Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ai rảnh quá thì vô đây

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ai rảnh quá thì vô đây

- đang rảnh đọc được luồng của bạn ...linh thấy hay hay nhưng bị ngài min khóa mất rùi
    - cũng ko phải cố ý chống đối nhưng mà mình tự nguyện để cho thành viên khác nhận xét, '''ném đá'' tuy hơi kỳ qoặc nhưng chắc hông phạm luật...
    - bắt đầu thôi, các @ ai muốn hỏi gì, ném gì cho mình nào, hãy nói hãy viết cho mọi người cùng nhận xét nào tốt xấu đúng sai với mình đều được hết hông có sao cả, ''con cá'' lên thớt đầu tiên-complete....
    - hân hạnh kính mời khách mời danh dự: [MENTION=282599]linhgiang[/MENTION]-gianglinh, ndv, và tất cả những @ đã từng ''được'' mình nhận xét...
    - ngaòi lề: tất cả thắc mắc đều có pản hồi, tuy nhiên các @ đều có qyền yêu cầu mình ko nhận xét, ko trả lời. nhưng ngược lại, các bạn có vẫn có quyền nhận xét về mình và mình sẽ luôn đọc...

"... tất cả thắc mắc đều có phản hồi,..." Vậy:
    - Câu hỏi thứ 1: Chúa có thể tạo ra hòn đá mà Chúa không thể nhấc lên không? nếu đúng là Chúa làm được tất cả?
    - Câu hỏi thứ 2: Con gà và quả trứng, thứ gì ra trước?
    - Câu hỏi thứ 3: Đố biết tôi định hỏi gì tiếp?
    Tập đoàn MIN, MOD là đao phủ của tự do ngôn luận!

Comment

[QUOTE=complete;805526]- đang rảnh đọc được luồng của bạn ...linh thấy hay hay nhưng bị ngài min khóa mất rùi
      - cũng ko phải cố ý chống đối nhưng mà mình tự nguyện để cho thành viên khác nhận xét, '''ném đá'' tuy hơi kỳ qoặc nhưng chắc hông phạm luật...
      - bắt đầu thôi, các @ ai muốn hỏi gì, ném gì cho mình nào, hãy nói hãy viết cho mọi người cùng nhận xét nào tốt xấu đúng sai với mình đều được hết hông có sao cả, ''con cá'' lên thớt đầu tiên-complete....
      - hân hạnh kính mời khách mời danh dự: [MENTION=282599]linhgiang[/MENTION]-gianglinh, ndv, và tất cả những @ đã từng ''được'' mình nhận xét...
      - ngaòi lề: tất cả thắc mắc đều có pản hồi, tuy nhiên các @ đều có qyền yêu cầu mình ko nhận xét, ko trả lời. nhưng ngược lại, các bạn có vẫn có quyền nhận xét về mình và mình sẽ luôn đọc...[/QUOTEỹe

Xin hỏi về chuyên ngành của bạn là gì?Để cùng trao đổi,học tập.

Comment

Nguyên văn bởi zeronic Xem bài viết
        "... tất cả thắc mắc đều có phản hồi,..." Vậy:
        - Câu hỏi thứ 1: Chúa có thể tạo ra hòn đá mà Chúa không thể nhấc lên không? nếu đúng là Chúa làm được tất cả?
        - Câu hỏi thứ 2: Con gà và quả trứng, thứ gì ra trước?
        - Câu hỏi thứ 3: Đố biết tôi định hỏi gì tiếp?
        Thắc mắc của bạn rất đơn giản . Nhưng để nhận câu trả lời , bạn cũng cần để mọi người hiể mình .
        Bạn đã học qua Đại học chưa ? Điểm trung bình các môn khoa học xã hội , chính trị , triết học .. Cuả bạn là bao nhiêu .
        Nếu không người trả lời sẽ viết theo kiểu chợ trời làm bạn khó chịu .
        Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
        nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Tôi hỏi lại bạn . Những gì tôi viết trong luồng "nóng tính .." bạn đã hiểu hết chưa ? Nếu chưa hiểu thì tư duy cuả bạn có vấn đề . Phải tạm gác câu hoỉ mới lại .

