Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các câu nói ấn tượng của các anh trên diễn đàn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi complete Xem bài viết
    - tớ tưởng cái đầu ấy là lõm thì mới mang dấu âm chứ, ngắn thì mang rấu + mất...
    Cảnh giác, cảnh giác cao độ...
    Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

- tất nhiên phải cảnh giác cao độ rùi, hông phải ai cũng đủ mạnh để phơi bày tâm tư tình cảm trước đọc giả những điều họ cho là bí mật tế nhị thầm kín ấy, còn tại sao họ lại sợ công chúng thì người thích bảo ấy là sống nội tâm, người ghét bảo ấy là mờ ám luôn sợ bị phơi bày...

Comment

- ngày trước tớ cũng có được may mắn 1 bạn thích tớ, hồi ấy còn bé xíu nên gơ thường chủ động hơn boi. bạn ấy thường kiếm cớ để bắt đền tớ dỗ dành, nhưng mà ngày ấy tớ sao làm nổi chứ, cái đám xung quanh nó cảm nhận thấy nó trêu vài câu làm tớ xấu hổ lắm. và xảy ra nhìu cuộc chiến vô lí trẻ con của bọn tớ ngày ấy, hông biết bây giờ bạn ấy đã đi đâu về đâu rùi, tuy chỉ là chuyện trẻ con nhưng tớ biết hồi đó bạn ấy giận tớ nhìu lắm...
        - cũng thấy hơi giống trường hợp này, thế bạn ht... thấy câu truyện của tớ có cảm động hông nào...

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
          Cậu chẳng đáng cho tớ chửi đâu, hiểu chưa. Nhưng vì cậu dốt quá nên tớ đành chửi cậu một câu vậy.
          Bởi vì cậu đọc cái tớ viết mà cậu không biết tớ viết cái gì và viết về ai.
          Xong rồi cậu tưởng là tớ chửi cậu. Thật quá buồn cười

Và đây mới là câu mà tớ chửi cậu Boa... này: Cậu là đồ đầu ngắn.
          Thỏa mãn chưa nào.
          Nếu cậu vẫn chưa hiểu thì tốt nhất là đừng phát biểu thêm gì nữa...
          Đùa tí mà bới thật , đúng là anh teo hẳn , nóng tính thật . Anh mà như thế thì em chả dám đùa nữa rồi .

Comment

Thế này thì tôi cũng chửi thi một câu vậy . Nó là "tên đầu phòi ".
            Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
            nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Các anh cứ tự nhiên chửi nhau nhé , càng nhiều càng tốt , đến khi nào xong thì gọi em một tiếng ( bây giờ em chạy cái đã ) , lúc đó để em xem lại chiến tích rồi còn học hỏi , mục đích nâng cao võ nghệ .

Comment

Học để biết và học để làm được là một khoảng cách khá xa.
                Cứ như một trò đùa => nhưng thành sự thật

Chúc mọi người buổi tối vui vẻ
                Em nhà nghèo - Đam mê điện tử

facebook.com/mylovedonotyoucry

Comment

Tôi chả hiểu gì sất

Comment

bình luận những câu nói bất hủ về TẠ BIÊN CƯƠNG nghe hay hơn các bác ah

"Kovacic là cầu thủ trẻ nhất của Croatia tại World Cup lần này, anh năm nay 20 tuổi trong khi đó huấn luyện viên Scolari bên phía Brazil là một người dạn dày kinh nghiệm".

