Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Không hiểu có phải Chàng nào kưa mất 3T(Thái Thu Trang) của tôi rồi không!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Không hiểu có phải Chàng nào kưa mất 3T(Thái Thu Trang) của tôi rồi không!

Chả hiểu có phải chú nào trong BKHN cưa mất em trang - Thần Tượng Của tôi rồi không, và đây có phải Thái Thu Trang không! Ơi hỡi cao nhân nào trên diễn đàn đây có phải là em 3T không, nếu đúng là nàng, mai em đi sắm 10K Bông Hoa Hồng đập chết lấy mật làm trái tim to hơn chú này!

Các bác xem xét giúp em nha!

Link đây:

http://www19.dantri.com.vn/tinhyeu-g...6/9/140821.vip

Lời tỏ tình "kinh điển", "đáng ngưỡng mộ", "siêu lãng mạn", "đáng phải ghi vào lịch sử" và... hàng khủng! Công nhận khủng, cho mình đầu thai có lẽ mình vẫn gọi chú này là sư phụ vì mình sợ là không đủ can đảm và ý tưởng như chú này! Nếu đúng em Trang thiệt - thì ........... hix hix

Amen - Con Nam mô a di đà phật!

Tớ nghĩ ra một trò này hay hơn vietheart ạ. Cậu dùng laser chiếu lên trời câu: I love 3T chắc cả Hà nội và các tỉnh lân cận đều thấy. Chắc chắn nàng sẽ cảm động mà đáp trực thăng đến chỗ cậu thôi.
    “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

Tui có một con em, tên là Th., không phải là 3T, sinh năm 86, nhỏ hơn 3T 1 tuổi. Tui miền Trung, tất nhiên nó cũng miền Trung. Vậy mà cũng bị một anh KT cưa mất rồi. 3T vừa xinh đẹp, lại vừa giỏi, các bác không phải lo giúp em nó như thế.

Tui không dám đảm bảo chuyện gì, chứ tui đảm bảo bé Trang có bạn trai rồi, vì vậy tui nghĩ các bác đừng trêu em nó, vì như vậy nhiều khi bạn trai em nó vào đây, thấy như thế này thì không hay cho bé Trang, mặc dù thừa biết là mình đùa.

Chúc vui.

PS> lâu rồi không chat với bé Trang, nick của anh vẫn không đổi
      Falleaf
      Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
      58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
      mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Ko dám đâu ! Ko biết TTT có phải tên thật ko mà anh em mình cứ đoán già đoán non ! Hôm nọ lên BK tra danh sách SV làm gì có em nào tên là TTT??Mà cái em trong vụ xicandan BK đó hoc khối D , mà dân khối D làm gì có nội công thâm hậu như TTT .
        Rốt cuộc TTT vẫn là một nhân vật bí ẩn của dtvn.net !
        I will never fall in love again !!

Comment

3T không phải là tên thật, bé Trang đã nói trước rồi. Tên thật của bé Trang là gì thì F biết. Em nó là con gái, học giỏi thật sự. Cho nên không nên chọc ghẹo em nó nữa.

Tránh những chuyện không hay.

Nếu F lừa mọi người, F đi bằng đầu.

Chúc vui
          Falleaf
          Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
          58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
          mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Anh namcan đợt này lại kêm thêm việc điều tra lý lịch nữa hả !!! he he he !!!

Comment

Ơ sao em không cảm ơn em được vậy bác Admin ơi !!!

Comment

Một lần yêu thương
                một đời bão nổi,
                chiều mưa giông tới,
                em ơi em ơi
                Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:58. Lý do: Mẹ nó sao bài này sến thế, - xin lỗi Trịnh Công Sơn

Comment

Hỏi tên rằng biển xanh dâu,
                  Hỏi quê rằng mộng ban đầu đã xa.
                  Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:53. Lý do: Bùi Giáng ơi ông điên giống tôi rồi,

Comment

Cử đầu vọng minh nguyệt,
                    Đê đầu tư cố hương,

(Ngẩn đầu nhìn trăng sáng,
                    Cúi mặt nhớ cố hương)
                    Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:51. Lý do: Tự dưng nhớ Lý Bạch,

Comment

Em còn nhớ có bác nào bảo hôm đi đặt mạch in từng gặp chị Trang, khen chị ấy có cái nốt ruồi trên môi xinh lắm kia mà. Em phóng to cái hình lên maximum luôn mà có thấy đâu?.

Trường BK làm gì có khối D ạ? Bác Namcan điều tra có chính xác ko đó?

Comment

Theo em chị 3T rất xinh (xinh hơn chị trong hình) ít thì cũng xinh nhất, nhì dtvn.net.
                        Last edited by ToanThang88; 13-09-2006, 18:52.

Comment

Ấy dà chú Falleafd ơi, tui mờ là Chàng Trai trong mộng của bé Trang, tôi càng tự hào vì Bạn Gái mình nổi tiếng! Chuyện này ko phải ai cũng có được sự ngưỡng mộ này đâu!

Dẫu rằng tôi cũng không biết em trang nhà một cô bé dễ thương hay một đáng mày râu hoành tráng! Ôi dời cái đời tôi gần 30 tuổi chưa một mối tình đầu! Toàn mộng với cả mơ! Hix XXX!

Comment

Nguyên văn bởi namcan Xem bài viết
                            Ko dám đâu ! Ko biết TTT có phải tên thật ko mà anh em mình cứ đoán già đoán non ! Hôm nọ lên BK tra danh sách SV làm gì có em nào tên là TTT??Mà cái em trong vụ xicandan BK đó hoc khối D , mà dân khối D làm gì có nội công thâm hậu như TTT .
                            Rốt cuộc TTT vẫn là một nhân vật bí ẩn của dtvn.net !
                            Bác nói thế nào, hiện trường vụ án ở D9, làm gì có khối D học ở đó. Bác vietheart, opendoor2507 tiếp tục "a di đà phật" đi

To Namcan: bác tra danh sách SV ở đâu đấy, chỉ em phát, em tìm cho, tên thật của 3T không phải là Thái Thu Trang đâu !

Comment

định không vào nhưng thấy cái vụ tỏ tình này bức xúc không chịu được.

Thời buổi công nghiệp làm đầu óc con người trở nên không bình thường chăng?kiểu ấy thì được gì?không khéo từ nổi tiếng trở thành...tai tiếng thì nguy(mà hình như là nguy thật rồi!)

tình yêu là cái gì đó cực kỳ thiêng liêng và thầm kín,ai lại ba hoa cho toàn thể nhân loại như thế,cặp này bảo đảm sau một thời gian ngắn cũng chia tay,nhanh như lúc họ tỏ tình với nhau vậy.Cái gì chóng mong thì chóng chán mừ

"tui thật sự thất vọng khi lấy cô!",cái câu này nghe có vẻ quen,10 cặp hết 9,cặp còn lại...sắp sửa nói.

tóm lại,tui mà gặp thằng này là đập chết bỏ

(tái bút:à mà không biết vụ này là thật hay dàn cảnh để chụp ảnh nhỉ?vì nếu thật thì các bác quản lý đâu hết rồi mà ko dẹp?trật tự ở BKHN lỏng lẻo thế sao?)

Comment

Về tác giả

Collapse

vietheart Tìm hiểu thêm về vietheart

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X