ hay trượt?
            Nếu là giáo viên, tôi cho bài này trượt thẳng tay...

Comment

Bạn này định lảng sang chủ đề khác thì phải... OK, không sao, nói về tích cực và tiêu cực vậy.

Ông bạn dựng lên hình ảnh một "ông cụ" gần tuổi tứ tuần, đã có vợ, làm kỹ thuật điện tử... "May mắn có vài cô" theo
              Thích gái tơ... nhưng lại không hiểu vì sao mà hơn hai tuần trăng rồi vẫn chưa làm được trò trống gì....
              Rồi ba cái trò... chống kiểm soát chát chít, email, sms gì gì đó...
              Lại còn cố tỏ ra mình là người có chí khí... có vợ mà vẫn dám...

Nên nhớ đây là diễn đàn của những người làm kỹ thuật. Việc riêng của bạn không ai cấm... Nhưng với trình độ đó mà cũng nêu ra chủ đề "Kỹ thuật - Gái" e rằng làm xấu mặt anh em kỹ thuật.... Vô cùng tiêu cực.

Ở đời không thiếu những ông tự cho mình là đào hoa, đa tình, ngọc thụ lâm phong, tình trường lãng tử.... Nhưng cuối cùng vẫn ôm mặt mà than:
              "Ở đời sao lắm kiểu ngu...
              Cái mồm ăn một, thằng cu ăn mười"

p/s: Còn nữa, thấy người ta chê một câu đã đổi luôn cái Avatar, định lực không vững vàng.... có thể gọi là tích cực không???

Thành thật xin lỗi các bác trạc tuổi tứ tuần và hơn thế nữa, tại hạ thấy vị này thích múa rìu nên nói vậy, không hề có ý vơ đũa!!!
              Suy nghĩ của bạn rất tầm thường!

Comment

mình thì không tin gianglinh đã tứ tuần đâu ,qua những bài của gianglinh mình nghĩ bạn ấy chỉ khoảng 20-22 thôi.

Comment

Ở trên diễn đàn ảo này tuổi tác kg quan trọng bởi ai tin đâu...nhưng tuổi càng cao thì càng nên gương mẫu ...điều đó mới đúng văn hóa giao tiếp.

DĐ : 0984 334 368

Comment

rảnh quá nhưng lười đọc. bác nào đọc qua túm váy hộ em phát

@mod đừng ban em tội nghiệp

Comment

mục này không cho thành viên mới post bài phải không ta?

Comment

Nguyên văn bởi huyQN Xem bài viết
                        mình thì không tin gianglinh đã tứ tuần đâu ,qua những bài của gianglinh mình nghĩ bạn ấy chỉ khoảng 20-22 thôi.
                        Mình đoán chỉ khoảng hai tư thôi.
                        Trong Cửu âm chân kinh có đoạn chép: "... ba năm mười lăm, ba sáu mười tám, ba bảy hai mốt, ba tám hai tư..." - Nhầm - Bảng cửu chương mới đúng.

Comment

Mình đoán chỉ khoảng hai tư thôi.
                          Trong Cửu âm chân kinh có đoạn chép: "... ba năm mười lăm, ba sáu mười tám, ba bảy hai mốt, ba tám hai tư..." - Nhầm - Bảng cửu chương mới đúng.
                          Nếu trong giại đoạn này thì là 20 anh bạn ạ!Còn nếu ngồi nói chuyện riêng với anh bạn thì là 70.
                          Last edited by gianglinh; 17-11-2013, 06:10.

Comment

Nguyên văn bởi huyQN Xem bài viết
                            Bạn Huy cũng ở Quảng Ninh à?Tôi công tác ở sở GTVT,khi nào đổi GPLX bạn sẽ gặp tôi.Tên tôi là Nguyễn Vĩnh Linh.

Comment

Hôm nay em cũng rảnh quá nên comment chơi thôi nhen.
                              Em thấy có mấy bác già cũng cỡ ... vợ em mà ....già không đều (có vài chỗ còn non, hoặc trên.. hoặc dưới..). Hehehaha.
                              Em mà thấy bà vợ già của em léng phéng kiểu đó thì em tát cho vỡ mõm. À không, em không vũ phu thế, em sẽ cho sang ngang luôn. Còn đàn ông thì không biết ý kiến gì cho phải đạo?!

P/s: có lẽ tại em gốc Huế nên hơi "gia đạo làm đầu".
                              Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                              <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Nguyên văn bởi gianglinh Xem bài viết
                                Bạn Huy cũng ở Quảng Ninh à?Tôi công tác ở sở GTVT,khi nào đổi GPLX bạn sẽ gặp tôi.Tên tôi là Nguyễn Vĩnh Linh.
                                tiếc thật không ở Quảng Ninh .

Comment

Về tác giả

Collapse

complete Tìm hiểu thêm về complete

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X