Comment

- Sau 1 ngày 1 đêm dài trằn trọc vắt tay lên trán suy ngẫm nước mắt nước mũi chảy đầm đìa vừa xót xa vừa thương cho bạn boa… sao bạn ht… lại nỡ lòng nào đối xử với bạn ấy như vậy, người ta dễ thương đáng iu chỉ muốn làm nũng chút xíu để được ai đó dỗ dành cho ấm lòng trong những ngày hè đầy ‘’lạnh lẽo’’ lại bị thành ra chuyện như vậy. bởi từng là người trong cuộc của 1 tình huống gần gần tương tự cách đây nhìu năm khiến lòng này vẫn đầy day rứt tự nhiên ký ức thời gian ngày nào lại tràn trề ào về như vừa mới xảy ra với vô vàn điều tiếc nuối của thủa ngày xưa, phải chăng có 1 duyên cớ nào đó để tớ gặp được câu chuyện này, để tớ có cơ hội ngăn cản điều hối tiếc như đã từng xảy ra, có chăng sự tương đồng nào đó giữa bạn ht… với tớ của ngày ấy, tính cách hông phải, ngoại hình hông phải, tiền bạc, gia cảnh lại càng ko; càng nghĩ càng thấy bế tắc, chắc chắn phải có gì ấy giống giống xíu chứ…nghĩ đi nghĩ lại chẳng lẽ nào, chẳng lẽ nào lời đồn đầy ác ý của thiên hạ lại là sự thật, cái sự thật đầy đau xót về bạn ấy mà tớ chưa bao giờ dám nghĩ đến nó lại xảy ra, phải rùi là cái ấy, cái ấy của bạn ấy do 1 tai nạn đầy đau lòng cống hiến vì sự nghiệp khoa học đã và đang bị biến dạng teo dần rùi sẽ tan biến vào không trung trong khoảng thời gian hông còn xa nữa, bị như thế sao mà ko đau lòng ko tự ti chứ. Của tớ ngày ấy tuy nhỏ xíu nhưng mà nhỏ nó đồng bộ có + có -, có chăng thì sẽ xinh xinh cộng hưởng như là con tép nhỏ bé được con cá rô ngậm nuốt đầy âu yếm, tương đồng như vậy mà tớ còn thấy xấu hổ thấy thẹn thùng đằng này của bạn ấy nhỏ xíu teo hẳn khi bị nuốt chẳng khác nào con run oằn tà là oằn bị 1 con cá mập ngậm đầy mạnh mẽ của tuổi thanh xuân đang hừng hực khát khao rùi nuốt chửng chẳng có xíu cảm giác gì, mà có khi nó còn chẳng thèm ngậm chứ đừng nói đến nuốt cứ mặc kệ cho run kia thoải mái vùng vẫy thét gào trong khoảng không rỗng tuếch đầy xót xa, cuộc đời chớ trêu thay, bạn ấy đã hết lòng cống hiến cho khoa học cho xã hội như vậy mà bản thân lại tự rưng bị roi xuống vực thẳm ko lối thoát, thử hỏi sao mà hông giận hông đau khi ai đó nhắc đến chuyện vô hậu gì gì đó, cứ ngỡ như được xả giận xong chuyện đã êm ả lắng xuống cất dấu vào niềm đau dĩ vãng nơi còn tim thì bạn boa… đầy tội nghiệp vô tư từ 1 xứ lạ đến chưa hiểu chuyện hỏi lại chẳng khác nào đã vô tình động chạm đến nỗi đau âm ỷ ko thể phai nhạt đối với bạn ấy đã vậy lại còn khiêu khích nũng nịu chòng ghẹo nữa chứ, cũng may bạn ấy hiền lành chứ hông thì đã như cá mập kia khinh giun gặp giun quấn rẻ bất tỉnh nhân sự đau rát do sự sung sướng tuyệt đỉnh quá sức chịu đựng mắc nghẹn mồi giữa cổ họng đầy sâu thẳm…
                      -văn tớ viết cũng hay cũng dễ thương ấy nhỉ, hông hiểu sao ngày ấy cô giáo lại cho tớ có dăm phẩy, hông biết bạn boa… với bạn ht… chấm bài này của tớ mấy điểm nhỉ, nếu được trên mức trung bình tớ sẽ viết tiếp cho các bạn đọc đỡ buồn… ; bạn boa… thì chắc là hông giận rùi, chỉ mong bạn ht… đừng giận tớ nhé, lỡ bạn hờn dỗi mấy hôm thì tớ áy náy day dứt lắm, mọi ý kiến đóng góp động viên về nhân vật trong bài viết các độc giả cứ mạnh dạn chia sẻ an ủi, mỗi lời an ủi từ các bạn sẽ giúp cho bạn ấy nguôi ngoai và tin yêu vào cuộc sống, mà có đọc giả đọc xong sợ chạy mất dép hết rùi cũng nên…
                      - ngoài lề ''tâm tình chém gió'': tớ đã thấy những gì bạn ht... muốn nhắn nhủ, và tất nhiên là tớ có hiểu và đã tìm hiểu trong quá khứ lâu lâu rùi về những thứ ấy trên góc độ của 1 quan sát viên trung lập. tớ chỉ mong là mọi người đừng quá quan trọng quá nghiêm túc với cái mạng ảo đa chiều này mà hông vui thôi, hãy lấy những thứ vui vẻ tốt đẹp của thế giới ảo ấy, bỏ đi những thứ vớ vẩn hông hay như là rác ấy...đáng lẽ ra tớ nên dừng hông nên viết bài văn ở phần trên nữa nhưng nghĩ thế nào tớ vẫn viết xíu nhảm nhí cho đỡ buồn đỡ nghiêm túc và cả đỡ ''nóng bức'' nữa. có lẽ đây là hồi âm cuối cùng về vấn đề phi kỹ thuật liên quan đến bạn ht...trong tất cả các luồng. giờ thì hông trêu được bạn ht... nữa rùi đành lại quay ra trêu bạn ndv thôi...

