Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cửa hàng phế liệu trực tuyến - nơi trao đổi miễn phí ...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Ai có còn con LCD 16x1 hay 16x2 nào ko dùng thì PM em nhé! Em Học sinh đang muốn "nghịch"
    thanks everyone

Comment

• UPS cũ

cả nhà ơi, tình hình là quê em đang mất điện triền miên.Em đang muốn kiếm 1 con UPS cũ, (có thể ko có accu nhưng mạch điều khiển còn ngon).Bác nào có nhượng lại cho em rẻ rẻ được không.Em sinh viên nghèo.Em ở Hà Nội.Thanks cả nhà nhiều.

Comment

• Ai có còn con LCD 16x1 hay 16x2 nào ko dùng thì PM em nhé! Em Học sinh đang muốn "nghịch"
        thanks everyone

Comment

• Bác nào có mạch ampli cũ không xài để rẻ lại cho em nha, em đang cần gấp.

Comment

• Ý kiến của bác Green_Age hay quá. bác mà làm được thế thì còn gì bằng. nhiều khi tìm linh kiện đỏ mắt mà không kiếm ra.trời nóng thế này rất là ức chế.giờ nghe cái kế hoạch này thấy quá hay lun!

Comment

• Mình cũng quan tâm đến bảng led này, nhưng giá bèo là bao nhiêu chứ? PM cho mình nhé

Comment

• Có ai có loa không dùng thanh lí cho mình nha!

Comment

• chào các bác. Em đang cần mua các lõi ferrtie dạng vòng xuyến, hoặc hình trụ (rỗng ruột). như link post (do em ko biết post hình). các bác có biết ở đâu bán không? em ở TPHCM. cảm ơn các bác trước nha.
                  http://www.mediafire.com/?hoz5fn3mgzd

Comment

• Nguyên văn bởi hoanglan23 Xem bài viết
                    chào các bác. Em đang cần mua các lõi ferrtie dạng vòng xuyến, hoặc hình trụ (rỗng ruột). như link post (do em ko biết post hình). các bác có biết ở đâu bán không? em ở TPHCM. cảm ơn các bác trước nha.
                    lõi Ferrit này ở chợ Trời có một số loại đấy !

Comment

• Nguyên văn bởi hoanglan23 Xem bài viết
                      chào các bác. Em đang cần mua các lõi ferrtie dạng vòng xuyến, hoặc hình trụ (rỗng ruột). như link post (do em ko biết post hình). các bác có biết ở đâu bán không? em ở TPHCM. cảm ơn các bác trước nha.
                      Trong Nhật tảo phía trên lầu 2 chỗ mà rã các ti vi này nọ, họ bán tụ, loa của các tivi ấy, mình thấy có mấy cục xuyến cũng hơi to, có cái đường kính cả 70-80mm, mấy loại bình thường thì đi lòng vòng là có, quan trọng là độ từ thẩm của nó ít hay nhiều thôi.

0988467839

Comment

• Nguyên văn bởi hatbui
                        bác định bán với giá là bao nhiêu???

cái này chắc bác nghịch (sửa )chán rồi không đc nên mới bán chứ gì .
                        Nhưng không sao bác cứ cho cái giá.
                        Ô, mình chưa chọc vào tí nào, toàn IC đặc chủng của Nhật , biết gì mà chọc , bán cho bạn nào thích chọc thì chọc, không chọc được thì làm bo điều khiển khác là ngon, coi như mình thanh lý theo đồ thôi mà : 20 bo led 16x16 = 256 led siêu sáng rồi = 100K/ bo , modem, cảm biến, nhôm đồng nát , .... +500K , tổng là 2500K

Comment

• Bác nào có :
                          1/ Diod hạn dòng J511 (4,7mA) hoặc bất cứ loại nào tương đương (4,7mA) thì share cho mình nha.
                          2/ FET visai cho ampli bất cứ loại nào. Hoặc chỉ dùm chỗ mua càng tốt, loại càng thông dụng càng tốt (nghe nói K170, K30).
                          Đang rất cần!
                          Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                          <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

• Các thành viên lưu ý : luồng này được mở để nhằm mục đích trao đổi miễn phí (hàng đổi hàng, cho, tặng ...). Không quảng cáo bán hàng ở đây.
                            Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

• Bạn nào cần hỏi nơi bán, vui lòng viết bài ở chuyên mục Tìm mua linh kiện. Bạn nào muốn quảng cáo bán hàng, vui lòng nộp phí để đăng bài trong chuyên mục Quảng cáo.
                              Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

• các bác có ý tương hay wa.cứ mỗi lần cần mua thứ j em bị mấy người bán chém sợ wa

Comment

Về tác giả

Collapse

Green_Age Tìm hiểu thêm về Green_Age

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X