Thông báo

Collapse

Trước khi định đặt câu hỏi gì về sử dụng diễn đàn, hãy đọc ở đây

Hướng dẫn sử dụng diễn đàn:

Hướng dẫn định hướng phát triển của diễn đàn:

Những công cụ cần thiết khác khi sử dụng diễn đàn:

Những hình thức kỷ luật của diễn đàn, thành viên cần chú ý:

Từ điển công nghệ: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=12774
Email dùng chung: http://dientuvietnam.net/forums/showthread.php?t=5852

Thay mặt BDH.
Admin. Falleaf
Xem thêm
See less

Xin chỉ cách đọc hết bài viết của một thành viên ạ!

Collapse
X
  • Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin chỉ cách đọc hết bài viết của một thành viên ạ!

Xin chào các Bác, các Chú, các Cô , các Anh, các Chị, các Em trên diễn đàn!
    Cho mình hỏi là muốn đọc hết bài viết của thành viên nào đó thì thao tác như thế nào?
    Cách thường làm của mình chỉ đọc trong giới hạn 20 trang gần đây nhất mà thôi ( bằng cách nhấp chuột vô mục những bài đã gửi).
    Xin cảm ơn tất cả ạ!

Nguyên văn bởi mahn79 Xem bài viết
    Xin chào các Bác, các Chú, các Cô , các Anh, các Chị, các Em trên diễn đàn!
    Cho mình hỏi là muốn đọc hết bài viết của thành viên nào đó thì thao tác như thế nào?
    Cách thường làm của mình chỉ đọc trong giới hạn 20 trang gần đây nhất mà thôi ( bằng cách nhấp chuột vô mục những bài đã gửi).
    Xin cảm ơn tất cả ạ!
    click vào tên nick của người muốn xem là thấy .

Comment

Cám ơn bạn, cách của bạn chỉ giới hạn trong 20 trang, không xem hết được. Để kiểm chứng, bạn click vào bác Quocthaibmt thử.

Comment

- sửa cái đường link trên thanh trình duyệt đuôi có số 20 ấy thành 21, 2222 hay gì đó tùy thích và en tờ...
        - chưa thử, nhưng xác xuất thành công trên 50%...

Comment

Cám ơn bác, nhưng khi em nhấn phím en tờ thì hiện lên : LỜI NHẮN TỪ DIỄN ĐÀN sorry ...... Không được bác ạ!

Comment

- xác nhận ko thành công với ních boa hen cốc và ních nguyễn đình văn. trương hợp của bạn ndv thì chỉ thành công đến 12 là lớn nhất
            http://www.dientuvietnam.net/forums/...49&pp=&page=12
            - hy vọng sẽ có 1 thành viên quản lí vô giải đáp giúp bạn....

Comment

Các bác làm thế này , click chuột trái vào nick chọn View Forum Posts là được .

Đây là ví dụ về ku lete

Cái ku lete này không biết thì im lặng đi , toàn nói vớ vẩn , chả có gì nên hồn , nghe theo ku thì chết anh em .

Comment

Cám ơn bạn, cách của bạn chỉ giới hạn trong 20 trang, không xem hết được. Để kiểm chứng, bạn click vào bác Quocthaibmt thử.
                Đây của anh đây .
                http://www.dientuvietnam.net/forums/...searchid=31044

Comment

Cám ơn bạn , nhưng cách này chỉ giới hạn ở trong 20 trang thôi, muốn đọc những bài viết đã lâu thì không được.

Comment

Cám ơn bạn , nhưng cách này chỉ giới hạn ở trong 20 trang thôi, muốn đọc những bài viết đã lâu thì không được.
                    Nếu như thế thì lấy đâu ra chỗ chứa , những 168046 thành viên thì sẽ tốn thêm tiền , mà diễn đàn nghe nói thiếu kinh phí để hoạt động , anh em ta chỉ ăn bám thôi nên đưng đòi hỏi nhiều .

Comment

Hai "anh hùng bàn phím" phát biểu linh tinh cái gì ở đây? Không biết thì đừng làm người khác mất thời gian, tốn tiền điện, nhé.

Người ta chỉ giới hạn xem 20 trang.
                      Từ diễn đàn, có thể sử dụng Google để tìm kiếm.
                      Muốn tìm bài liên quan đến lĩnh vực nào thì tìm trên Google.
                      Muốn tìm thành viên nào thì tìm trên Google,
                      ...
                      Nói chung là đã có Google rồi, chỉ 20 trang là đủ tìm các bài viết ở các đề tài không cũ lắm.
                      Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Con cám ơn bác!

