Thông báo

Collapse
No announcement yet.

robot titan đến hcm, Việt Nam!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• robot titan đến hcm, Việt Nam!

em vừa đọc trên báo robot titan lơn nhất thế giới đến VN, nhìn nó thật là "thông minh", do là em ko có xe máy, nên rủ rê coi ai o trong sg đi xe máy thì em đi cùng share tiền xăng cho vui, triển lảm tại Q7, http://vnexpress.net/gl/khoa-hoc/201...en-den-tp-hcm/
    (có video)
    huynh nào đi pm qua sdt cho em với nhé, đi xem robot đỉnh của thế giới nó như thế nào!
    TamPhieuLuuKy@yahoo.com
    092 2838 712 --->>

Nguyên văn bởi superhieu1 Xem bài viết
    em vừa đọc trên báo robot titan lơn nhất thế giới đến VN, nhìn nó thật là "thông minh", do là em ko có xe máy, nên rủ rê coi ai o trong sg đi xe máy thì em đi cùng share tiền xăng cho vui, triển lảm tại Q7, Robot khổng lồ Titan lần đần tiên đến TP HCM - VnExpress
    (có video)
    huynh nào đi pm qua sdt cho em với nhé, đi xem robot đỉnh của thế giới nó như thế nào!
    hihihihihi lần trước có người đã post link cái web của triễn lãm luôn mà superH hok thấy

Comment

em vừa đọc trên báo robot titan lơn nhất thế giới đến VN, nhìn nó thật là "thông minh", do là em ko có xe máy, nên rủ rê coi ai o trong sg đi xe máy thì em đi cùng share tiền xăng cho vui, triển lảm tại Q7, Robot khổng lồ Titan lần đần tiên đến TP HCM - VnExpress
      (có video)
      loại nỳ có chơi đc với asimo không nhỉ.k biết con nào hơn nhỉ

Email:
      Gmail:

Comment

Q7, chỗ nào vậy SupperH ? gần chỗ mình, đạp xe đi luôn ^^

Comment

(có video)
          nhìn con này ngộ ngộ mà hơi ngu mà chắc k so sánh đc asimo của honda đâu.đi thì kêu như đúng rồi.cử động thì cứ như cục sắt.nhìn đểu lắm.loại này không thể nào sao sánh đc với asimo nhưng nếu có con này canh nhà thì chắc tốt hơn asimo,nhìn nó cứng như kia cơ mà.
          mà hình như sang vn rồi mà đy chưa k biết.

Email:
          Gmail:

Comment

Qua rồi bác.đúng như bác nói không thể sánh bằng Asimo of Honda vì nó là công nghệ Japan kia mà.Về robot chưa ai qua nổi Nhật

Comment

Nhảm
              The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 10 characters.

Comment

ngay chỗ nguyễn văn linh với nguyễn lương bằng, có gi qua lvhn cho sac xe ké nha, hjhj
                TamPhieuLuuKy@yahoo.com
                092 2838 712 --->>

Comment

ngay chỗ nguyễn văn linh với nguyễn lương bằng, có gi qua lvhn cho sac xe ké nha, hjhj
                  ừ. Tâm tính bữa nào đi, mới coi cái bảng đồ xong. gần xit! ^^

Comment

chiều nay T khởi hành, có gi nt cho
                    TamPhieuLuuKy@yahoo.com
                    092 2838 712 --->>

Comment

hai...za đúng là triể lãm quốc tế, lơn kinh khủng, có rất rất nhiều điều mới mẻ, có những robot, máy móc hiện đại mà triễn lãm trong nước chưa từng thấy, coi cái con robot Titan tận mắt mới thấy nó to và tuyệt làm sao, cái âm thanh nghe giống tiếng động cơ gầm rú kia là do họ có 1 bộ loa để trong cái xe chở Titan, chứ nó cử động cũng không nghe đc tiếng gì cả, còn ngày mai nữa đấy mấy bác, đi mỏi giò mà chưa hết, thời gian trình diễn robot là 11.50-12.20 hrs
                      13.30-14.00 hrs
                      15.30-16.00 hrs

có nghe họ nói về quy tắc 5s nữa
                      TamPhieuLuuKy@yahoo.com
                      092 2838 712 --->>

Comment

Tian giữ nhà oke, mặt dữ dáng đi không kém phần đầu gấu, nge tiếng đi nó ghê thật, còn ASiMo thì vô đối rồi

Comment

Về Việt Nam giữ nhà không biết mấy bữa vì nhà không mất đồ mà mất con robot giữ nhà . HEHE đùa thôi ai có video thì quay lại post cho anh em ngoại tỉnh xem con này nó hoạt động như nào nhé :P

Comment

địa chỉ triển lãm ở đâu vậy SPH ?

Comment

giao lộ Nguyễn Văn linh và Nguyễn Lương Bằng Q7, mai đi ko, đi thì pm mình

cái này là mình tự quay nè, nhiều wa, up ko kịp, up từ từ hen Titan robot o tphcm.avi - YouTube
                              TamPhieuLuuKy@yahoo.com
                              092 2838 712 --->>

Comment

Về tác giả

Collapse

superhieu1 Tìm hiểu thêm về superhieu1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X