Comment

Nguyên văn bởi complete Xem bài viết
                        - Sau 1 ngày 1 đêm dài trằn trọc vắt tay lên trán suy ngẫm nước mắt nước mũi chảy đầm đìa vừa xót xa vừa thương cho bạn boa… sao bạn ht… lại nỡ lòng nào đối xử với bạn ấy như vậy, người ta dễ thương đáng iu chỉ muốn làm nũng chút xíu để được ai đó dỗ dành cho ấm lòng trong những ngày hè đầy ‘’lạnh lẽo’’ lại bị thành ra chuyện như vậy. bởi từng là người trong cuộc của 1 tình huống gần gần tương tự cách đây nhìu năm khiến lòng này vẫn đầy day rứt tự nhiên ký ức thời gian ngày nào lại tràn trề ào về như vừa mới xảy ra với vô vàn điều tiếc nuối của thủa ngày xưa, phải chăng có 1 duyên cớ nào đó để tớ gặp được câu chuyện này, để tớ có cơ hội ngăn cản điều hối tiếc như đã từng xảy ra, có chăng sự tương đồng nào đó giữa bạn ht… với tớ của ngày ấy, tính cách hông phải, ngoại hình hông phải, tiền bạc, gia cảnh lại càng ko; càng nghĩ càng thấy bế tắc, chắc chắn phải có gì ấy giống giống xíu chứ…nghĩ đi nghĩ lại chẳng lẽ nào, chẳng lẽ nào lời đồn đầy ác ý của thiên hạ lại là sự thật, cái sự thật đầy đau xót về bạn ấy mà tớ chưa bao giờ dám nghĩ đến nó lại xảy ra, phải rùi là cái ấy, cái ấy của bạn ấy do 1 tai nạn đầy đau lòng cống hiến vì sự nghiệp khoa học đã và đang bị biến dạng teo dần rùi sẽ tan biến vào không trung trong khoảng thời gian hông còn xa nữa, bị như thế sao mà ko đau lòng ko tự ti chứ. Của tớ ngày ấy tuy nhỏ xíu nhưng mà nhỏ nó đồng bộ có + có -, có chăng thì sẽ xinh xinh cộng hưởng như là con tép nhỏ bé được con cá rô ngậm nuốt đầy âu yếm, tương đồng như vậy mà tớ còn thấy xấu hổ thấy thẹn thùng đằng này của bạn ấy nhỏ xíu teo hẳn khi bị nuốt chẳng khác nào con run oằn tà là oằn bị 1 con cá mập ngậm đầy mạnh mẽ của tuổi thanh xuân đang hừng hực khát khao rùi nuốt chửng chẳng có xíu cảm giác gì, mà có khi nó còn chẳng thèm ngậm chứ đừng nói đến nuốt cứ mặc kệ cho run kia thoải mái vùng vẫy thét gào trong khoảng không rỗng tuếch đầy xót xa, cuộc đời chớ trêu thay, bạn ấy đã hết lòng cống hiến cho khoa học cho xã hội như vậy mà bản thân lại tự rưng bị roi xuống vực thẳm ko lối thoát, thử hỏi sao mà hông giận hông đau khi ai đó nhắc đến chuyện vô hậu gì gì đó, cứ ngỡ như được xả giận xong chuyện đã êm ả lắng xuống cất dấu vào niềm đau dĩ vãng nơi còn tim thì bạn boa… đầy tội nghiệp vô tư từ 1 xứ lạ đến chưa hiểu chuyện hỏi lại chẳng khác nào đã vô tình động chạm đến nỗi đau âm ỷ ko thể phai nhạt đối với bạn ấy đã vậy lại còn khiêu khích nũng nịu chòng ghẹo nữa chứ, cũng may bạn ấy hiền lành chứ hông thì đã như cá mập kia khinh giun gặp giun quấn rẻ bất tỉnh nhân sự đau rát do sự sung sướng tuyệt đỉnh quá sức chịu đựng mắc nghẹn mồi giữa cổ họng đầy sâu thẳm…
