Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đặt hàng sản xuất bo điều khiển xe đạp điện; bộ nạp ắc qui!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đặt hàng sản xuất bo điều khiển xe đạp điện; bộ nạp ắc qui!

Xin chào tất cả các bác, như tiêu đề hiện công ty em có nhu cầu đặt hàng sản xuất bo điều khiển, nạp điện cho xe điện với số lượng khoảng 1200 - 1500 bộ/ tháng. Các đơn vị, công ty nào có thể đáp ứng được xin hãy để lại thông tin, hoặc liên lạc lại với em theo thông tin dưới đây.
    Yêu cầu của sản phẩm:
    1- Bộ điều khiển xe điện ( Động cơ BLDC 500W)
    + Điện áp cấp: 48V ( có bảo vệ thấp áp, điện áp < 42V => bộ điều khiển không hoạt động)
    + Động cơ cần điều khiển: BLDC 500W, tích hợp sẵn cảm biến Hall.
    + Góc lệch pha của 3 pha đầu ra là 120 độ.
    + Có đầu ra hiển thi tốc độ động cơ ( km/h)
    + Có đầu vào điều khiển của bộ chống chộm ( Bộ này có thể mua sẵn trên thị trường hoặc tự thiết kế).
    + Sử dụng Vi điều khiển để lập trình không dùng IC tích hợp mua sẵn trên thị trường.
    2 - Bộ nạp ắc qui:
    + Ắc qui cần nạp: 48V/20Ah.
    + Đầy đủ tính năng báo nạp, ngắt ắc qui khi đầy,...
    Về giá cả sẽ trao đổi trực tiếp, về chất lượng sẽ có bộ phận kỹ thuật kiểm tra.
    Các chỉ tiêu kỹ thuật khác sẽ trao đổi trực tiếp sau.
    Cảm ơn các Bác đã đọc tin!

Các bác có thể liên lạc với em theo thông tin dưới đây:

Xe điện Before All
    Đào Văn Nhật - Tel: 0982.815.078
    Mail: daovannhat1102@gmail.com
    Đào Văn Nhật
    Last edited by jimmymtv21; 03-11-2014, 11:16.
    Ko tin vào chính mình
    Tức là bạn đã thất bại một nửa trước khi bắt đầu.

Từ chỗ bạn , cứ đi theo đường quốc lộ 1a lên phía bắc khỏang 250km . Tôi thấy ở đó có rất nhiều người nhận làm cái đồ này .
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

thấy bác này chào hàng hấp dẫn quá lại muốn quay lại với nghề
      không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
        Từ chỗ bạn , cứ đi theo đường quốc lộ 1a lên phía bắc khỏang 250km . Tôi thấy ở đó có rất nhiều người nhận làm cái đồ này .
        Cám ơn bác đã chỉ lối. Hiện giờ bên em đang nhập hàng theo đường đó. Nhưng theo nhận định em thì Việt Nam mình hoàn toàn có thể làm được sản phẩm này, chất lượng có thể bằng hoặc cao hơn hàng Hồ Cẩm Đào, chế độ bảo hành nhanh chóng, kip thời và tốt hơn hàng Hồ Cẩm Đào. Vậy tại sao các Công ty Việt Nam lại không hợp tác với nhau, mà phải phụ thuộc vào công ty ở đâu đó mà mình không biết gì về họ.

Rất cám ơn các Bác đã quan tâm, và có một số bác đã liên lạc với em. EM sẽ Sắp sếp lịch để có thể đưa các bác sang gặp sếp bên em để trao đổi thêm về sản phẩm mà bên em đặt hàng. Rất mong được hợp tác!

Thân!
        Ko tin vào chính mình
        Tức là bạn đã thất bại một nửa trước khi bắt đầu.

Comment

Về tác giả

Collapse

jimmymtv21 Tìm hiểu thêm về jimmymtv21

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X