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Mod NDV không cần thiết phải khơi lại chuyện cũ đâu. Chuyện đã qua là qua, nên để nó qua; "xét lại" đâu phải việc nên làm ?

Thành viên complete tự nguyện nhận làm bia để mọi người nhận xét, xin mời mọi người.
            Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

cam on ban da viet bai

Comment

tôi đã viết bài trong luồng này rồi lại xóa đi, dù không rảnh nhưng ngứa tay lại viết :
                Chẳng ai ở đây đủ tư cách để mà phán xét người khác , cũng chẳng ai rỗi hơi đi cãi cọ đôi co. Chỉ có những thằng đã ngu lại không biết điều thường bị người ta bực mình chửi cho , mà suy nghĩ lại xem ... chửi và cãi cọ sẽ chẳng bao giờ có lợi về mọi mặt ( nhất là đối với những thằng làm kinh doanh ) - chưa bị chơi xấu, chọc phá là còn may mắn lắm rồi . Ấy thế mà có những thằng ngu vẫn muốn làm người khác nổi nóng !
                Cãi cọ, chửi nhau mà ra vấn đề thì hãy cãi cọ và chửi , còn chỉ để động chạm đến nhau thì phải nhìn lại xem lợi, hại thế nào , cân nhắc rồi hãy hạ bài !
                Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                  tôi đã viết bài trong luồng này rồi lại xóa đi, dù không rảnh nhưng ngứa tay lại viết :
                  Chẳng ai ở đây đủ tư cách để mà phán xét người khác , cũng chẳng ai rỗi hơi đi cãi cọ đôi co. Chỉ có những thằng đã ngu lại không biết điều thường bị người ta bực mình chửi cho , mà suy nghĩ lại xem ... chửi và cãi cọ sẽ chẳng bao giờ có lợi về mọi mặt ( nhất là đối với những thằng làm kinh doanh ) - chưa bị chơi xấu, chọc phá là còn may mắn lắm rồi . Ấy thế mà có những thằng ngu vẫn muốn làm người khác nổi nóng !
                  Cãi cọ, chửi nhau mà ra vấn đề thì hãy cãi cọ và chửi , còn chỉ để động chạm đến nhau thì phải nhìn lại xem lợi, hại thế nào , cân nhắc rồi hãy hạ bài !
                  Tôi nghe danh bác queduong đã lâu,tôi muốn học hỏi bác về một số mạch điều khiển,nhưng ở luồng này không hợp lý.Vậy nếu có thể xin mời bác qua luồng điện tử gia dụng,tôi xin được yết kiến bác.Tôi đang thiếu kiến thức về mạch servo(tuỳ ứng) trong một số hệ thống điều khiển.Xin cảm ơn.!

Comment

Ớ! Tôi hỏi complete mà có hỏi bác nguyendinhvan đâu? Bác nguyendinhvan kinh vãi, ai dám xớ rớ. Tôi chưa đọc bài quái nào ở "nóng tính" cả, chỉ thấy bác complete đứng ra làm "Bách khoa toàn thư" thì tôi hỏi ké những gì mình chưa biết! Hic! Chắc có câu nào chạm nọc MOD nhể
                    Hỏi thêm bác complele câu nữa:
                    Coi câu hỏi và cách hỏi của tôi, đố biết tôi trên Tiểu học mấy cấp?
                    Tập đoàn MIN, MOD là đao phủ của tự do ngôn luận!

Comment

Ớ! Tôi hỏi complete mà có hỏi bác nguyendinhvan đâu? Bác nguyendinhvan kinh vãi, ai dám xớ rớ
                      Bạn sợ bác ấy một thì tớ sợ bác ấy 1000.Tớ học hết lớp 3.