                        -văn tớ viết cũng hay cũng dễ thương ấy nhỉ, hông hiểu sao ngày ấy cô giáo lại cho tớ có dăm phẩy, hông biết bạn boa… với bạn ht… chấm bài này của tớ mấy điểm nhỉ, nếu được trên mức trung bình tớ sẽ viết tiếp cho các bạn đọc đỡ buồn… ; bạn boa… thì chắc là hông giận rùi, chỉ mong bạn ht… đừng giận tớ nhé, lỡ bạn hờn dỗi mấy hôm thì tớ áy náy day dứt lắm, mọi ý kiến đóng góp động viên về nhân vật trong bài viết các độc giả cứ mạnh dạn chia sẻ an ủi, mỗi lời an ủi từ các bạn sẽ giúp cho bạn ấy nguôi ngoai và tin yêu vào cuộc sống, mà có đọc giả đọc xong sợ chạy mất dép hết rùi cũng nên…
                        - ngoài lề ''tâm tình chém gió'': tớ đã thấy những gì bạn ht... muốn nhắn nhủ, và tất nhiên là tớ có hiểu và đã tìm hiểu trong quá khứ lâu lâu rùi về những thứ ấy trên góc độ của 1 quan sát viên trung lập. tớ chỉ mong là mọi người đừng quá quan trọng quá nghiêm túc với cái mạng ảo đa chiều này mà hông vui thôi, hãy lấy những thứ vui vẻ tốt đẹp của thế giới ảo ấy, bỏ đi những thứ vớ vẩn hông hay như là rác ấy...đáng lẽ ra tớ nên dừng hông nên viết bài văn ở phần trên nữa nhưng nghĩ thế nào tớ vẫn viết xíu nhảm nhí cho đỡ buồn đỡ nghiêm túc và cả đỡ ''nóng bức'' nữa. có lẽ đây là hồi âm cuối cùng về vấn đề phi kỹ thuật liên quan đến bạn ht...trong tất cả các luồng. giờ thì hông trêu được bạn ht... nữa rùi đành lại quay ra trêu bạn ndv thôi...
                        Nhiều quá chả đọc hết được , thôi có viết thêm bài nữa rồi em chịu khó đọc .

Comment

Buồn ngủ quá ..
                          Định viết thêm cái gì vui vui nhưng không chịu được .

Giờ này các bác đi đâu mà vắng vẻ thế http://www.upsieutoc.com/images/2014...12-19-57AM.jpg
                          được vài tên còn thắng được ......

Comment

Sống mà đi đâu cũng như bãi c ứt, éo người nào ngửi được , éo ai thèm tiếp thì phải tự xem lại mình !
                            Nhố nhăng vãi nồi !
                            Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                              Sống mà đi đâu cũng như bãi c ứt, éo người nào ngửi được , éo ai thèm tiếp thì phải tự xem lại mình !
                              Nhố nhăng vãi nồi !
                              Em sẽ bình cọn cho cho câu nói của thầy là ấn tượng nhất .
                              Thầy bới kinh vãi thật .

Comment

Nguyên văn bởi queduong Xem bài viết
                                Nhố nhăng vãi nồi !
                                Làm thế thì thầy mới vào .

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangchauson Tìm hiểu thêm về hoangchauson

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X