Comment

Về tác giả

Collapse

mahn79 Tìm hiểu thêm về mahn79

Bài viết mới nhất

Collapse

• Quocthaibmt
                          Trả lời cho [Hỏi] các Bác có ai còn dùng Đồng hồ kim (analog)
                          Quocthaibmt
                          đồng hồ số thì có nhiều ưu điểm , hiển thì kết quả rõ ràng , độ chính xác cao , đo được nhiều thông số ngành điện và điện tử , linh kiện như tụ , tần số (có hạn chế ) đo điện cảm L , đo nhiệt độ , đo được vài trăm Mega...
                          hôm nay, 18:00
                        • hoangtruongh
                          Trả lời cho DIY máy que hàn xoay chiều thành 1 chiều
                          hoangtruongh
                          xin phép em đào mộ.nhưng muốn hỏi chủ thớt này có thành công không mà không thấy hồi âm nữa nhỉ.em cũng đang có ý định giống chủ thớt.em đã tự quấn 1 cái máy hàn từ fe của lioa 3kva ap ra 50v hàn ok nhưng thấy không ngọt lắm nên muốn...
                          hôm nay, 18:00
                        • ongjachongay
                          Biến dinamo phát điện 12v thành máy cắt sắt
                          ongjachongay
                          Các anh chị em trên diễn đàn cho em hỏi ngu được không. Em có dư một cái dinamo phát điện xe tải, em muốn chế thành máy cắt sắt được không vậy. Quấn lại dùng điện 220v được không? Em xin cảm ơn!
                          26-03-2017, 22:36
                        • vi van pham
                          Trả lời cho Biến dinamo phát điện 12v thành máy cắt sắt
                          vi van pham
                          Dynamo mèo mướp nói cách đây 40-50 năm người ta gọi là dynamo trái bí và không thể cấp nguồn 3 pha vào dynamo để quay dù để đuổi ruồi vì:
                          1-Cặp cực startor và rotor từng pha không đồng bộ với nhau, cấp điện 3 pha vào dynamo, rotor không...
                          hôm nay, 17:24
                        • HTTTTH
                          Trả lời cho [Hỏi] các Bác có ai còn dùng Đồng hồ kim (analog)
                          HTTTTH
                          Tôi vẫn còn 1 cái "mìn Claymo", cân vội cũng được gần 3kg, có thang đo điện áp 10kV DC.
                          1 cái 4315 của Liên Xô, từ 1984 đến nay vẫn tốt, khung treo còn nguyên, chưa hỏng cái điện trở nào.
                          1 cái HIOKI 3030, xài sướng thật....
                          hôm nay, 17:24
                        • Quocthaibmt
                          Trả lời cho TV LCD- TV PLASMA- TV LED
                          Quocthaibmt
                          đó là một dạng sửa cho có tín hiệu từ bo t-com lên panel . ép cho nó lên , vì thế nó sẽ bị thiếu chi tiết hình ảnh , nhìn xa thì còn tạm được , chứ nhìn gần thì lem nhem lắm bác à , còn máy đã bị sọc , ngang hoặc dọc thì không cứu...
                          hôm nay, 17:19
                        • tuyennhan
                          Trả lời cho TV LCD- TV PLASMA- TV LED
                          tuyennhan
                          Máy mình cũng bị thế này lại tốn tiền rồi ... à mình có lên youtube tìm cách sửaxem được cái clip sửa lcd sony hình đôi và bị mờ thấy hướng dẫn cách ly 8 chân trên cáp bẹ là xong sao kỳ vậy bác Thái chẳng lẽ máy tốt cách ly 8...
                          hôm nay, 17:03
                        • hoangtruongh
                          Trả lời cho mạch điện tử điều khiển máy hàn
                          hoangtruongh
                          xin phép em đào mộ.nhưng muốn hỏi chủ thớt này có thành công không mà không thấy hồi âm nữa nhỉ.em cũng đang có ý định giống chủ thớt.em đã tự quấn 1 cái máy hàn từ fe của lioa 3kva ap ra 50v hàn ok nhưng thấy không ngọt lắm nên muốn...
                          hôm nay, 16:01
                        • mèomướp
                          Trả lời cho Biến dinamo phát điện 12v thành máy cắt sắt
                          mèomướp
                          đúng rùi. thêm cái stato khác người của nó nữa. vụ này thì vấn đề của chủ thớt đã xong cái thứ ấy hông làm máy cắt sắt được. còn vấn đề nó có quay khi cấp điện 3 pha cho stato thì quan điểm của tớ là có và nó đủ để đuổi...
                          hôm nay, 15:16
                        • longnt2009
                          Cần thông tin nơi bán cảm biến nhiệt AD592
                          longnt2009
                          Nhờ anh em hỗ trợ thông tin nơi có bán loại linh kiện cảm biến nhiệt AD592 các loại AN, BN và CN. Xin chân thành cám ơn.
                          hôm nay, 14:35
                        Đang tải...
                        X