Thông báo

Collapse

Trước khi định đặt câu hỏi gì về sử dụng diễn đàn, hãy đọc ở đây

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn:

Hướng dẫn định hướng phát triển của diễn đàn:

Những công cụ cần thiết khác khi sử dụng diễn đàn:

Những hình thức kỷ luật của diễn đàn, thành viên cần chú ý:

Từ điển công nghệ: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=12774
Email dùng chung: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=5852

Thay mặt BDH.
Admin. Falleaf
Xem thêm
See less

Cần chỉ cách gửi bài lên diễn đàn

Collapse
X
  • Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần chỉ cách gửi bài lên diễn đàn

Làm sao gửi bài mình lên được diễn đàn. Mong admin và các bạn chỉ dùm. Thanks

Thành viên minh sang 02 vừa làm cái gì đây ?
    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Bạn vừa mới gửi bài đó thôi.,

DĐ : 0984 334 368

Comment

Câu hỏi hay nhất ngày giải phóng Thủ Đô . Gửi bài được rồi đó thôi !
        Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế các loại đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... website: http://rfvn.tk ĐT: 090 496 4977

Comment

Tại vào mấy chủ đề kia gửi không được. Nên vào hướng dẫn sử dụng trên diễn đàn. Tưởng phần đó là riêng biệt để nhờ admin giúp đỡ. Nên ghi vào đó. Ai ngờ chính là phần gửi bài viết lên diễn đàn. Cho xin lỗi...!

Comment

Bạn vừa gửi rồi mà còn hỏi cách gửi gì nữa haha.....

Comment

mình k tưởng chưa dc

Comment

Đang cần sự giúp đỡ gấp của mấy bác
                Tình hình là mình đang sửa tivi gharp 21y-fx10 dùng con IC dán IXC689 hình ảnh rất xấu màu không thật da mặt xanh tái thế nào đò mình đã kiểm tra 3 tia thấy mình thường mà màu rât tối HT - G2 bình thường không biết là bị gì mong mấy bác giúp đở mình gấp với khách đòi quá

Comment

cho e hỏi chảo visat bị lên chư A5H la bị gj. e thư thay rom ma k đc. cảm ơn trước

Comment

Về tác giả

Collapse

minh sang 02 Tìm hiểu thêm về minh sang 02

Bài viết mới nhất

Collapse

• Quocthaibmt
                    Trả lời cho [Hỏi] các Bác có ai còn dùng Đồng hồ kim (analog)
                    Quocthaibmt
                    đồng hồ số thì có nhiều ưu điểm , hiển thì kết quả rõ ràng , độ chính xác cao , đo được nhiều thông số ngành điện và điện tử , linh kiện như tụ , tần số (có hạn chế ) đo điện cảm L , đo nhiệt độ , đo được vài trăm Mega...
                    hôm nay, 18:00
                  • hoangtruongh
                    Trả lời cho DIY máy que hàn xoay chiều thành 1 chiều
                    hoangtruongh
                    xin phép em đào mộ.nhưng muốn hỏi chủ thớt này có thành công không mà không thấy hồi âm nữa nhỉ.em cũng đang có ý định giống chủ thớt.em đã tự quấn 1 cái máy hàn từ fe của lioa 3kva ap ra 50v hàn ok nhưng thấy không ngọt lắm nên muốn...
                    hôm nay, 18:00
                  • ongjachongay
                    Biến dinamo phát điện 12v thành máy cắt sắt
                    ongjachongay
                    Các anh chị em trên diễn đàn cho em hỏi ngu được không. Em có dư một cái dinamo phát điện xe tải, em muốn chế thành máy cắt sắt được không vậy. Quấn lại dùng điện 220v được không? Em xin cảm ơn!
                    26-03-2017, 22:36
                  • vi van pham
                    Trả lời cho Biến dinamo phát điện 12v thành máy cắt sắt
                    vi van pham
                    Dynamo mèo mướp nói cách đây 40-50 năm người ta gọi là dynamo trái bí và không thể cấp nguồn 3 pha vào dynamo để quay dù để đuổi ruồi vì:
                    1-Cặp cực startor và rotor từng pha không đồng bộ với nhau, cấp điện 3 pha vào dynamo, rotor không...
                    hôm nay, 17:24
                  • HTTTTH
                    Trả lời cho [Hỏi] các Bác có ai còn dùng Đồng hồ kim (analog)
                    HTTTTH
                    Tôi vẫn còn 1 cái "mìn Claymo", cân vội cũng được gần 3kg, có thang đo điện áp 10kV DC.
                    1 cái 4315 của Liên Xô, từ 1984 đến nay vẫn tốt, khung treo còn nguyên, chưa hỏng cái điện trở nào.
                    1 cái HIOKI 3030, xài sướng thật....
                    hôm nay, 17:24
                  • Quocthaibmt
                    Trả lời cho TV LCD- TV PLASMA- TV LED
                    Quocthaibmt
                    đó là một dạng sửa cho có tín hiệu từ bo t-com lên panel . ép cho nó lên , vì thế nó sẽ bị thiếu chi tiết hình ảnh , nhìn xa thì còn tạm được , chứ nhìn gần thì lem nhem lắm bác à , còn máy đã bị sọc , ngang hoặc dọc thì không cứu...
                    hôm nay, 17:19
                  • tuyennhan
                    Trả lời cho TV LCD- TV PLASMA- TV LED
                    tuyennhan
                    Máy mình cũng bị thế này lại tốn tiền rồi ... à mình có lên youtube tìm cách sửaxem được cái clip sửa lcd sony hình đôi và bị mờ thấy hướng dẫn cách ly 8 chân trên cáp bẹ là xong sao kỳ vậy bác Thái chẳng lẽ máy tốt cách ly 8...
                    hôm nay, 17:03
                  • hoangtruongh
                    Trả lời cho mạch điện tử điều khiển máy hàn
                    hoangtruongh
                    xin phép em đào mộ.nhưng muốn hỏi chủ thớt này có thành công không mà không thấy hồi âm nữa nhỉ.em cũng đang có ý định giống chủ thớt.em đã tự quấn 1 cái máy hàn từ fe của lioa 3kva ap ra 50v hàn ok nhưng thấy không ngọt lắm nên muốn...
                    hôm nay, 16:01
                  • mèomướp
                    Trả lời cho Biến dinamo phát điện 12v thành máy cắt sắt
                    mèomướp
                    đúng rùi. thêm cái stato khác người của nó nữa. vụ này thì vấn đề của chủ thớt đã xong cái thứ ấy hông làm máy cắt sắt được. còn vấn đề nó có quay khi cấp điện 3 pha cho stato thì quan điểm của tớ là có và nó đủ để đuổi...
                    hôm nay, 15:16
                  • longnt2009
                    Cần thông tin nơi bán cảm biến nhiệt AD592
                    longnt2009
                    Nhờ anh em hỗ trợ thông tin nơi có bán loại linh kiện cảm biến nhiệt AD592 các loại AN, BN và CN. Xin chân thành cám ơn.
                    hôm nay, 14:35
                  Đang tải...
                  X