Thông báo

Collapse
No announcement yet.

địa chỉ mua linh kiện ở thái nguyên

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• địa chỉ mua linh kiện ở thái nguyên

em có một cái màn lcd hiện giờ nó đang bị hỏng phần cao áp nó bị chết hai con (D-S) MOSFET
    4502C hiện giờ em không biết mua nó ở đâu trên thái nguyên ai biết thì chỉ dùng em mới mong các anh chỉ dùm em
    hãy làm theo cách của bạn!

thế không anh nào biết chỗ mua mấy con này trên thái nguyên à em chịu rồi em tìm mãi mà không có
    hãy làm theo cách của bạn!

Comment

Nguyên văn bởi tjeunjnzah Xem bài viết
      thế không anh nào biết chỗ mua mấy con này trên thái nguyên à em chịu rồi em tìm mãi mà không có
      bạn chịu khó về HN tìm mua cả bo cao áp mà lai vào , giá cũng rẻ .

Comment

em đang là sinh viên mới .em muốn mua vài linh kiện để hoc tâp và thực hành. anh nào ở thái nguyên chỉ dùm em chỗ mua linh kiện điện tử với. đấy dân thái nguyên mà cũng không bết chỗ nào bán nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

mình cũng ở thái nguyên nè thấy họ bảo ở gần cầu gia bẩy có 1 chỗ bán với ở thành phố cũng có nhà Tuấn Trang mình biết vậy thồi vì cũng nghe người ta nói, chưa lên đó mua bao giờ :< bạn chịu khó tìm coi sao

Comment

Bạn tìm con tương đương xem,nhiều khi phải những con hàng độc thì bới đâu ra chứ
            Phương -Hải Dương
            Email:
            Fb

Comment

lcd thay vi cho chac an

Comment

mấy anh em xuống dưới này má mua.ở chợ trời nhiều lắm
                ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

Comment

của hãng nào thì vào trung tâm bảo hành hãng đó mà mua hoặc đổi,những linh kiện máy đời cao mua bên ngoài làm j có.vào google gõ trung tâm bảo hành là ra mà

Comment

Nguyên văn bởi namviet787 Xem bài viết
                    của hãng nào thì vào trung tâm bảo hành hãng đó mà mua hoặc đổi,những linh kiện máy đời cao mua bên ngoài làm j có.vào google gõ trung tâm bảo hành là ra mà
                    ban ở thai nguyên cụ thể là ở chỗ nào vây ? con LCD của bạn hãng nào sản xuất ? model ? bạn nêu chung chung thế rât khó cho việc tra cứu.cần tìm linh kiện di cú alo cho mình mình sẽ tìm giúp.mình ở phường tân long TPTN.
                    Điện tử Nghĩa Phượng- SN268, pTân Long,tp Thái Nguyên,. SDT: 097 833 7568 - 091 373 0268
                    cung cấp các loài đầu chảo K+ VTC / AVG KTS T2

Comment

Linh kiện và sản phẩm Điện tử
                      các bác thái nguyên vào đây nhé
                      |

Comment

Em xin phép đào mộ!!
                        Thái Nguyên cũng có thể mua linh kiện ở nhà anh ''Mĩ''bên trên chợ Chùa Hang một đoạn-tuy hơi đắt.
                        Em đang cần mua phíp đồng hỏi chả có chỗ nào bán,còn 1 chỗ dưới trường công nghiệp chưa xuống ko biết có hay ko???

Comment

Cầu gia bảy cũng có bán bạn à! Những linh kiện đơn giản thì qua trường công nghiệp mua ở xưởng bạn à!

Comment

Nguyên văn bởi vinh.quoc
                            Mình chuyên nhập hàng điện tử đây bạn lhe mình báo giá cho nguyenquocvinh983@gmail.com hoặc Vinh 0989 701780
                            bạn cần con này đúng không[ATTACH=CONFIG]67376[/ATTACH]
                            Chỗ bác có con này không nhỉ kích thước là 2mm x 3mm nhá.Nếu có báo cho mình biết

Click image for larger version

Name:	Noname.jpg
Views:	1
Size:	119.8 KB
ID:	1379745
                            Nó nằm trong bộ khuyếch đại tín hiệu analog
                            Phương -Hải Dương
                            Email:
                            Fb

Comment

hình như qua cầu Gia Bảy một đoạn rẽ vào ngõ có nhưng em tìm ko ra,hức muốn mua ít phíp về làm mạch tìm ko có chỗ nào bán.anh em nào ở Thái Nguyên giúp em cái.đi hỏi mãi ngán quá.

Comment

Về tác giả

Collapse

tjeunjnzah Tìm hiểu thêm về tjeunjnzah

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X