Thông báo

Collapse

Trước khi định đặt câu hỏi gì về sử dụng diễn đàn, hãy đọc ở đây

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn:

Hướng dẫn định hướng phát triển của diễn đàn:

Những công cụ cần thiết khác khi sử dụng diễn đàn:

Những hình thức kỷ luật của diễn đàn, thành viên cần chú ý:

Từ điển công nghệ: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=12774
Email dùng chung: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=5852

Thay mặt BDH.
Admin. Falleaf
Xem thêm
See less

Cách đăng ký chủ đề trên giao diện điện thoại

Collapse
X
  • Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cách đăng ký chủ đề trên giao diện điện thoại

Các bác cho e hỏi e đăng bài trên đi động thì đăng ký chủ đề thế nào ạ, e mò hoài mà k ra. Cảm ơn mọi người ạ.

Nguyên văn bởi Thephuctran Xem bài viết
    Các bác cho e hỏi e đăng bài trên đi động thì đăng ký chủ đề thế nào ạ, e mò hoài mà k ra. Cảm ơn mọi người ạ.
    Đăng nhập - Vào box cần đăng bài - Click vào ô "+ Chủ đề mới".
    Ô "+ Chủ đề mới" nằm bên phải ô "THEO DÕI", trên đầu danh sách các luồng trong box.
    Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
      Đăng nhập - Vào box cần đăng bài - Click vào ô "+ Chủ đề mới".
      Ô "+ Chủ đề mới" nằm bên phải ô "THEO DÕI", trên đầu danh sách các luồng trong box.
      Mình kiếm k ra bạn ui :'( :'( :'(. Bạn chụp màn hình chỉ dùm mình hen mình cảm ơn bạn nhiều hihi

Comment

Kiếm không ra thì vui lòng dùng máy tính, đừng dùng điện thoại nữa.
        Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi Thephuctran Xem bài viết

Mình kiếm k ra bạn ui :'( :'( :'(. Bạn chụp màn hình chỉ dùm mình hen mình cảm ơn bạn nhiều hihi
          Đầu tiên bạn vào chuyên muc cần đăng bài
          Vd chuyên mục Điện Tử Dành Cho Người Mới Bắt Đầu
          Xem hình lưu ý điện thoại thời cổ như Nokia truy cập rất khó khăn nếu viết bài
          http://thotinhyeuhay.wap.sh

Comment

Về tác giả

Collapse

Thephuctran Tìm hiểu thêm về Thephuctran

Bài viết mới nhất

Collapse

• dtgjau
            [Hỏi] Quấn dây máy phát điện 1pha như thê nào ra điện mạnh ạ.
            dtgjau
            Mình chỉ mới tập tành quấn. Của zin là nóa quấn 72vòng dây, dây 0,7mm. Mình quấn lại 100vòng, dây 1mm nhưng điện ra vẫn chưa mạnh.
            Mình muốn hỏi là dùng dây nhỏ quấn ít vòng hay làm sao cho nóa mạnh ạ. Đính chính là 1pha nha ae.
            hôm nay, 07:34
          • trthnguyen
            Trả lời cho [Hỏi] Quấn dây máy phát điện 1pha như thê nào ra điện mạnh ạ.
            trthnguyen
            "Điện mạnh" là một khái niệm chung chung, mơ hồ. Bạn cần mạnh về cái gì? Điện áp, dòng hay công suất?
            Quấn nhiều vòng hơn thì điện áp mạnh hơn, nhưng để quấn được nhiều vòng thì phải dùng dây cỡ...
            hôm nay, 09:03
          • TP_Electro
            Trả lời cho TỰ LÀM 600W PURESINE INVERTER 12VDC - 220VAC (Mở lại chủ đề của thanhfdc bị xóa nhầm)
            TP_Electro
            OK, Bác nào đặt gach test thì xác nhận nha! Mình thì chỉ cần 1 bo để test firmware. Bác dinhthuong80 1 bo, bác havansony 5 bo. còn 3 bo nữa! bác nào có cảm hứng thì lượm luôn. Mình thêm bo nữa cũng đc!
            hôm nay, 08:39
          • Quocthaibmt
            Trả lời cho SONY . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu SONY
            Quocthaibmt
            điện áp Vcc IC vert đến 30v thì bạn sửa lại phần nguồn cho trở lại 24v rồi tính tiếp , chứ áp cao vậy thì IC không chạy hoặc có thể bị hư luôn ....
            hôm nay, 08:14
          • owncity065
            [Hỏi đáp] Thiết bị phát âm thanh đơn giản
            owncity065
            Chào mọi người. Mình là dân CNTT cũng mò mò sơ sơ về lập trình cho atmega (Chạy led, LCD, Ma trận phím,...). Nay mình có ý tưởng làm một thiết bị cầm tay đơn giản, thiết bị có 4 nút, khi bấm mỗi nút thì sẽ phát ra 1 file wav được lưu trong...
            Hôm qua, 22:58
          • Tranhieu85
            Trả lời cho SONY . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu SONY
            Tranhieu85
            Chào các bác . Xin các bác giúp em tivi sam slim 21da x99 bị lằn sáng ngang . Em đã thay mấy tụ hóa , thay ic la 78040 ktra các r , thay nhớ rồi mà ko ra . Em đo tại chân v out của vxl có 3v . Nhưng sao diện áp tại chân vcc của ic vert đến 30v . Em cũng...
            Hôm qua, 22:32
          • kythuatmd
            Nguồn Adapter
            kythuatmd
            Mình có 2 loại adapter nguồn xung Blayback công suất đầu ra 5w ( 5V-1A). Mình muốn chuyển điện áp ra thành 12V (12V-1A) hoặc (12V-1,2A) thì làm cách nào đơn giản nhất. Mong các bạn trên diễn đàn tư vấn giúp ( có file gồm 2 mạch nguồn chi tiết kèm...
            Hôm qua, 11:15
          • kythuatmd
            Trả lời cho Nguồn Adapter
            kythuatmd
            cảm ơn các thành viên nha! bây giờ mình bắt đầu thực hiện mọi phương án, có kết quả như thế nào sẽ thi tin trên diễn đàn sau.
            Hôm qua, 20:25
          • thanhfdc
            Trả lời cho Mạch sạc accu 3 giai đoạn từ nguồn ATX
            thanhfdc
            Nó là mạch so sánh đảo. Chân + nối GND , chân - phân áp từ Vref với áp âm về từ shunt. Khi dòng nhỏ thì điện áp chân 2 ở mức cao. Đầu ra ở mức thấp. Khi dòng lớn, áp âm ở chân shunt về cao lên, sẽ làm giảm dần áp trên chân -. Khi áp...
            Hôm qua, 17:46
          • vandoan
            Trả lời cho amply class A 100W
            vandoan
            krell chế độ class AB
            Hôm qua, 17:29
          Đang tải...
          X