Comment

Ớ! Tôi hỏi complete mà có hỏi bác nguyendinhvan đâu? Bác nguyendinhvan kinh vãi, ai dám xớ rớ. Tôi chưa đọc bài quái nào ở "nóng tính" cả, chỉ thấy bác complete đứng ra làm "Bách khoa toàn thư" thì tôi hỏi ké những gì mình chưa biết! Hic! Chắc có câu nào chạm nọc MOD nhể
                        Thấy zeronic hỏi thì cân nhắc thế thôi . 2 Câu hỏi đó chắc chắn không phải của zeronic nghĩ ra , cũng là copy trên mạng ra thôi . Nhiều người trên mạng không lý giải nổi . Nhưng không phải tất cả không lý giải được . Khi hiểu ra vấn đề thì dễ dàng người hỏi mới nhận thấy mình rất dốt về lý luận . Nếu zeronic không sợ mình mang tiếng dốt và cần giải đáp thì tôi sẽ trả lời cho .
                        Xét lại là một đức tính quan trọng , và rất cần đối với người kỹ thuật .
                        Trước khi đóng điện cần xét lại những mạch điện đã mình vưà làm .
                        Mạch điện không hoạt động , cần xét lại cách thi công , xét lại các phần tử , xét lại quan điểm thiết kế , xét lại ý tưởng .
                        Khi mạch điện đã hoạt động bình thường cũng cần xét lại xem có thiếu sót nào không .

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                          Kinh doanh từ xưa đến giờ đều theo duy tâm . "Vui lòng khách đến , vưà lòng khách ... mua ".
                          Nhưng ngày nay khác nhiều rồi bác Dương ạ . Người ta kinh doanh theo duy lý . Mày không thích hả ? Không cần hả ? Không muốn hả ? Mày vẫn phải tìm đến tao , vẫn phải móc ví ra mua , vẫn phải cười .
                          Đố bác biết kinh doanh cái gì như thế trong lĩnh vực điện tử đấy !

Comment

Nói túm lại Hòa Bình là trên hết . Bác Vân kinh doanh cái gì thế ? Bác cho em theo gót với
                            Email :
                            DĐ : 0966 6789 22

Comment

- do bận xíu lên giờ mới ngồi viết phản hồi được, thấy các bạn tham gia chia sẻ mình vui lắm, mình sẽ từ từ tranh luận phản hồi với các bạn (đặc biệt là bạn qd)
                              - [MENTION=260040]zero[/MENTION]...:
                              1. mình ko rõ chúa là ai hay loại vật chất gì nên ko biết. nhưng mình thì có thể tạo ra được những thứ mình ko nhấc nổi, ví như mua xi măng + vật liệu về và tạo ra khối bê tông cực lớn đến mức...
                              2. quả trứng có trước
                              3. thì chính bạn đã tự trả lời rùi
                              - [MENTION=264550]giang[/MENTION]...:
                              1. mình ko muốn chia sẻ gì về chuyên nghanh của mình (có lẽ gọi là chuyên ngành thì hơi nặng nề, công việc của mình cũng nhàn và trình độ cũng thường như mọi người thôi), nhưng có điều mình thấy tiếc vì ko được theo ngành điện tử-đây mới là đam mê của mình, vì miếng cơm manh áo các bạn đều biết mà...
                              2. nếu được thì bạn có thể đổi cái hình đại diện khác được ko
                              - [MENTION=260040]zero[/MENTION]...:
                              có lẽ bạn từ THPT đến dưới ĐH, mình ko có dữ liệu về bạn nhưng mình vẫn có quyền đoán mò phải hông nào, nhất là khi bạn đề nghị chuyện ấy, CÓ GÌ MÀ KO DÁM ĐOÁN CHỨ....
                              - cảm ơn các bạn nhìu lắm, chắc chắn phản hồi của mình ko mấy làm hài lòng các bạn, do đó có gì muốn nói, muốn ''ném'' cứ viết ra đừng ngại nhé...

Comment

Về tác giả

Collapse

complete Tìm hiểu thêm về complete

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X