Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Biến áp tăng áp vào 220 ra 380v

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Biến áp tăng áp vào 220 ra 380v

chào các anh em trên diễn đàn , như chủ đề thì em muốn mua 1 biến áp tăng áp có đầu vào 220v ra 380v , ko cần công suất lớn vì em dùng nó để chạy cái quạt 2 dây 380v ( quạt nhỏ thôi ) đồng nát em mua được , thấy ông anh cũng có cái biến áp như thế mà chỉ nhỏ bằng cái biến áp xuyến trong amply , hỏi ông thì ông bảo được cho nên cũng ko biết ở đâu bán . Anh em có ai biết chỗ nào bán ko nhỉ ? định ra chợ trời hỏi mà ko biết có ko ! em ở hà nội .

Để chạy được cái quạt nhỏ mua đồng nát ấy, có thể phải mua cái biến áp đắt chả kém gì cái quạt tương tự mua mới chạy 220V. Một tiền gà ba tiền thóc.
    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

vác cái quạt ra tiệm điện cơ họ quấn lại xuống 220v cho.

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
        Để chạy được cái quạt nhỏ mua đồng nát ấy, có thể phải mua cái biến áp đắt chả kém gì cái quạt tương tự mua mới chạy 220V. Một tiền gà ba tiền thóc.
        bác có biết chỗ nào bán ko mách em , mà đắt là bao nhiêu vì em thấy nó cũng nhỏ chỉ bằng biến áp vòng xuyến trong amply , em muốn mua còn phục vụ cho vài mục đích khác nữa .

Comment

Nguyên văn bởi trngocnam Xem bài viết
          vác cái quạt ra tiệm điện cơ họ quấn lại xuống 220v cho.
          bác có biết chỗ nào bán ko mách em , em muốn mua còn phục vụ cho vài mục đích khác nữa .

Comment

Nếu chưa tìm thấy thì có thể lấy cái biến thế mà bạn thấy trong âm ly(đồ cũ chẳng hạn) đem quấn lại thứ cấp là xong. Hoặc thuê quấn là đươcj mà!

Comment

Nguyên văn bởi tungoc Xem bài viết
              Nếu chưa tìm thấy thì có thể lấy cái biến thế mà bạn thấy trong âm ly(đồ cũ chẳng hạn) đem quấn lại thứ cấp là xong. Hoặc thuê quấn là đươcj mà!
              vâng ! đó là giải pháp nếu ko mua được , vì mua thì nhanh hơn là chờ quấn . thank bác ! có Anh em nào biết thì còm em chỗ bán nhá .

Comment

Về tác giả

Collapse

roboss87 Tìm hiểu thêm về roboss87

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X