Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xây dựng nội quy diễn đàn

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
    Đến hôm nay, tôi đã có 2 thành viên khen là "Vô học" rồi. Đó là lanhuong và vietdung.
    Một ngày nào đó, có thể tôi sẽ hỏi tìm đến tận nhà vietdung xin học... để giảm "vô học", may ra thì thành "ít học" .
    Do đó tôi xin đề xuất vietdung làm mod, vì xem ra đây là người có học.
    Chuyện học thì học đến già bác.... Không thể nói là Cái gì người già cũng có thể biết hết bác ạ! Nhưng với bác thì tôi không dám.... Nếu bác ở Hp tôi xin mời bác Chầu Beer để có thể hiểu nhau hơn bác ạ!
    Chuyện đã qua bác ạ! Bây giờ tôi cũng không quan tâm nữa rồi!
    Sau những chuyện phản biện bên kia......
    Còn đề xuất của bác tôi rất cảm ơn! Nhưng tôi cũng còn bận nhiều chuyện Cơm Áo Gạo Tiền..... Gia đình tôi còn nghèo lắm để khi nào về Hưu, Con cái Đề Huề thì mới có thời gian để tìm tòi học hỏi thêm về Kỹ Thuật, những lời hay ý tốt để góp ý bác ạ! Tránh để có thể buông những lời nói vô tư mà làm ảnh hưởng tới mình.
    Lúc đó tôi cũng có thể được gọi là Thằng Già được rồi!
    Vậy qua đây cũng là kinh nghiệm.... để tôi có được một bài học, Và tôi sẽ sử dụng ngôn từ ngôn từ cho chuẩn, trước khi nói với mọi người trên 4rum cho hợp.
    Thân!
    Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

“Giẻ cùi tốt mã dài lông, Bên ngoài hào nhoáng bên trong ra gì.” (Ca dao)
      Từ chối trách nhiệm:
      Mọi thông tin từ ITX cung cấp với hi vọng nó có ích và không đi kèm với bất kì sự bảo đảm nào.
      Blog: http://mritx.blogspot.com

Comment

Mấy ông vietdung và HT nếu bớt chút thời gian vốn dùng để tranh cãi và phàn nàn để viết bài thì diễn đàn cũng thêm được một chút chất đấy.
        Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Nguyên văn bởi bqviet Xem bài viết
          Mấy ông vietdung và HT nếu bớt chút thời gian vốn dùng để tranh cãi và phàn nàn để viết bài thì diễn đàn cũng thêm được một chút chất đấy.
          Hay nhở? Cả ngày nay cụ đii đâu? AE người ta xong rồi nói vuốt!
          @ bqviet: cũng vui cụ nhể?
          @ bqviet: Có bớt chút thời gian rồi.... Nhưng bqviet cho vietdung hỏi luồng này có nên đóng không? Thế thì lấy đâu ra chỗ mà có chút Chất?
          Link: http://www.dientuvietnam.net/forums/...g-suat-184719/
          Góp ý với bqviet: Hàng Việt Nam, Trung Quốc cũng có người dùng, người sửa chứ! Cứ đưa luồng đồ Mỹ, Nhật, Anh .... Mới được duy trì sao? Tôi thấy không được chính xác!
          @ itx: Mượn Ca dao làm gì? Coi chừng bị kiện về tội Đạo Văn, Đạo Thơ nhé!
          Thôi thấy không hợp mấy topic này mai về chuyên ngành thôi chứ không mình tơi tả....
          Last edited by vietdung; 16-08-2013, 10:13.
          Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

Về tác giả

Collapse

falleaf Tìm hiểu thêm về falleaf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X