Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[HN]Bán thanh lý hoặc tặng mẫu linh kiện SMD(linh kiện xịn dùng hay trong RF 2.4G)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [HN]Bán thanh lý hoặc tặng mẫu linh kiện SMD(linh kiện xịn dùng hay trong RF 2.4G)

Xin chào toàn thể mọi người diễn đàn.
    Chả là hôm vừa rồi ông anh mình có mua thanh lý được 1 mớ hàng trong đó có lô linh kiện SMD trong Foxconn. Toàn Cuộn cảm, Feritbit, IC LDO,Thạch anh, tụ trở 0402, 0603, tất cả đều còn trong cuộn dở. Đặc biệt là thạch anh có lẽ phải đến 20k các loại... Toàn hàng hiếm khó mua trong nước, nếu bác nào làm về RF 2.4G. Tất cả đều hàng chính hãng Part No Murata.
    Em cũng làm về điện tử, nhưng ko xài được mấy món này. Và cũng thấu hiểu cảnh nhiều lần đi kiếm linh kiện mẫu bị đội trợ giời, Mouser, Digikey... nó chặt chém. Hay những khi bị linh kiện dởm ko có mã có tem gì nó hành hạ
    Vậy nên em up lên đây xem có bác nào làm về RF xem có dùng được không. bác nào dùng ít, độ vài chục con thì em biếu không, bác nào lấy nhiều thì em lấy tí tiền lưu giữ,

Danh sách em thống kế được ít loại có nhiều như file đính kèm, các bác muốn biết nó là con gì thì tra Part No của nó ạ. Đây là những con nhiều thôi, còn nhiều loại khác nữa nhưng những con ít <1k em ngại chưa xem được xem nó là những gì.
    Attached Files

IC nguồn còn nhiều không anh? Để em mỗi loại chục con được không

Comment

Cụ thể là con nào bạn up Link Part lên mình xem. Con MP8761 thì ko nhiều, vì con này mình cũng dùng

Comment

Em cần cả 3 loại luôn RT9053, MP8761, TLV62065. Mà bọn tụ với trở không có vỏ 0805 hả anh.

Comment

Bạn check inbox nhé. các linh kiện khác như file ảnh, ko có 0805

Comment

Về tác giả

Collapse

khuyenbk LH: 01234515796 Mail: esc.automation@gmail.com yahoo: pcbhust Tìm hiểu thêm về khuyenbk

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X